PDA

View Full Version : Cho tui làm quen với

Jem
02-01-2004, 19:35
Đây là lần thứ 2 tui post bài làm quen. Thấy tui mới nên mí người eng híp tui hả??? oa...oa...oa....tại sao lại del cái topic kia của tui chứ???? Thật là ...hix....hix.........
Thôi đành chịu vậy ma mới bị ma cũ eng híp là đúng gòi. Tui mới chân ướt chân ráo vào đây đã bị vậy thật là oan uổng quá.

Ghost1982
13-01-2004, 11:10
Lần thứ 2 post bài mà vẫn chẳng có ma nào chịu làm wen hít à chắc chán lém phải ko. Bây giờ thì có con ma nè vô lèm wen với u nè. Mà u là G or b vậy chửa hỉu.
Ghost tui bắt đầu trở lại Giao lưu và ưu tiên cho bạn trước đó nha :D.

Jem
13-01-2004, 19:58
giời ơi là giời tưởng ai xa lạ thì ra lại gặp con ma chết vì gái nữa chớ.hahhhaha..chắc U ko biết tui đâu vì tui dùng nick khác gòi. Tui biết U bên cuasotinhoc á. Đố U biết tui là ai??hehhehehhehe.....

NoZ
14-01-2004, 02:11
Cho tui làm quen với

Jem
14-01-2004, 10:34
hân hạnh làm quen với NoZ
Tui làm cái topic này lần thứ 2 vì cái trước chả bít sao bị ai del mất gòi :(

Ghost1982
14-01-2004, 11:19
Khớ khớ khớ xem ra mình cũng khá "lổi" tiếng đó nhỉ :D :D :D
Xin chào người quen cũ, nhưng chưa giới thiệu gì về u nha cái điều mà tui quan tâm nhất là : U LÀ B or G :D :D (hỉu nhau rùi mà :D).
Dạo trước tui tính lôi kéo bạn bè vô cuasotinhoc nhưng vì bên đó chơi popup ác quá nên biến luôn, ai đời cứ treo thưởng Viết nhiều bài theo kiểu popup làm chi chứ khó chịu vô cùng. Mà cũng mới spam bên đó đựơc cỡ 30 bài chứ bao nhiêu đâu nhưng xem ra thì phong cách của mình cũng đáng chú ý lắm :D :D
GHOST1982 MỘT CON MA CHẾT VÌ GÁI xin chào mọi người :D

Jem
15-01-2004, 16:01
xời ơi U ko biết chứ cái vụ giải thưởng đó là có thật đấy. Họ đã trao giải gòi tui cũng có đi nữa nà. Bây giờ cái topic làm quen của U đang được xum tụ đó U ngiá qua đó coi thử coi. Đồng ý là CSTH hơi chán nhưng có tui nên cũng zui he he he. Mà U chưa nhận ra tui là ai hả?? Dở quá vậy hở?? U tự tìm hiếu đi nhá tui nói ra mất hay.

Ghost1982
18-01-2004, 15:43
Đã quay lại đó chơi rùi nhưng thấy chán quá xá.
Vụ trao thưởng là có thật đi nữa thì quảng cáo cho nó như thế vẫn là ko nên, bây giờ thì lại quảng cáo CD CSTH nữa chứ bó tay.
Ko hiểu cái CD đó sẽ như thế nào nhỉ, chắc chỉ có thể lưu hành nội bộ thôi chứ theo tôi thì các bài viết trên đó thiếu chất lượng nghiêm trọng. Nhiều thành viên spam kinh quá xá chắc bán CD cho mấy "ngài" này thì được.

Chưa biết u là ai hết chắc tại u ko phải là G :D :D :D

Jem
03-02-2004, 16:45
vậy mà U nói U là con ma chết vì gái ha..ha...ha.... Tui thấy U hông phải vậy gòi. U còn hông bít tui là boy hay girl nữa mà