PDA

View Full Version : Học quản trị mạng...CCNA & MCSA

tieubavuong_it
12-06-2009, 15:47
2!Bạn đã bắt đầu được nghỉ hè mà chưa có dự định gì.?
Tại sao bạn không tham gia 1 khóa học quản trị mạng CCNA hoặc MCSA.Nó sẽ làm cho mùa hè của bạn có ý nghĩa hơn đấy.
Tôi là CTV của học viện mạng Netpro và rất vui nếu bạn liên hê ngay với tôi để tìm hiểu thêm chi tiết.quyết định là ở bạn.
liên lạc:Y!m:tieubavuong_it
mail:tieubavuongit@gmail.com
phone:01666677163
thông tin thêm: Netpro là 1 học viện mạng hàng đầu việt nam chuyên đào tạo về quản trị mạng.Với cơ sỏ vật chất đầy đủ,giảng viên giỏi ,nhiệt tình(đặc biệt là đội ngũ tư vấn ^^)chứng chỉ đáo tạo quốc tế ,uy tín thì việc bạn lựa chon học viện là 1 quyết định đúng đắn.
Liên lạc đẻ bik thêm chi tiết nhá bạn.
156 triệu việt vương-hà nội
144 xuân thuy,cầu giấy hà nội

thered
13-06-2009, 03:09
Cho mình hỏi Netpro đã tổ chức thi chứng chỉ MCSA chưa?

tieubavuong_it
13-06-2009, 16:57
2!Bạn đã bắt đầu được nghỉ hè mà chưa có dự định gì.?
Tại sao bạn không tham gia 1 khóa học quản trị mạng CCNA hoặc MCSA.Nó sẽ làm cho mùa hè của bạn có ý nghĩa hơn đấy.
Tôi là CTV của học viện mạng Netpro và rất vui nếu bạn liên hê ngay với tôi để tìm hiểu thêm chi tiết.quyết định là ở bạn.
liên lạc:Y!m:tieubavuong_it
mail:tieubavuongit@gmail.com
phone:01666677163
thông tin thêm: Netpro là 1 học viện mạng hàng đầu việt nam chuyên đào tạo về quản trị mạng.Với cơ sỏ vật chất đầy đủ,giảng viên giỏi ,nhiệt tình(đặc biệt là đội ngũ tư vấn ^^)chứng chỉ đáo tạo quốc tế ,uy tín thì việc bạn lựa chon học viện là 1 quyết định đúng đắn.
Liên lạc đẻ bik thêm chi tiết nhá bạn.
156 triệu việt vương-hà nội
144 xuân thuy,cầu giấy hà nội.
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

tinhhoa_sakura
01-07-2009, 09:10
Chào bạn "tieubavuong_it"! Cho mình hỏi học phí MCSA và CCNA ở Netpro bây giờ?thanks!

hirikarate
02-07-2009, 14:01
hjc, lệ phí thi cũng xấp xỉ bằng tiền học, học QTM tốn kém quá, em muốn lắm mà theo ko nổi. Lập trình mình còn tự học được, cũng không yêu cầu bằng cấp quốc tế.

tictac
03-07-2009, 16:46
uha, Netpro............................