PDA

View Full Version : Hoi Speed Gear!

newman
04-01-2004, 17:55
Em dang xai Speed Gear de tang toc Win2K nhung k0 ro no co hai cho may k0( nong,..)!

Nicholaspopup
05-01-2004, 16:17
Không có hại gì hết ah . Tui thử down về và chỉnh hết cỡ luôn để đó và dùng corel+ nghe nhạc có thấy nó nhanh hơn miếng nào đâu , hình như chậm hơn thì phải :D [ chiếm thêm 1 ít dung ram ] . Mấy cái này không có tác dụng cho lắm . Thà oc còn hơn

pinchip1919
05-01-2004, 20:09
Không có hại gì hết ah . Tui thử down về và chỉnh hết cỡ luôn để đó và dùng corel+ nghe nhạc có thấy nó nhanh hơn miếng nào đâu , hình như chậm hơn thì phải :D [ chiếm thêm 1 ít dung ram ] . Mấy cái này không có tác dụng cho lắm . Thà oc còn hơn
Ủa, nghe.... quảng cáo tốt lém mà ? Sao u lại nói vậy ? Chả lẽ nhà sản xuất người ta nói chơi à ? Ít ra cũng phải có tăng lên chút ít chú đúng không nè ?
Tui thì mới xài thôi, chưa có dịp kiểm tra xem thế nào, nhưng có lẽ là không tệ như u nói đâu nhỉ ? Hay la xài Hare 1.5.1 đi nghe quảng cáo là tốt lém đó (nhưng cũng lại là quảng cáo hê hê). Nhưng cứ thử xem seo.....
Huynh nào biết rõ hơn (có hại cho máy không, có tác dụng ko,... thì nói cho bà con biết với, dừng nói chung chung, cảm ơn bà con...). Nhưng phải nói chính xác nhé, kẻo có người....oan mạng..... Thanks....