PDA

View Full Version : verify tài khoản Alertpay

"Chơi" lầm
25-08-2009, 13:13
Để verify thành công tài khoản Alertpay, bạn cần phải có 2 thứ đó là ảnh của giấy CMND và ảnh của tờ hóa đơn điện thoại trong vòng 3 tháng gần đây nhất.

Hóa đơn điện thoại do mẹ của mình đứng tên. Vậy có được không

Tõn
25-08-2009, 19:18
Nhầm box rồi. Sang box thương mại điện tử đi.

Mà ảnh cmt là tên mẹ bạn hay bạn. Tên mẹ bạn + hóa đơn đt tên mẹ thì verify dc thôi :| Thế mà cũng ko tự suy ra dc.
lol

"Chơi" lầm
25-08-2009, 22:43
Không, cmnd thì tên mình, nhưng hóa đơn đt thì là mẹ đứng tên

cuncon1202
09-09-2009, 19:38
Không, cmnd thì tên mình, nhưng hóa đơn đt thì là mẹ đứng tên

ko biết now bạn còn cần câu trả lời nữa hay ko, thôi thì mình cứ chia sẻ vậy.
Nếu hóa đơn đứng tên mẹ bạn, nhưng địa chỉ trên hóa đơn trùng khớp với địa chỉ trên CMND của bạn là đc.
Sau khi upload ảnh để veryfy, bạn gửi đến Alertpay email của nó là customersupport@alertpay.com với nội dung như sau:

Hi Alertpay.
I registered a Alertpay account and I did your instruction step by step to verify my account. But it has a problem and I want to explain so that you can understand: I do not have phone bills, but I replaced with the Internet, with full name and address matches the information when I register. Please, you may approve them soon and verify my account.
Thanks you!

Các bạn có thể xem hướng dẫn chi tiết cách đăng ký cũng như veryfy và sử dụng acc Alertpay tại http://cuncon1202.blogspot.com/2009/07/huong-dan-ang-ky-va-su-dung-tai-khoan.html

( mỗi ng đăng ký đc tối đa 2 acc AP, 1 acc pro và 1 acc free; tất nhiên là bản thân mình cũng có 2 acc AP roài ^_^)