PDA

View Full Version : Làm sao để dùng mãi những software TestVesion ???

whynot
07-01-2004, 14:40
Hi mí bạn !!
Cho tui hỏi chút xíu nha, chả là thường thường khi mua một cuốn sách (hầu hết là về infor. thí dụ macromadia, photoshop ...vv...) nhà xuất bản or tác giả thường đính kèm một đĩa CD trong đó có các ví dụ mà trong cuốn sách đã đề cập đến ngoài ra họ cũng cung cấp thêm 1 software để người dùng sủ dụng (thường là các bản TestVesion dùng trong 30 hoặc 60 ngày) Vậy có cách nào để mình dùng mãi phần mềm đó không ?? và những phần mềm đó có khác gì với những bản mua ỏ ngoài cửa hàng không zậy???
ai có cao kiến gì dúp tui với ... đa tạ trước ha...thanks...

NTTG
07-01-2004, 14:53
Mỗi phần mềm đều có 1 cách " ***** " khác nhau cái thì dùng key cái thì phải dùng thêm 1 chương trình nho nhỏ để patch, cũng có cái điền key vào là thành bản full nhưng có cái thì vẫn chỉ là bản thiếu đi nhiều tính năng

Theo tôi thì bạn nên xem phần mềm đó là gì ??? chính xác tên rồi ra tiệm CD mua 1 cái là xong vừa đầy đủ vừa chạy ngon lành...

whynot
07-01-2004, 17:44
Mỗi phần mềm đều có 1 cách " ***** " khác nhau cái thì dùng key cái thì phải dùng thêm 1 chương trình nho nhỏ để patch, cũng có cái điền key vào là thành bản full nhưng có cái thì vẫn chỉ là bản thiếu đi nhiều tính năng

Theo tôi thì bạn nên xem phần mềm đó là gì ??? chính xác tên rồi ra tiệm CD mua 1 cái là xong vừa đầy đủ vừa chạy ngon lành...

Cám ơn bạn ha, nhưng theo như bạn thì nói làm gì :-)) tại có những phần mềm nếu mua bản full thì rất là đắt nên tui mới hỏi coi có cách nào dùng chùa được hông vậy mà :-))
Thí dụ như Phothop chảng hạn nếu mua bản full thì cỡ cũng phải tiền "trăm" rồi đó bạn ơi ... :-( bộ không có cách nào khác hả ...

NTTG
08-01-2004, 09:48
Thế bạn ở nước ngoài à ??? VN có 8000 thôi mà :-)

Nếu bạn ở nước ngoài thì có thể download được mà cụ thể là bạn cần Soft gì cứ yêu cầu đi chúng tôi sẽ giúp bạn :-)

Terry
08-01-2004, 10:18
Không phải TestVersion mà là Trial Version hoặc Demo.
Thường thì dễ dàng kiếm crckz trên các sites crckz, hoặc đối với các software hay tools không có ***** mà dùng Trial Day thì ta có thể dùng cách lùi ngày hệ thống (vào CMOS set ngày rồi install - sau đó cho lại ngày bình thường) hoặc dùng các trình giúp ta lùi ngày Trial như Date*****, *****2000 ...

whynot
08-01-2004, 19:13
Thế bạn ở nước ngoài à ??? VN có 8000 thôi mà :-)

Nếu bạn ở nước ngoài thì có thể download được mà cụ thể là bạn cần Soft gì cứ yêu cầu đi chúng tôi sẽ giúp bạn :-)

Hi NTTG and Terry ...!!!

:-) trùi ui nếu tui mà ở Vn thì chạy ra tiệm mua cho rồi, lên đây hỏi chi cho mất công, mà công nhận nha, tui thấy không ở đâu giá mấy trường trình software lại mềm như vậy ... không biết mấy nhà lập trình Vn tương lai có bùn không ta ???:-) Cám ơn bạn đã có nhã ý giup đỡ nha , tui đang cần mấy software lập trìng như Borland C++ Builder 6 or Borland Delphi 7 ... bạn có mấy bản đó không, giupd tui đi :-))
Mà nhắc tới mới nói nha, bạn ở phố Lý Nam Đế thật hả, ở Vn tui ở phố Hàng Đậu đó , gần ghê ha ... :-))
vậy nha có gì bạn reply lại cho tui nha ... bie bie

Hans Voralberg
08-01-2004, 19:52
Bạn vô mấy trang như www.ttdown.com search thử coi. Đang rời xa homeland đi đâu zdợ

whynot
09-01-2004, 15:20
Bạn vô mấy trang như www.ttdown.com search thử coi. Đang rời xa homeland đi đâu zdợ

Dear Hans Voralberg ...!!!
Kém ơn you nhìu nha, để tui vào trang đó kiếm thử vậy, đã gọi là rời xa thì tức không có ở gần rùi, chắc chỗ tui ở cách Vn gần nửa vòng trái đất "hay sao" ý .... :-) nói chung là thỉnh thoảng cũng thấy hơi bùn và nhớ nhà ... lém lém ...:-))

angelina
10-01-2004, 12:10
dung time*****er thử đi