PDA

View Full Version : Liên Kết Ninh Thuận + Bình Thuận

VO VAN ANH KHOA
18-11-2003, 14:15
chào dân phan thiết và phan rang hãy tham gia trao đổi cổ vũ cho CNTT tỉnh nhà phát tiển đi nào .

NguyetBui
30-11-2003, 13:35
Khoa là người con của TP Phan Thiết ? Khoa đang học tại trường nào vậy ? Mình có thể biết nhiều hơn những thông tin về Khoa được không ?rất vui được làm quen với Khoa !

trangkhuyet152003@yahoo.com

VO VAN ANH KHOA
04-12-2003, 11:20
chào Nguyệt mình hiện đang học tại trường Tôn Đức Thắng , lớp 023v2 khoa điện tử viển thông , đường Ngô Tất Tố - Quận Bình Thạnh . Còn bạn có thể giới thiệu đôi chút về bản thân chứ . Mình quế phan thiết bạn biết rồi đó , mình nhà ở phường phú trinh - đường hải thượng . Nếu có dịp bạn ghé nha khoa chơi .

NguyetBui
07-12-2003, 16:57
Hi Khoa !
N hiện đang học tại TPHCM ! và ở Ninh Thuận .N học trường CD CNTP N học khoa tin học N đang học năm 2 !N đang học ở đường Tân kỳ Tân Quý ! N biết đường Khoa học Nhưng chưa có qua trường Khoa lần nào ! Khoa thiết kế trang web phải không ? N cũng đã coi rồi ! Khá hay !Tết này Khoa có về nhà không ? Khoa học bên đó có vui không ? và Khoa đang học năm mấy vậy ?

VO VAN ANH KHOA
07-12-2003, 19:40
chào bạn mình à học trể nên năm nay năm 1 , xa nhà mình rất nhớ , chằc chắn là mình về phan thiết rồi . Cám ơn bạn đã viếng thăm trang web mình nha . trường cao đẳng cntp cũng hay đấy dạo này rất cần đến những chuyên gia về cntp , mình học điện tử viển thông mà thời gian lại dành cho công nghệ thông tin nhiều hơn . bạn biết về mình chắc cũng ít mình giới thiệu cụ thể về mình qua website cá nhân này : www.anhkhoa.banviet.org . Bạn cũng vậy nhé