PDA

View Full Version : Google sẽ chuyển tiền cho ai?

nhimlongvang
11-07-2009, 20:21
Em tên là TRAN VAN AN, nhưng trước đây khi đăng kí tài khoản GA em lấy tên tài khoản là TRAN THI LINH (em gái em). Tuy nhiên bây giờ em muốn người nhận tiền qua WU là em (tức, TRAN VAN AN). Em xin hỏi:
1. Như vậy Google sẽ chuyển tiền cho ai, AN hay LINH? (Lưu ý: Tên tài khoản GA: TRAN THI LINH. Tên người nhận qua WU: TRAN VAN AN. Hai người ở cùng nhà!)
2. Nếu Google chuyển thì về Việt Nam có nhận được ko?
3. Google có lấy thông tin của mình (như số CMND) từ WU không?

Xin các bác trả lời giúp em. Từng câu một. Cám ơn nhiều!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Sao ko ai trả lừoi em vậy?

lyngsat
11-07-2009, 20:57
theo như policies thì tài khoản tên ai thì chỉ có người đó mới đc nhận WU, và GA sẽ chỉ gửi cho người đứng tên tài khoản.
tức là:TRAN THI LINH
điền thông tin ko khớp có thể sẽ bị delay payments

nhimlongvang
11-07-2009, 21:23
theo như policies thì tài khoản tên ai thì chỉ có người đó mới đc nhận WU, và GA sẽ chỉ gửi cho người đứng tên tài khoản.
tức là:TRAN THI LINH
điền thông tin ko khớp có thể sẽ bị delay payments

Cám ơn bác! AI có kinh nghiệm nhận tiền rồi trả lời cho em câu 3.

lyngsat
11-07-2009, 21:39
câu 3 thì chỉ có thể hỏi ông trời,WU department và GA.
Bác cứ đặt tình huống ở trường hợp xấu nhất đi.

poorbussiness
11-07-2009, 22:48
câu 3 thì chỉ có thể hỏi ông trời,WU department và GA.
Bác cứ đặt tình huống ở trường hợp xấu nhất đi.
cao thủ lại xuất hiện, hâm mộ bác này đã lâu nay mới thấy lại

vnchatluongcao
12-07-2009, 00:38
nói chung WU của GA cũng chẳng khác gì chuyển tiền qua WU , họ chỉ tôn trọng cái mã số chuyển tiền chứ ai chuyển thì ko cần cũng chảng sao :D

mantavn
12-07-2009, 16:58
nói chung WU của GA cũng chẳng khác gì chuyển tiền qua WU , họ chỉ tôn trọng cái mã số chuyển tiền chứ ai chuyển thì ko cần cũng chảng sao :D

xem cậu này nói oang oang tưởng Pro lắm mà sao trả lời ngớ ngẩn quá

đúng là chưa hiểu hết cách thức nhận tiền từ WU rồi

tôi xin nói lại lần nữa.nhận tiền WU quan trọng nhất là tên người nhận

còn MTCN ko phải là yêu cầu bắt buộc,nó chỉ giúp nhân viên check nhanh hơn trên hệ thống mà thôi

vangtrang00
12-07-2009, 19:54
Tên tài khoản một người tên người nhận lại một người thì làm sao mà được.nếu được thì được thì những ai bị mất tk gmail bọn cướp nó dùng tk đó nhận được $ hết ah,suy luận tí cũng ra thôi mà cái kiểu điền tên tk một người tên người nhận người khác Ga nó ngứa mắt band acc đó.Nó vẫn có chiến dịch Band Ko Cần Lý Do

lyngsat
12-07-2009, 21:24
nhận WU mà ko có sender info, receiver info thì làm gì có WU agent nào cho rút tiền