PDA

View Full Version : Banned không rõ lý do

nhimlongvang
03-09-2009, 08:06
Chào bạn,

Gần đây, trong khi xem qua các hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ gây ra một rủi ro đáng kể cho các khách hàng quảng cáo AdWords của chúng tôi. Bởi vì việc giữ tài khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể sẽ gây thiệt hại về mặt tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hóa tài khoản của bạn.

Xin hiểu rằng chúng tôi coi đây là một bước cần thiết để bảo vệ lợi ích cho cả các khách hàng quảng cáo lẫn các nhà xuất bản AdSense khác của chúng tôi. Chúng tôi nhận ra sự bất tiện mà việc này có thể gây ra cho bạn, và chúng tôi cảm ơn bạn trước vì sự thông hiểu và hợp tác của bạn.

Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào về tài khoản của bạn hoặc các hành động mà chúng tôi đã thực hiện, xin đừng hồi âm lại email này. Bạn có thể tìm thấy nhiều thông tin hơn bằng cách truy cập vào

Chân thành,

Nhóm Google AdSense

------
Em làm ăn lương thiện nhưng không biết vì sao lại thế???????????????

ga_con_online
03-09-2009, 08:26
:( :( :( :( :( :( :( :( làm lại thôi bác ạ. GA nó tệ thế đấy

vantantr
03-09-2009, 10:46
mail quen thuộc!!
có hỏi tiếp thì nó cũng ghi vậy thôi. GÀ là King mà

vangtrang00
03-09-2009, 10:55
bắt đầu tháng chiến dịch diệt ga

soigiangho
03-09-2009, 10:57
kinh quá ! kiểu này phải cẩn thận mới dc

deleted
03-09-2009, 12:19
Oài, bác này bị banned là đúng rồi! Ai bảo bác lấy danh họ nhà nhím? đã có bác nhím lông xanh rồi, giờ lại mọc thêm nhím lông vàng ==> Động đến vấn đề Bản Quyền rồi :)

BoTayConGaQuay
03-09-2009, 19:19
Chào bạn,

Gần đây, trong khi xem qua các hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ gây ra một rủi ro đáng kể cho các khách hàng quảng cáo AdWords của chúng tôi. Bởi vì việc giữ tài khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể sẽ gây thiệt hại về mặt tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hóa tài khoản của bạn.

Xin hiểu rằng chúng tôi coi đây là một bước cần thiết để bảo vệ lợi ích cho cả các khách hàng quảng cáo lẫn các nhà xuất bản AdSense khác của chúng tôi. Chúng tôi nhận ra sự bất tiện mà việc này có thể gây ra cho bạn, và chúng tôi cảm ơn bạn trước vì sự thông hiểu và hợp tác của bạn.

Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào về tài khoản của bạn hoặc các hành động mà chúng tôi đã thực hiện, xin đừng hồi âm lại email này. Bạn có thể tìm thấy nhiều thông tin hơn bằng cách truy cập vào

Chân thành,

Nhóm Google AdSense

------
Em làm ăn lương thiện nhưng không biết vì sao lại thế???????????????

Chia buồn cùng bác, reg cái khác thôi. GÀ nó banned thì không bao giờ nêu rõ lý do cả, nếu không nó sẽ dẹp tiệm sớm.

vangtrang00
03-09-2009, 20:21
cái này...bình thường.nếu chơi ga thì phải chấp nhận rủi ro và trong đời mỗi người chơi ga kiểu gì...cũng phải đi vài acc

motmang
03-09-2009, 20:40
Cay nhất là tk chính bị Ban còn tài khoản phụ (ko phải tên mình) thì nó chẳng đả động, Cứ thấy tiền TK phu tăng lên hàng ngày mà buồn nẫu ruột. vì có biết cách nào lấy tiền đâu.

cái này...bình thường.nếu chơi ga thì phải chấp nhận rủi ro và trong đời mỗi người chơi ga kiểu gì...cũng phải đi vài acc

Hanaziki
03-09-2009, 21:00
em chỉ có một account duy nhất thôi ... :eat:

nhimlongvang
03-09-2009, 21:10
Nẫu ruột vì trong tài khoản bị ban của em có ít $ chưa nhận.
À, mà tiền em còn để trong ngân hàng nó có đòi lại ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Buồn hơn vừa check cái phụ thì thấy cũng bị ban nốt (ban cùng giờ với tk chính) dù lâu rồi ko dùng tài khoản phụ này!

Banned lúc 5:49AM ngày 3/9/2009 giờ VN!!!!!!!!!!

BoTayConGaQuay
03-09-2009, 21:21
Nẫu ruột vì trong tài khoản bị ban của em có 3.000$ của tháng 8 (may mà tháng 7 vừa nhận 2.600$ hôm 27 vừa roài).

Buồn hơn vừa check cái phụ thì thấy cũng bị ban nốt (ban cùng giờ với tk chính) dù lâu rồi ko dùng tài khoản phụ này!

Ặc, 3 ngàn đô à, tui cũng tiếc dùm cho bác. Thù này không thể không trả, chờ nó mở trụ sở tại Việt nam rồi mướn xe ôm tới đánh hội đồng nhé bác lol

tienkhom
03-09-2009, 21:59
Trời đất sao ko có lý do chứ, nó viết rành rành mà: Bởi vì việc giữ tài khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể sẽ gây thiệt hại về mặt tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hóa tài khoản của bạn.

Theo tôi thì thường có hai lý do chính : một là trang có chứa nội dung xâm phạm bản quyền, 2 là tỷ lệ click tặc cao.

vangtrang00
03-09-2009, 22:18
mình quá sợ là đằng khác

nhimlongvang
03-09-2009, 22:41
Theo tôi thì thường có hai lý do chính : một là trang có chứa nội dung xâm phạm bản quyền, 2 là tỷ lệ click tặc cao.

Đêm nay không ngủ để THƯƠNG NHỚ GA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tõn
04-09-2009, 00:00
Giống em quá. Có cái acc ko dùng gì cũng bị ban. hjx hjx

Trời đất sao ko có lý do chứ, nó viết rành rành mà: Bởi vì việc giữ tài khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể sẽ gây thiệt hại về mặt tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hóa tài khoản của bạn.

Lúc nào dis thì nó chả mail như thế :|

nobihai
04-09-2009, 05:44
Nẫu ruột vì trong tài khoản bị ban của em có 3.000$ của tháng 8 (may mà tháng 7 vừa nhận 2.600$ hôm 27 vừa roài).

Còn đến 3000$ trong tài khoản chưa lấy được cơ đấy. Tiếc thật.

tienkhom
04-09-2009, 13:09
Lúc nào dis thì nó chả mail như thế :|

Cũng như bác bán một con gà, bên ngoài trông rất đẹp, nó khoái trả giá mua về, nhưng làm thịt xong nó ăn lại không thích. Nên lần sau nó không chịu mua gà của bác nữa.
Còn vì sao nó không thích, nó chỉ nói chung chung vậy nên ta chỉ có thể suy đoán.

Theo tôi thường chỉ có hai lý do: 1 là có nội dung xâm phạm bản quyền, nội dung quá tươi mát. 2 là click tặc quá cao hay tải quá nhiều traffic kém chất lượng mà giá lại cao do dùng keyword đắt tiền.
Nếu bác chỉ phạm một điều hoặc 1 hoặc 2 thì nó chỉ ban tên miền. Nhưng phạm cả hai thì nó cho bác bay bay.

rockhuy_85
04-09-2009, 13:20
bác có thể share cái site bác chơi ga đó được ko??? rất có thể cho anh em thêm 1 ít kinh nghiệm đấy

wowmaxx
04-09-2009, 14:25
bác có thể share cái site bác chơi ga đó được ko??? rất có thể cho anh em thêm 1 ít kinh nghiệm đấy

Có điên mới share site trên đây ;))

nhimlongvang
04-09-2009, 16:28

Em chán web lắm rùi!
Bây giờ tay trắng, nó ban 2 tài khoản và 4 tên miền của em. Ko ngọ ngoậy nổi nữa rồi.
Em đi chết đây!

ngocminh20012007
04-09-2009, 16:54
Acc nào bi ban chả vậy bạn!
Làm lại acc mới mà cày đi bạn.

Lee Nguyễn
04-09-2009, 17:36
Em chán web lắm rùi!
trước đây khi GA đi vào ổn định, 1 tháng lai rai kiếm 2-3K.
Bây giờ tay trắng, nó ban 2 tài khoản và 4 tên miền của em. Ko ngọ ngoậy nổi nữa rồi.
Em đi chết đây!

Trước khi chết bác nhớ để lại di chúc . Chúc bác chết sớm

haingontayu
04-09-2009, 19:00
Chúng tôi nhận ra sự bất tiện mà việc này có thể gây ra cho bạn, và chúng tôi cảm ơn bạn trước vì sự thông hiểu và hợp tác của bạn.

thích cậu này của ga

nhimlongvang
04-09-2009, 19:13
Trước khi chết bác nhớ để lại di chúc . Chúc bác chết sớm

Nói đùa thế thôi chứ chết là chết thế nào?
Phải sống để CHẾT (cheat) Gà chứ ?