PDA

View Full Version : Nhảm nhí cungtrotruyen

danghung1987
26-08-2009, 21:33
Theo mình thấy người Việt Nam không đoàn kết,phân biệt rất rõ 3 miền Bắc Trung Nam.VD trên trang cungtrotruyen.com chỉ cần nói chủ đề giọng chuẩn quốc gia,lập tức chủ đề bàn tán sôi động.Các bạn cho mình ý kiến.Tại sao đến lúc này đất nước thống nhất mà phân biệt đó vẫn còn.

MMKC_IT
26-08-2009, 22:39
Rất dễ hiểu
chính sách của Đảng là giữ gìn và phát huy truyền thống :)

Lee Nguyễn
27-08-2009, 09:57
Theo mình thấy người Việt Nam không đoàn kết,phân biệt rất rõ 3 miền Bắc Trung Nam.VD trên trang cungtrotruyen.com chỉ cần nói chủ đề giọng chuẩn quốc gia,lập tức chủ đề bàn tán sôi động.Các bạn cho mình ý kiến.Tại sao đến lúc này đất nước thống nhất mà phân biệt đó vẫn còn.

Có câu hỏi ."cùng lúc có thể yêu hơn 1 người" ....Xã hội bây giờ nhảm nhí thật... Những câu hỏi ko mang tính giáo dục...Những câu hỏi vớ vẩn.

hoangchau
27-08-2009, 10:15
Trang đó làm để quảng cáo mà, cứ đưa ra nhiều thứ nhảm nhí, gây tò mò để kéo nhiều người vào là được, ảnh hưởng đến xã hội thế nào thì đâu cần quan tâm?

Các bác chờ xem đến lúc nào thì nó đưa ra các bàn luận đại loại như:

- Làm thế nào cho sướng...
.... v.v...

:lick:

chocobo11
27-08-2009, 11:21
cungtrochuyen.com chứ ko phãi cungtrotruyen.com chẵng có gì hay trong đó

chick chick
27-08-2009, 20:45
mấy trang đó đâu có gì hay, chỉ là tán dóc vớ vẩn, nhiều khi đọc xong rồi chẳng biết mình đọc cái gì

chocobo11
27-08-2009, 21:51
mấy trang đó đâu có gì hay, chỉ là tán dóc vớ vẩn, nhiều khi đọc xong rồi chẳng biết mình đọc cái gì

giống topic ai nói gì nấy hiễu trong chat chit cũa ddth đó hã bác ^^

chick chick
28-08-2009, 08:14
giống topic ai nói gì nấy hiễu trong chat chit cũa ddth đó hã bác ^^

đúng rồi đó thỉnh thoảng nghịch mấy trò đó cũng hay, nhưng nếu topic nào cũng thế thì...................