PDA

View Full Version : Học phí ở Aptech ?

chuducbinh
08-07-2009, 13:45
Các bác cho em hỏi học phí một khóa học 2 năm của Aptech hiện nay là bao nhiêu tiền với . Cảm ơn các bác

em iu IT
08-07-2009, 13:59
Hic, dạo này đi đâu cũng nghe hỏi Aptech. Học phí Aptech 2500usd, tặng Laptop 700usd, cho đi học TOEIC 400 free, học Đồ họa, Lắp ráp cài đặt miễn phí, bla bla bla... Học không hiểu học lại miễn phí luôn. Hình như còn 1 đống thứ miễn phí nữa mình quên mất rồi, tại chưa học hết mấy cái lớp miễn phí của nó nữa. Bạn lên trực tiếp trên đó mà hỏi cho chắc

chuducbinh
08-07-2009, 14:14
Hic, dạo này đi đâu cũng nghe hỏi Aptech. Học phí Aptech 2500usd, tặng Laptop 700usd, cho đi học TOEIC 400 free, học Đồ họa, Lắp ráp cài đặt miễn phí, bla bla bla... Học không hiểu học lại miễn phí luôn. Hình như còn 1 đống thứ miễn phí nữa mình quên mất rồi, tại chưa học hết mấy cái lớp miễn phí của nó nữa. Bạn lên trực tiếp trên đó mà hỏi cho chắc

Chắc không bác , nếu như thế thì rẻ quá còn gì . Em không học làm gì nữa , vừa mới học xong ĐH ra trường rồi , hỏi cho thằng cu em thôi . Lên website của nó thì chẳng thấy nói gì về học phí cả , chán thật

vuongvedong
08-07-2009, 14:26
các bác cho em hỏi muốn đăng kí vấn đề mình cần hỏi trên diễn đàn thì vào đâu

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

giải nén winrar không mở được cần là gì các bác giúp em

hoc_cntt
09-07-2009, 09:43
thì tạo topic hỏi ở đây nè