PDA

View Full Version : infoworldschool- tư vấn niit hay apteck

bacphi
01-09-2009, 16:32
em học được một năm mà chán quá!!hùi trước nghe quảng cáo kỹ sư nhật bản ra 100% làm cho công ty nước ngoài , giời lên mạng với lại nghe mấy anh chị ra trường nói không co viẹc làm buồn quá ,
lúc đầu dô đóng 9 triệu /4 tháng mắc hơn cả niit với aptech mà bằng cấp thì chỉ có giá trị trong vòng 2 năm , nay nghe nói bên hoc viện niit đang có học bổng gì gì đó , cho em hỏi có nên chuyên 3 qua học không. em chán quá rùi

freshgraduate09
01-09-2009, 17:05
khuyên 2 câu:

đừng đứng núi này trông núi nọ

có ở trong chăn mới biết chăn có rận

U.F.O
01-09-2009, 22:08
Cái gì cũng nghe nói =))
Tốt nhất là vào ĐH học cho nó tử tế =)

chick chick
02-09-2009, 11:41
nản :emlaugh:

truongsinh9298
04-09-2009, 08:27
em học được một năm mà chán quá!!hùi trước nghe quảng cáo kỹ sư nhật bản ra 100% làm cho công ty nước ngoài , giời lên mạng với lại nghe mấy anh chị ra trường nói không co viẹc làm buồn quá ,
lúc đầu dô đóng 9 triệu /4 tháng mắc hơn cả niit với aptech mà bằng cấp thì chỉ có giá trị trong vòng 2 năm , nay nghe nói bên hoc viện niit đang có học bổng gì gì đó , cho em hỏi có nên chuyên 3 qua học không. em chán quá rùi

bạn hoc ở đó thấy môi trường thế nào? sao bạn lại bi quan như thế? giảng viên có tận với hoc viên không? mình nghe quảng cáo là trường infoworldschool có môi trường hoc tập tốt lắm mà, hoc theo kiểu của đại hoc quốc tế gì mà