PDA

View Full Version : hok có thẻ payoneer có nhận đc xiền hok

huynv86
19-08-2009, 16:51
Em vừa nhận đc mail nội dung như bên dưới. Mãi mà e hok nhận đc thẻ để verify acc. Mà cũng hok hỉu sao mãi mà e hok nhận đc thẻ. Địa chỉ e ghi đúng như địa chỉ em cho bọn Adbrite vẫn nhận check bình thường. Làm thế nèo bh các bác hay ngồi nhiền xiền ra đi zay hix

Dear Nguyen Van Huy,

Good News!

*********xx has sent $79.74 towards your account.

To receive the funds, you must choose a loading option and verify your details by clicking Continue .
If the link does not work, please copy and paste the entire link below into your browser : http://payouts.payoneer.com/webapps/PayoutPage/gateway.aspx?paymentID=5752275857776492

Questions? Please visit our FAQ page, e-mail us at support@payoneer.com, or call our customer support at 1-800-251-2521 x2 (Sunday-Friday 5AM-5PM EST excluding bank holidays).

vnchatluongcao
19-08-2009, 18:04
ko nhận đc thẻ thì ko active đc ko active đc thì ko thể sử dụng tiền trong thẻ đc :D

vangtrang00
19-08-2009, 21:18
mình cũng nhận được cái thẻ đó nhưng ko rõ ra ATM có rút được xiền ko

deleted
19-08-2009, 21:23
mình cũng nhận được cái thẻ đó nhưng ko rõ ra ATM có rút được xiền ko

Bác có thể rút ở ACB, VCB, A gờ ri bank,... Nhưng cẩn thận nhé, mỗi lần đút thẻ vào dù ko rút $ thì cũng bị mất fee đó, ko ít đâu.

huynv86
19-08-2009, 23:20
hìn như là chỗ nèo có bỉu tượng master card là rút đc hết. Nhưng bị trừ phí là 2$ gì đó. Em hem có thẻ để rút :(( chỉ bít là bọn nó bắn cho 79$ mà hem rút đc hix

vangtrang00
20-08-2009, 00:35
vậy bác lúc nào nhận được thẻ là có $ rùi

adbrite
24-08-2009, 13:29
Bác có thể rút ở ACB, VCB, A gờ ri bank,... Nhưng cẩn thận nhé, mỗi lần đút thẻ vào dù ko rút $ thì cũng bị mất fee đó, ko ít đâu.

Cha mày chắc chưa bao giờ cầm thẻ này nên phát biểu bậy bạ. Làm gì có chuyện kiểm tra thẻ không rút tiền mà bị tính phí?

Tôi đã dùng thẻ này rút bao nhiêu lần rồi nè, chi phí mỗi ngân hàng mỗi khác, thấp nhất là 3% /tổng số tiền rút, có thể lấy tiền USD hoặc VND tùy chọn.

Vài lời chia sẻ cùng bạn !!!

sumo1981
24-08-2009, 20:55
Em vừa nhận đc mail nội dung như bên dưới. Mãi mà e hok nhận đc thẻ để verify acc. Mà cũng hok hỉu sao mãi mà e hok nhận đc thẻ. Địa chỉ e ghi đúng như địa chỉ em cho bọn Adbrite vẫn nhận check bình thường. Làm thế nèo bh các bác hay ngồi nhiền xiền ra đi zay hix

Dear Nguyen Van Huy,

Good News!

*********xx has sent $79.74 towards your account.

To receive the funds, you must choose a loading option and verify your details by clicking Continue .
If the link does not work, please copy and paste the entire link below into your browser : http://payouts.payoneer.com/webapps/PayoutPage/gateway.aspx?paymentID=5752275857776492

Questions? Please visit our FAQ page, e-mail us at support@payoneer.com, or call our customer support at 1-800-251-2521 x2 (Sunday-Friday 5AM-5PM EST excluding bank holidays).

Trong Adbrite chỗ nào cho phép nhận qua payoneer vậy cậu?

huynv86
24-08-2009, 21:56
Trong Adbrite chỗ nào cho phép nhận qua payoneer vậy cậu?

Trên đây hem phải là adbrite gửi bro ạh. adbrite em hok thấy chỗ đề cập đến payoneer cả. Bro thử mail cho tụi noá xem thế nèo. có gì pm cho em zới nhá (yahoo: huynv86)

BLN
13-09-2009, 22:34
Cha mày chắc chưa bao giờ cầm thẻ này nên phát biểu bậy bạ. Làm gì có chuyện kiểm tra thẻ không rút tiền mà bị tính phí?

Tôi đã dùng thẻ này rút bao nhiêu lần rồi nè, chi phí mỗi ngân hàng mỗi khác, thấp nhất là 3% /tổng số tiền rút, có thể lấy tiền USD hoặc VND tùy chọn.

Có chắc vậy không bạn, tôi nghe nói ngân hàng cấm rút $, chỉ cho chuyển sang VNĐ theo tỉ giá hiện tại.

deleted
14-09-2009, 07:06

Cứ thử đút thẻ vào cột ATM thì biết ngay. Chi phí duy trì hàng tháng là 2$, chi phí nhận $ là 2$, mỗi lần đút thẻ vào cột ATM là mất khoảng 2$ nữa. Còn nếu ko muốn rút tiền ở ATM thì vào ngân hàng rút trực tiếp.

ngocminh20012007
14-09-2009, 09:37
Có lần đút thẻ Visa vô máy Vietcombank rút 100k mua kem mà bị trừ phí 70k >"<