PDA

View Full Version : Hỏi về việc thi học kì ở Aptech

KX1
07-01-2004, 18:30
Mình mới vào học Aptech thôi, nhưng nghe nói là đến kì thì cuối mỗi học kì (Final Exam) thì đề thi ở Ấn Độ gởi về khó lắm phải không các bạn, bạn nào đã từng học qua và thi rồi thì cho mình biết một vài thông tin về chuyện này được không? Àh, nếu có thể thì có thể post lên đây cái đề thi học kì 1 CPISM được không vậy?

baabeetaa
13-01-2004, 00:14
đề thì của Aptech ko khó đâu, cứ đọc mấy quyển sách của nó cũng đã đủ đạt điểm tối đa rồi.

Good luck !

Thư
09-02-2004, 18:54
xin hỏi bạn Baabeetaa la` bạn thi CORE JAVA thực ha`nh đe^` thi khó ko vậy ? va` de thi la` dạng như the^' na`o ?

residentevil151
14-02-2004, 11:30
vo van, lam gi co chuyen doc tai lieu do aptech dua ra ma dat diem toi da, phai hoc nhieu o ngoai nua, tai lieu trong aptech chi la chia khoa de mo phong thoi, con kien thuc thi minh phai tu tim hieu, toi dang hoc hoc ki II tai day va van con no mon core Java, mon nay , theo toi la kho nhat trong cac mon hoc, khong biet cac ban nghi sao

Doc_Co
16-02-2004, 22:08
ai nói đọc trong sách không là đạt điểm tôi đa. Cho cái tên thật cái rồi vào phòng giáo vụ hỏi cái xem. Nói thế mà nghe được hả. Hoc APtech bao giờ chưa. Nói chung sách bên APtech chì là nền phải đọc thêm rất nhiều. Ngon đọc sách APTECH không mà thi qua các môn thực hành đi( Nếu ông đạt 100 diểm chắc là làm rồi học thuộc rồi vô type lại quá) Nếu vậy thì ông cao thủ type thiệt.