PDA

View Full Version : Khai báo PIN, nhưng chưa thấy pin gửi về

zitxinh
10-09-2009, 15:35
Bửa trước bị GA nó ban 1 lần nên phải thay đổi địa chỉ cho GA nó ko kiểm tra giống lần trước

Lần này em khai báo thế này không biết mấy bác gửi thư có gửi về ko . Bác nào có kn xin chỉ giáo .

Ceo4Ceo
10-09-2009, 15:41
Không phải xoắn như vậy đâu ,Bạn chỉ cần sửa một tý là được
Sửa làm sao nhân viên đưa thư còn tìm đc chứ !

zitxinh
10-09-2009, 16:27
Xui quá , submit sai 3 lần ,nó thông báo thế này luôn

The Personal Identification Number (PIN) for this account has been incorrectly entered three times. As a result, ad serving and account access have been suspended. To regain access to your account and resume ad serving, please contact us.

Bây giờ login acc ko đc luôn.

zinbaby
10-09-2009, 17:06
Chưa nhận được pin mà cứ điền nhắng thì lại chả bị suppend! Chia buồn! Làm lại cái khác đi! Vạn sự khởi đầu nan mà!

vangtrang00
10-09-2009, 17:29
Xui quá , submit sai 3 lần ,nó thông báo thế này luôn

The Personal Identification Number (PIN) for this account has been incorrectly entered three times. As a result, ad serving and account access have been suspended. To regain access to your account and resume ad serving, please contact us.

Bây giờ login acc ko đc luôn.
bác này ngộ ghê nó đã nói nếu điều sai 3 lần acc sẽ bị treo bác chưa nhận được pin cứ điền bừa ,cái này giống như nhập mã thẻ điện thoại cứ sai 4,5 lần mà xem sẽ rõ

farmtown
14-09-2009, 13:51
Tớ cũng mãi ko nhận được PIN
Có cách xác thực khác bằng Scan chứng minh ko nhi?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mình request 3 lần rồi mà vẫn chưa nhận đựoc mã PIN.
Theo các bác có cách xác thực nào khác ko? Ví dụ như scan chứng mình rồi gửi mail cho nó chẳng hạn? Nếu có thì địa chỉ gửi mail là gì nhỉ?

vitdai
14-09-2009, 15:04
Tớ cũng mãi ko nhận được PIN
Có cách xác thực khác bằng Scan chứng minh ko nhi?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mình request 3 lần rồi mà vẫn chưa nhận đựoc mã PIN.
Theo các bác có cách xác thực nào khác ko? Ví dụ như scan chứng mình rồi gửi mail cho nó chẳng hạn? Nếu có thì địa chỉ gửi mail là gì nhỉ?

request 3 lần rồi sẽ có chỗ để bạn contact lại nó, nhập thông tin, sẽ có mail lại bảo bạn scan cmt hay 1 cái bill nào đó có tên địa chỉ trùng với acc của bạn
(tháng 7 cũng scan bill gửi đến nó, vừa active xong bị ban luôn :emlaugh: mất hơn 4 xị)

seaurchin
14-09-2009, 15:47
Lần sau bác đừng nôn nóng quá, mấy cái thông tin user này mà nhập bậy bạ nhiều lần là tiêu đó. Khi thắc mắc lên đây hỏi anh em hén. :D

ohoaha
15-09-2009, 09:03
G2 gửi Pin cho em gần 1 tuần rùi , hum nay mới lên p trọ , hỏi pà chủ nhà , pả còn bảo đọc lộn tên nên không bít , còn bóc cả Pin của mình ra .Ức chế >"<

zitxinh
15-09-2009, 09:43
Có pin là mừng rồi ..tặng lại cho bả tờ giấy đó luôn đi :D