PDA

View Full Version : giup em voi!

autolaptop
31-05-2009, 12:02
em la thanh vien moi nhat cua dien dan tin hoc.
http://listlaptop.blogspot.com/
do la blog cua em,em moi lam nhung bi google canh bao la spam,em da mo khoa.
lieu goole co xoa account cua em ko,va sau khi mo khoa lieu co dang ki dc adsense dc ko?mong cac bac chi giup

uitsky.com
31-05-2009, 12:29
cả 9 post của bạn đều là cùng 1 câu! May cho mình là mình chưa bấm vào link của bạn! Bạn ơi! Thay vì bạn đi spam thế, thì bạn hãy dành thời gian đó phát triển nó cho thật mạnh để mọi người tự họ biết, khỏi cần đi spam thế này, bao giờ mới lên nổi hả bạn!

autolaptop
31-05-2009, 14:08
thanks bac nhiu
em se phat trien that manh chio ma xem

kespam
31-05-2009, 14:19
lieu goole co xoa account cua em ko,va sau khi mo khoa lieu co dang ki dc adsense dc ko?mong cac bac chi giup

Chắc bạn mới vào nghề, nên đi spam kiểu này, mình nói thật, spam kiểu này chẳng có chút hiệu quả nào đâu. site english mà ip việt nam thì chắc cũng bèo bọt lắm.

Còn về nội dung, thì những chủ đề hot như laptop của bạn theo mình là GA khó chấp nhận đấy, nhưng biết đâu được, bạn cứ thử reg xem.

btd82
31-05-2009, 16:04

Ông này cũng rãnh ghê quá mà, toàn spam không, đã vậy gõ không dấu, bảo trọng cái nick rồi, ăn ban đó bạn.

gas12a19
31-05-2009, 21:45
Blog nhiều article ghê, vậy mà mới được google index mỗi trang chủ.
Đầu tư thêm đi rồi hãy chơi GA bạn ạ. Hồi mới làm blog mình cũng giống bạn. Mất cả tuần đăng ký google mới cho chơi Adsense. Mà đăng ký xong cũng treo làm cảnh chứ có ai vào blog xem rồi click đâu.
Bạn ráng SEO cho blog khá chút rồi chơi, vội vàng làm chi.
Àh blog bạn chơi Auto àh, kiểu này duplicate content hơi nhiều đấy.
Nếu muốn copy từ trang khác thì tập hợp 5-10 trang copy mỗi thứ 1 chút vào blog mình, như thế mới có chút hy vọng đứng trong top Search google.

trumGA
06-06-2009, 07:08
Nó gửi cho mình 1 link khi nhấn vô nó ra vầy:

Blog is not locked
Your blog is not locked and does not need a review. If you are having problems accessing your blog or if you received an email saying that it was locked, please leave a message in the Help Group and we will investigate the issue.

Vậy đã được unblock chưa ? hay còn phải làm gì, blog mới làm có vài chục tin copy thui mà ta ?

orcsy
06-06-2009, 12:54
Nó gửi cho mình 1 link khi nhấn vô nó ra vầy:

Blog is not locked
Your blog is not locked and does not need a review. If you are having problems accessing your blog or if you received an email saying that it was locked, please leave a message in the Help Group and we will investigate the issue.

Vậy đã được unblock chưa ? hay còn phải làm gì, blog mới làm có vài chục tin copy thui mà ta ?

Có bị lock đâu mà unblock :D