PDA

View Full Version : Xin phần mềm tạo VCD có khả năng chống Copy

anhtuanhnkm
08-08-2009, 21:38
Có bạn nào biết phầm mềm tạo VCD có khả năng chống copy ( chỉ chống những người dùng thông thường thôi )mình cũng đả từng gặp nhưng đỉa VCD chỉ cho xem trên đầu VCD dân dụng trên máy tính thì rất khó copy phải dùng những phần mềm chuyên dụng mới copy được có bạn nào biết chỉ dùm minh cảm ơn nhiều lắm

socolates
09-08-2009, 18:52
vay a
ó bạn nào biết phầm mềm tạo VCD có khả năng chống copy ( chỉ chống những người dùng thông thường thôi )mình cũng đả từng gặp nhưng đỉa VCD chỉ cho xem trên đầu VCD dân dụng trên máy tính thì rất khó copy phải dùng những phần mềm c

nino
09-08-2009, 22:22
có lẽ nên quên chuyện này đi...

conan52
09-08-2009, 23:38
bạn vào http://itwilleasy.co.cc/lbvmvt-echip-pctips/ghi-dia-cddvd-co-kh%E1%BA%A3-nang-ch%E1%BB%91ng-sao-chep/ tham khảo bài viết nha

tam_giang
10-08-2009, 08:15
Có bạn nào biết phầm mềm tạo VCD có khả năng chống copy ...
Máy vi tính của bạn có bao nhiêu phần mềm bạn không mua ? Trong "kho tàng" đĩa nhạc, VCD, DVD của bạn có bao nhiêu cái bạn mua chính gốc ? .... Bạn tự hỏi bạn và tìm ra câu trả lời vì ngay cả MS họ bỏ ra $$$$$$$$ để chống mà cũng có người copy được.

anhtuanhnkm
10-08-2009, 12:53
Đó họ là những cao thủ bạn ơi thử hỏi trong đời bạn đã bẻ khóa được cái phần mềm nào của MS chưa , mà cao thủ họ dùng tài năng của họ để kiếm tiền
chứ đâu có ở không mà lấy ba cái dử liệu xoàng của chúng ta tôi xin nhắc lại là những người dùng thông thường thôi , nếu bạn không biết cũng nên đừng nói lời cay đắng ở đời có những người kỳ lạ lắm , xin một tiếng thì tôi sẵng sàn cho mà họ cũng không xin cứ ngang nhiên copy rồi còn chê dở thế có tức không chứ

Cám ơn ban conan52 link bạn cho minh đã thử rồi cách 1 thì làm khong đươc
cách 2 có phần mềm rồi nhưng không biết cách làm vì hướng dẩn toàn là tiếng Anh không hiểu , dùng chương trình dịch tự đông thì nó dịch chỉ có thánh mới hiểu nổi

hydralisk
10-08-2009, 13:38
Có bạn nào biết phầm mềm tạo VCD có khả năng chống copy ( chỉ chống những người dùng thông thường thôi )mình cũng đả từng gặp nhưng đỉa VCD chỉ cho xem trên đầu VCD dân dụng trên máy tính thì rất khó copy phải dùng những phần mềm chuyên dụng mới copy được có bạn nào biết chỉ dùm minh cảm ơn nhiều lắm

Bạn có thể dùng đầu ghi CD loại LG GSA-H55N, loại đầu này hỗ trợ khả năng bảo mật SecurDisc. Tham khảo thông tin ở đây:
http://www.pcworld.com.vn/pcworld/magazine_a.asp?atcl_id=5f5e5d5d5a595d&t=mzdetail

anhtuanhnkm
10-08-2009, 16:10
Cái đó hình như chỉ bảo mật DATA đâu có nghe nói VCD , với hơn nửa nó mới xuất hiện 2009 , hồi khoảng hơn 1 năm trước tui đả gặp cái VCD chống copy như tui kể rồi mà , tui nghỉ họ dùng phần mềm gì dó , tui có cài thử phần mềm WTM COPY Protect v2.3 trong phần HELP có hướng dẩn bảo vệ VCD nhưng tui xem không hiểu vì không rành tiếng Anh bạn nào giỏi tiếng Anh thì có thể phiên dịch giùm , nếu có rảnh thì Test thực tế luôn xem có thành công không , cám ơn trước nhé

conan52
10-08-2009, 19:59
Đó họ là những cao thủ bạn ơi thử hỏi trong đời bạn đã bẻ khóa được cái phần mềm nào của MS chưa , mà cao thủ họ dùng tài năng của họ để kiếm tiền
chứ đâu có ở không mà lấy ba cái dử liệu xoàng của chúng ta tôi xin nhắc lại là những người dùng thông thường thôi , nếu bạn không biết cũng nên đừng nói lời cay đắng ở đời có những người kỳ lạ lắm , xin một tiếng thì tôi sẵng sàn cho mà họ cũng không xin cứ ngang nhiên copy rồi còn chê dở thế có tức không chứ

Cám ơn ban conan52 link bạn cho minh đã thử rồi cách 1 thì làm khong đươc
cách 2 có phần mềm rồi nhưng không biết cách làm vì hướng dẩn toàn là tiếng Anh không hiểu , dùng chương trình dịch tự đông thì nó dịch chỉ có thánh mới hiểu nổi

không cần phải hiểu đâu bạn chịu khó bỏ thời gian làm hỏng mấy cái đĩa là đc thôi mà. Bạn thử vào http://www.google.com.vn/language_tools?hl=vi dịch xem sao nha

anhtuanhnkm
10-08-2009, 20:47
Đả hỏng mấy cái CD-R rồi mà chưa đâu ra đâu cả

lambanmai8283
10-08-2009, 23:50
Thực ra là có 1 số chương trình tạo ra các lỗi nhỏkhi ghi đĩa, mục đích là để khi đọc, đầu đọc có thể bỏ qua các lỗi đó, nhưng khi copy thông thường thì sẽ báo lỗi. Do đó sẽ hạn chế việc copy.
Tuy nhiên, với dân IT, việc chụp tạo Imagi rồi lại burn ra đĩa thì phương pháp này không hiệu quả.
Theo mình biết, hiệu quả này mới có trên DVD thôi.
Nếu thích, bạn có thể tham khảo và tải về ở đây: http://rapidshare.com/files/14361794...Protection.rar

anhtuanhnkm
11-08-2009, 09:51
Link hư rồi bạn ơi cho link khác đi bạn

duphutho
16-05-2010, 22:07
phần mềm nero 10 mới nhất .ghi CD VCD DVD HD có bảo mật