PDA

View Full Version : Đồ án quản lý cửa hàng điện thoại di động

fishsauce
18-09-2009, 15:50
Mình đang chuẩn bị làm một chương trình quản lý mua bán điện thoại di động bằng VB.Nhưng hiện giờ mình cũng chưa hiểu là làm theo hướng nào mới đúng với yêu cầu của thầy.Nghĩa là mình không hiểu là chương trình của mình làm ra là để cho cửa hàng quản lý thu chi,nhân viên,sản phẩm hay là làm theo cái kiểu mua bán trực tuyến giống như kiểu thegioididong nữa.Ai có kinh nghiệm thì hướng dẫn giúp mình.Xin cảm ơn

nguyen thanh qua
07-10-2009, 10:41
Ai có dồ an quản lý cua hang mua bán điện thoại di động cho mình xin với!Mình cảm ơn trước nhé!!!!

fishsauce
07-10-2009, 11:26
Mình định làm đồ án quản lý một cửa hàng di động trực tuyến bằng VB.net.Mọi người thấy làm bằng ngôn ngữ này có khả thi không?
Mình vẫn chưa nắm được cách thức hoạt động của cửa hàng trực tuyến như thế nào: có phải có nhiều tài khoản sử dụng dành cho nhân viên và admin là người quản trị cao nhất hay chỉ mỗi admin là quản trị chương trình này.Chương trình này bao gồm những chức năng nào?Xin mọi người tư vấn giúp.thanks

ichuot
07-10-2009, 12:19
Mình định làm đồ án quản lý một cửa hàng di động trực tuyến bằng VB.net.Mọi người thấy làm bằng ngôn ngữ này có khả thi không?
Mình vẫn chưa nắm được cách thức hoạt động của cửa hàng trực tuyến như thế nào: có phải có nhiều tài khoản sử dụng dành cho nhân viên và admin là người quản trị cao nhất hay chỉ mỗi admin là quản trị chương trình này.Chương trình này bao gồm những chức năng nào?Xin mọi người tư vấn giúp.thanks

Dùng VB.NET sao gọi là trực tuyến nhỉ?

Cậu lên nét chôm 1 cái source PHP, ASP nào đó về sửa lại copyright cho nhanh :lick: :w00t: