PDA

View Full Version : Chào các bạn, ngưới mới đến đây!!!

tdhcuong
08-01-2004, 13:53
Đây là lần đầu tiên mình post lên trang web này, xin được làm quen với tất cả mọi người. Xin được tự giới thiệu nhé, mình tên Cường ( nhìn nickmane là biết rồi, không hoa lá cành phải hông!), hiện đang là system administrator và đang học MCSE ( đã lấy được 210, 215 rồi). Mong được trao đổi cùng tất cả các bạn yêu thích CNTT.

My email: tdhcuong@flashmail.com

Ghost1982
13-01-2004, 11:21
Cao thủ cao thủ, tại hạ chỉ là tay ngang thui nè (giữa đường bỏ kiếm click mouse cầm keyboad :D). Xin chào mừng bạn đến với ddth. Tại hạ mong được các hạ chỉ giáo thêm về các môn công phu.

Sawyer
13-01-2004, 12:29
Đây là lần đầu tiên mình post lên trang web này, xin được làm quen với tất cả mọi người. Xin được tự giới thiệu nhé, mình tên Cường ( nhìn nickmane là biết rồi, không hoa lá cành phải hông!), hiện đang là system administrator và đang học MCSE ( đã lấy được 210, 215 rồi). Mong được trao đổi cùng tất cả các bạn yêu thích CNTT.

My email: tdhcuong@flashmail.com

Ghê quá hix tui chỉ biết code thôi còn system thì mù tịt,hân hạnh hân hạnh !

Nheo
14-01-2004, 15:54
hi! tui cũng học tới MCSA,học xong 216,218 rùi,nhưng hổng co' bằng,tuy không biết nhiều,nhưng cũng đủ xài,rất vui được làm wen và hy vọng được học hỏi nhiều ở bạn...
YID : hoangtrung2305