PDA

View Full Version : HỎi HỎi HỎi

frandumiha
31-12-2003, 18:24
Có bạn nào biết phần mềm nào để phá code máy tính xách tay không hoặc biết cách nào thì chỉ ráo cho tôi nhé.
Cảm ơn nhiều.

hitek_man_vn
01-01-2004, 14:58
Code gi` ba,hỏi vậy mụ nội ai biết ? phá ko được thì đè nó ra format là hết code chứ gì.vô dos chép dữ liệu cần thiết wa chỗ khác là ok.còn mà dính ntfs thì dùng ntfs reader for dos để vô phân vùng là ok.

frandumiha
01-01-2004, 22:32
Code gi` ba,hỏi vậy mụ nội ai biết ? phá ko được thì đè nó ra format là hết code chứ gì.vô dos chép dữ liệu cần thiết wa chỗ khác là ok.còn mà dính ntfs thì dùng ntfs reader for dos để vô phân vùng là ok.
Ôi zời,
Máy xách tay, nhiều cái nó để password từ khi cài win, mua phải đồ ăn cắp, rẻ bèo, máy ngon nhưng không đè win khác được ông hiểu không ?
Lúc bật máy lên nó đã hỏi pass rồi, không có pass không vô được win, không boot được luôn, thế mới là vấn đề.

hitek_man_vn
02-01-2004, 15:19
vậy sao ko nói sớm,mở máy ra,tháo pin cmos rồi du`ng pin 9v chập vô.mo'a chọc chửi ko,ko biết làm thì đem wa tớ là miễn phí cho nhé cu nhỏ o|o !!!

frandumiha
02-01-2004, 21:36
vậy sao ko nói sớm,mở máy ra,tháo pin cmos rồi du`ng pin 9v chập vô.mo'a chọc chửi ko,ko biết làm thì đem wa tớ là miễn phí cho nhé cu nhỏ o|o !!!
Bảo là chỉ ráo thì chỉ rõ ràng, đây lại nói nủa chừng...chán.
Ông có rảnh, qua nhà tôi đê, làm xong tôi đãi ông chai label 555 loại 1litre. Địa chỉ nè:03 Rue de l'avenir, 98400 Villejuif.
Thế nhé, đợi ông nhiều, ông bạn vàng