PDA

View Full Version : bị log mất acc

unknowname
19-09-2009, 15:46
hôm nay xui quá!tự nhiên 1 acc phụ kiếm tiền gần như acc chính bị mất pass bởi 1 thằng dog US nó log dc,chắc kô lấy tiền trong acc dc nhưng check toàn bộ blogspot và web hosting bị nó swith bởi acc nó.gửi mail đòi lại thì nó còn mail lại

I own all your blogs and hosting account now and will be switching all the publisher IDs so the revenue you have drops significantly.
như vậy là thu nhập giảm đi 1/3, $ kô tiếc mà công sức mình bỏ ra mấy tháng thức đêm bulding nội dung mới tức.acc này em đã tạo link recovery với 1 mail yahoo mà khi cho newpass thì bị báo hết hạn là sao?recovery question thì bị nó đổi,và toàn gửi mail recovery cho nó.lúc trc có biết Google nó có link bảo vệ acc cho các nhà adsense và adsword mà giờ quên rùi.gửi mail trực tiếp báo cho họ thông tin cá nhân là gì:CMND,địa chỉ nhà,số thanh toán,..?
làm sao lấy lại hết tất cả bây giờ.đang rối tung cả lên kô biết bắt đầu từ đâu.bác nào bị rùi lấy lại dc cho hướng giải quyết cái.Thanks!

vnchatluongcao
19-09-2009, 16:42
chia buồn cùng bác!mà bác làm j mà nó lấy đc pass thế lạ quá .mà GA giờ thì khác trước rồi , nếu nó đổi ID GA, ko sớm muộn nó sẽ bị GA band thôi, vì GA sẽ bắt nó scan thông tin domain ,vì domain khi đăng ký GA bị thay đổi :D bác đừng lo :D

unknowname
19-09-2009, 17:31
acc phụ có bao giờ login đâu.làm sao biết dc nó log dc pass mail rùi lục tung tìm dc pass hosing.cái này là công sức của em nên muốn lấy lại chứ kô muốn bỏ.chứ phá nó thì bằng cách reset modem chục lần là nó die liền à.
blogspot switch acc thì gõ mail với mã phone là change dc còn web thì thay code ads là xong chứ liên quan gì đến domain khi đăng ký chứ?

ga_con_online
19-09-2009, 19:29
em cung bị vấn đề nè bác. Không làm thế nào login vào acc blogspot đc. em có 3 acc blogger nhưng 2 cái thì vào ngon. còn cái kia không thể vào đc. vào lại bị báo lỗi luôn. làm thế nào bi giờ :(

vnchatluongcao
19-09-2009, 21:20
acc phụ có bao giờ login đâu.làm sao biết dc nó log dc pass mail rùi lục tung tìm dc pass hosing.cái này là công sức của em nên muốn lấy lại chứ kô muốn bỏ.chứ phá nó thì bằng cách reset modem chục lần là nó die liền à.
blogspot switch acc thì gõ mail với mã phone là change dc còn web thì thay code ads là xong chứ liên quan gì đến domain khi đăng ký chứ?

Có liên quan domain đây ! lúc trước mình thử đặt code trang web domain khác ,sau 1 tuần GA nó gửi mail là phải scan cho nó để chứng minh domain mà mình vừa đặt GA đó là của mình.,...

unknowname
19-09-2009, 22:08
bro bị lâu chưa.GA cấm nhiều acc trên 1 web sao?tớ toàn đặt ké lên web bạn tớ chạy 2 acc có sao đâu.có thấy mail gì đâu?nó mail cho acc domain hay acc GA?