PDA

View Full Version : Sự thật về phòng Events của trường Đào Tạo Lập Trình Viên Quốc Tế HN-APTECH

itpro_aptech
23-09-2009, 20:35
Phòng event trường Hn-Aptech ăn bẩn, ở bẩn ???

Cái điều này phải nói là ngay ở trong vòng thi Mc và IT của trường HN-Aptech tổ chức. Với thể lệ cuộc thi là sv trong trường nhưng ai đâu ngờ lại cài trường ngoài vào thi cùng. Kết quả của cuộc thi ai vào ai rớt từ đầu đến cuối toàn chỉ do 1 mình phòng event lãnh đạo. Ko chắc chỉ có 1 cuộc thi này mà các cuộc thi khác cũng vậy. Phần thưởng hay giải thưởng cũng đều dc sắp xếp trơn tru khiến ko ít khan giả phải bỡ ngỡ và thất vọng. Không những thế thí sinh cũng thất vọng ko kém. Đó đã phải là ăn bẩn ở bẩn chưa?

Còn đến cuộc thi Aptech Media thì bản chất thật bộc lộ ko kém. Mang tiếng 1 trường Lập Trình Viên Quốc Tế lại để ăn bẩn như thế. Mọi clip tham gia thì có đến 2/3 là của phòng event. Các lượt bình chọn thì để hack thoải mái. Ai đời đâu 1 mái trường lập trình lại để vote mà ko kiểm tra đc IP của máy. 1 IP lại dc quyền vote đến vài chục lần . Thế lập trình viên quốc tế mà ko bắt lỗi được àh hay bên trong còn có cái rì khác nữa. Thêm vào đó các clip của event lọt ddc vào trong thì ko sao. Còn nếu chẳng may bị anh chị em nào cao tay hack số lần vote đưa clip của họ lên thì lại viết 1 bài che mắt thiên hạ để đưa tiếp clip của mình vào vòng trong. Thực sự từ bé đến h mình mới chứng kiến cái kiểu ăn bẩn thế này. Cuộc thi do mình đề ra lại ăn bẩn lấp liếm giải thưởng của nhà tài trợ. Công lí ở đâu thì ko biết chứ còn ăn bẩn 1 cách lộ liễu như thế thì mấy ai có gan. Họa may ra phòng event của Hn-Aptech mới đủ cái gan đó…Nói cho chúng nó biết để rút kinh nghiệm thôi chứ ăn bẩn quen đường rồi sao ăn sạch được nhỉ ?

U.F.O
23-09-2009, 21:16
Cuối cùng là clip nào đoạt giải vậy. Để coi xem xứng đáng không :D

itpro_aptech
23-09-2009, 21:37
Cuối cùng là clip nào đoạt giải vậy. Để coi xem xứng đáng không :D

Bạn có thể vào coi các Clip lại http://atv.vn Bạn coi các Clip và đánh giá luôn chất lượng của các Clip thì biết

vnnguyendung
24-09-2009, 13:28
Không có bằng chứng cụ thể coi chừng bị bắt đó. Nói gì thì cũng nên có bằng chứng cụ thể chút chút chứ.

mooncool
24-09-2009, 14:50
Bức xúc thế, học được thì học, không thì sang trường khác, kêu ka để làm giè, trên đời, đâu pải muốn là được, không pải cứ "Con khóc là mẹ biết đường cho bú đâu"...Nhiệt độ lên cao, ai chịu được nhiệt thì tiếp tục, không thì Alt Q Q !