PDA

View Full Version : [POST] Chương cuối cùng về Bomb Mail

Nicky
27-09-2002, 18:21
Hey there !!!
Dạo này em thấy mọi người có vẻ rất thích thú với bomb mail, điều này cũng dễ hiểu thôi !!!
Để thoả mãn sự tò mò của các bác, em đã viết lại một chương trình Bomb Mail bằng VB và bạn có thể tự do download Source. Hôm trước em có giới thiệu các bác download bomb mail ở mail_bomber_86 nhưng nó không được thiệt áy náy quá !!!
Hôm nay mời các bác đến http://coolcode4you.fateback.com để down source coi như lời xin lỗi.
Chúc mọi người luôn cảm thấy hứng thú với những gì mà mình cảm thấy hứng thú !!!
C ya !!

keepsmiling
27-09-2002, 22:17
E , viet bằng VB nhưng mình lưu dạng PHP được ko ? Rồi upload lên host hỗ trợ PHP được chứ

keepsmiling
30-09-2002, 09:34
thôi tui coi rùi ,dzở quá ông ơi ,người ta làm co mấy dòng à ,ông chơi cho ca chục files luôn ,phiền phức quá nicky ơi .Thử tham khảo cái source code tui mới ost bên trang bombmail đi,rồi sửa lại 1 tí thôi.

bebebe
30-09-2002, 10:46
He he he... Làm sao mà sử dụng được cái của nợ ấy vậy???
Nickky chỉ cho tui biết với.
Thanks

Nicky
30-09-2002, 15:10
Ơ !
Viết bằng VB thì tất nhiên nó phải dài rồi, nó đâu có sẵn đâu. VB thì là VB chứ làm seo mà cho qua PHP được. Còn viết bằng PHP thì hình như có người chỉ rồi hay sao ấy.
Oho cái của nợ ấy dễ xài lém. Chỉ cần gõ vào e-mail của kẻ thù là bomb được ngay. Tuy nhiên tui giới hạn mỗi lần chỉ bomb được 999 lá mà thôi (có bị ít không hỉ lol )
Nếu bác có VB thì biên dịch ra rồi xài.
Have fun !!!

keepsmiling
01-10-2002, 00:18
còn PJP thì unlimited luôn , thao tác đơn giản ,chỉ việc điền địa chỉ mail ,số lá ,nội dung la xong .
Tất cả chỉ vỏn vẹn trong 1 file thôi

Nicky
01-10-2002, 19:46
Thì đây em bảo là source code chứ có phải chương trình đâu, nếu muốn chương trình thì bữa nào em biên dịch ra mấy lát. Cái này là giành cho những bạn biết lập trình bằng VB và muốn tìm hiểu kĩ thuật của chương trình bomb.
Nó có phải là chương trình đâu.

Nicky
02-10-2002, 16:32
Ê mà này !!!
Bác nào Down chương trình của em về nếu có cải tiến gì hay thì cho em hay nhé. Rất mong các bác góp ý !!!

ruoicc
11-11-2009, 10:00
tui con ko dơn duoc ne,trang nay no treo luon

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

chuối wá đi................

tmq91
31-01-2011, 17:40
dan anh,dan chi biet ca roi ,con em moi choi,.mong cac bac gui cho em vai cai bom mail hoac vai con trojan kem huong dan nua thi em zo cung cam on!!!!!
cac bac gui vao tmq91@yahoo.com nha!!!

ngu98
03-02-2011, 20:11
em moi vao anh chi cu goi em la ga hay chjcken cung duoc. em mong anh chi gjup em van de nay vo
em vao wmp ko duoc ma cu hien len "windows cannot find C:\programfiles\windows media player\wmplayer.exe. Make sure you typed the name correctly,..."
cuu em voi
anh chi nao biet thi giup em nghe
thanh kju anh chi truoc
anh chi gui vao asdfg1998_7a1@goonline.vn cho em nhe

o0TarZan0o
10-02-2012, 11:28
http://coolcode4you.fateback.com để down source

Hey, website đâu có vào được, làm sao có code để bomb mail nhỉ =_='