PDA

View Full Version : Gui toi Vi Khoa va cac MOD

conmotvitinh
18-12-2003, 10:33
Khi tui doc bao eChip thi duoc biet chu truong cua dien dan chung ta la chong lai Hacker nhung neu cac thanh vien ko biet 1 ti gi ve hack thi thu hoi ho lam sao biet chong.
Vi vay tui thay khi co nguoi hoi ve van de nay cac MOD ko nen to thai do nong nay, kho chiu ... < vd bai viet cua SPACY_AVENIS >
Va mong bac Vi Khoa mo them muc security de trinh bay nhung van de co ban ve no

Thank

vikhoa
18-12-2003, 11:32
Đã có mục Security từ lâu lắm rồi, bạn không tìm thấy à ?

shohoku
19-12-2003, 16:56
Cái phần đăng nhập có vấn đề gì không vậy ? Sao cứ đăng nhập vào là thấy nick lạ , bấm logout thì lại ra nick mới :d
Hôm bửa giờ vào 4 , 5 cái nick .

QueenRock
20-12-2003, 18:14
thế thì càng tốt chứ sao :D

SUPERKID1412
20-12-2003, 21:03
tồt cái con khỉ không co tí gì tôn trọng diễn đàn, thấy nick lạ thỉ logout ra rồi vào đ1ng nick mình, mấy chú nào muố chống lại hacker thì sang security mà hỏi chứ, tự nhiên hôm trước có bài xin trojal, không chấp nhận được đâuy....

Maxx
31-12-2003, 00:03
ddth là nơi để các bạn hỏi tất cả các câu hỏi liên quan đến tin học
tuy nhiên do các câu hỏi của các bạn thường là ko liên quan đến security mà thường về cách hack và bom mail , virus, trojan thế nên các mod mới xóa bài đó :)
mong các bạn thông cảm các vấn đề nêu trên không nằm trong nội dung thảo luận của ddth
còn lại các câu hỏi về bảo mật thì rất hoan nghênh :)

thuanthanh
01-01-2004, 13:12
Mình nghĩ diễn đàn tin học nên có thêm box lập trình Asembly. Tuy ngôn ngữ này bậy giờ ít ai học nhưng mình nghĩ diễn đàn tin học nên có thêm box này để có thể trao đổi thêm về lập trình Asembly. Sẵn đây mình có một chương trình xóa cài dặt trong Cmos viết bằng hợp ngữ Assembly 8086 đây. Sau khi chạy chương trình bạn hãy restart lại máy bạn sẽ thấy máy báo lỗi cài đặt trong Cmos thì bạn cứ bình tĩnh cài đặt lại trong Cmos là xong thôi. Mong Anh Admin suy nghĩ về cái box này và em mong Anh Admin trả lời câu hỏi này.
Cám ơn Anh Admin.

michael_huan
05-01-2004, 10:10
ddth là nơi để các bạn hỏi tất cả các câu hỏi liên quan đến tin học
tuy nhiên do các câu hỏi của các bạn thường là ko liên quan đến security mà thường về cách hack và bom mail , virus, trojan thế nên các mod mới xóa bài đó

í ẹ.. gần đây thì Huấn Move bài của bạn TinhYêuMauXanh cũng hơi nhiều...

Huấn bỏ 1 phiếu cho việc thêm BOX ASM..

Thân

thuanthanh
08-01-2004, 17:38
Mình nghĩ diễn đàn tin học nên có thêm box lập trình Asembly. Tuy ngôn ngữ này bậy giờ ít ai học nhưng mình nghĩ diễn đàn tin học nên có thêm box này để có thể trao đổi thêm về lập trình Asembly. Sẵn đây mình có một chương trình xóa cài dặt trong Cmos viết bằng hợp ngữ Assembly 8086 đây. Sau khi chạy chương trình bạn hãy restart lại máy bạn sẽ thấy máy báo lỗi cài đặt trong Cmos thì bạn cứ bình tĩnh cài đặt lại trong Cmos là xong thôi. Mong Anh Admin suy nghĩ về cái box này và em mong Anh Admin trả lời câu hỏi này.
Cám ơn Anh Admin.
À mình quên nói là chương trình của mình chỉ có tác dụng khi chạy trên windows 95/98 mà thôi. Mình không chắc là chương trình cùa mình có tác dụng trên tất cả các Main Board hay không mong các bạn thông cảm.