PDA

View Full Version : hy vong se gap nhieu ban tot

viphudu
25-11-2003, 16:22
chào tất cả các bạn và các anh chị trên diễn đàn.
mình xin tự giới thiệu:mình la viphudu,boy 18t,hiện còn đi học đàng hoàng.
mình tự nghĩ về mình hiện nay như là nai con ngơ ngác đang bước chân vào thế giới tin học kì diệu.vâng đúng vậy.hiện giờ thì mình chẳng biết gì về tin học cả.nhưng mình đang muốn và rất muốn
hiểu biết về nó-thế giới kì diệu -để có thể theo kịp thời đại.vì vậy nghe lời thằng bạn mình đã quyết định dăng kí tham gia diễn đàn này với hy vọng được sự giúp đỡ của các bạn mình sẽ trở nên hiểu biết về tin học hơn.vì vậy mình rất mong đựoc kết ban với mọi thành viên trên diễn đàn không phân biệt nam nữ(hì hì nữ thì càng tốt)và mong đựơc học hỏi nhiều từ những người bạn.có ai sẵn sàng làm bạn và giúp đỡ mình không.mình rất đợi các bạn.nếu được hãy mail cho mình qua địa chỉ :
viphudu@yahoo.com.nhớ nhé các bạn.thương các bạn./.

viphudu
28-11-2003, 15:03
oh buồn quá không ngờ mấy anh chị làm mình thất vọng vậy.chẳng ai chịu làm quen hết chán ghê.

Ghost1982
28-11-2003, 16:42
Hehe sorry từ khi tập đoàn thê tử của tui biến mất thì cái Box này như nhà mồ ý ko có ai chịu chào hỏi thành viên mới hết.
Xin chào Viphudu nhé anh đây trùm của mấy box Giao lưu Thư giãn rồi nè :D
Tuy muộn nhưng còn hơn ko há rất vui chào đón em gia nhập ddth.
Các Mod đâu hít rùi làm ăn thía à????

viphudu
30-11-2003, 20:52
sao cai dien dan cua truong minh no ngheo khong manh vai che than vay chan qua.

Nice_Ghost
02-12-2003, 20:17
Chào bạn mới! Nói dzậy thì hơi sai ha! Vì tui còn mới hơn bạn nữa! Nhưng thôi, ta làm bạn nha!
Con Ghost1982, đừng tự xưng la trùm ở đây nha, tới mà bái kiến ta đây.

Tự giới thiệu 1 chút, tui sinh viên mới tốt nghiệp ngành IT, có gì thì xin mọi người chỉ giáo.

ITbaby
03-12-2003, 00:19
be be be. Cho em làm quen luôn nhen. be be be . Má ơi mấy ảnh ăn hiếp con. huuuuu.....