PDA

View Full Version : Cẩn mua tài khoản GA đã nhận PIN

911.com
18-09-2009, 17:08
Hi ... Lâu quá mới vào ddth . xin gửi lời chào trân trọng nhất đến toàn thể ACE chơi GA cũng như ACE đang chuẩn bị chơi

Dạo trước do bận 1 số cv nên chưa có thời gian ONLINE ... Bây giờ vào diễn đàn ,thấy ACE khoe hàng cũng nhiều ...nên tui đây được một số ACE nhờ cậy mua dùm vài ACC GA đã có PIN để làm việc cho nhanh nhanh .

Vậy bác nào có acc đã submit PIN thì nhớ PM cho mình , cho luôn cái giá nhé . Hoặc hợp tác kiếm GA cũng đc ..thay vì phải tư vấn ăn $$$ cho các bác.

PM : x.chocon@yahoo.com

ACE nào muốn hợp tác hay muốn bán ACC thì PM nhé ..ưu tiên cho ACE ở HCM . Gặp mặt cùng đối tác ..trao tiền tận tay an tâm hơn :D

Cần gì thì cứ chat . PM thoải mái .thanks

motmang
19-09-2009, 23:33
Tui có 1 cái có mua lại không tui bán cho. đã có Pin, nhận tiền 2 lần rùi. mà 2 tháng này bèo bọt quá. cả 2 tháng chưa kiếm nổi 80$ nữa. Có mua thì PM lại nhé. Mà pác có nick của tui đó. không bít có phải bác có 1 cái acc trên ddth.com có tên là kespam không nữa. :)

nhimlongvang
20-09-2009, 08:34
Hi ... Lâu quá mới vào ddth . xin gửi lời chào trân trọng nhất đến toàn thể ACE chơi GA cũng như ACE đang chuẩn bị chơi

Dạo trước do bận 1 số cv nên chưa có thời gian ONLINE ... Bây giờ vào diễn đàn ,thấy ACE khoe hàng cũng nhiều ...nên tui đây được một số ACE nhờ cậy mua dùm vài ACC GA đã có PIN để làm việc cho nhanh nhanh .

Vậy bác nào có acc đã submit PIN thì nhớ PM cho mình , cho luôn cái giá nhé . Hoặc hợp tác kiếm GA cũng đc ..thay vì phải tư vấn ăn $$$ cho các bác.

PM : x.chocon@yahoo.com

ACE nào muốn hợp tác hay muốn bán ACC thì PM nhé ..ưu tiên cho ACE ở HCM . Gặp mặt cùng đối tác ..trao tiền tận tay an tâm hơn :D

Cần gì thì cứ chat . PM thoải mái .thanks
Tôi hỏi í ko phải: Acc người ta nhận mã PIN rôi thì làm sao bạn dùng được?

Kenmouse
20-09-2009, 09:09
Dễ thui bác cứ ghi lại tên khác ở khu vực nhận WU là ok. Bác 911 trả giá con Ga` trên 70$ của tui bao nhiêu (tất nhiên đã PIN)?

unknowname
20-09-2009, 09:32
WU chỉ cho phép gõ lại và đổi thứ tự các chữ ở payee name thui.gõ tên khác vào dc à?chưa thử nên ko biết dc
Ps:có khi bác này mua dùm ai đó trong trại giam kô có địa chỉ xác định nên kô reg GA nhận PIN dc nên ae nào có thì share nhá
just kidding don't angry.

motmang
20-09-2009, 12:50
oài bác ấy đã nói đổi tên là chuyện muỗi mà. mà nói thật em ko cần đổi tên cũng lấy đc. Hôm nọ có bác ở đây cho em 1 cái acc GA, chơi 2 tháng đc đúng 100$ gọi ra ngân hàng hỏi nó bảo ko nhận đc. vậy đưa sang cho tụi mấy thằng dịch vụ WU nó nhận êm ru. chẳng mất phí gì sất. tính đổi lại tên mình mà thấy để vậy cũng nhận tốt nên thui để vậy cái đã

Tôi hỏi í ko phải: Acc người ta nhận mã PIN rôi thì làm sao bạn dùng được?
Tôi có 2 con đã nhận PIN mang tên tôi, làm sao bán cho bạn mà bạn vẫn nhận được thanh toán từ GA?

kespam
20-09-2009, 14:16
Tui có 1 cái có mua lại không tui bán cho. đã có Pin, nhận tiền 2 lần rùi. mà 2 tháng này bèo bọt quá. cả 2 tháng chưa kiếm nổi 80$ nữa. Có mua thì PM lại nhé. Mà pác có nick của tui đó. không bít có phải bác có 1 cái acc trên ddth.com có tên là kespam không nữa. :)

:D 911 không phải là em anh ạ. Mà trước thấy anh bảo kiếm tốt lắm cơ mà :D:D:D:D:D

motmang
21-09-2009, 15:21
uhm có 1 cái thì sinh tiền khá :D 2 cái còn lại bèo bọt quá. ngày đc 0,18 với 0,22$ thì chịu sao cho thấu. từ ngày đi làm công ty đến giờ chẳng có time cho việc gì nữa cả. Nói bán vậy thui chứ thực ra anh cũng để vậy thỉnh thoảng vào nhìn cho vui em ah :D

:D 911 không phải là em anh ạ. Mà trước thấy anh bảo kiếm tốt lắm cơ mà :D:D:D:D:D