PDA

View Full Version : send or recieve mail = YAHOOPOPs , dream has come true

phamhuuphu
17-11-2003, 00:04
Chào các bạn, hôm nay mình sẽ giới thiệu bạn non – pro , 1 chương trình check mail YAHOO bằng Outlook express ( POP3) đó là chương trình ( YAHOOPOPs ).

Bạn có thể tải chương trình trên bằng cách nhập từ khóa “yahoopops” vào site tìm kiếm vd: google chẳng hạn. Dung lượng khỏang 3.2 mb ( download = modem 56 k = 25 phút )

Mình đang sài đây , nó gởi và nhận mail rất tốt 100 % khả năng thành công. Vì đây là chương trình của YAHOO mà , rất good , các bạn sẽ thấy sự tiện lợi khi dùng nó..

Theo mình nghĩ đây là software rất là hay…….
khi cài đặt, hòan tất tiếp theo sau là việc thiết lập thông , số bạn vào network, mục bind on ip address bạn thiết lập sau 127.0.0.1 , click enable smtp , port 25. giống như screen trên..

Tiếp theo bạn vào outlook express tạo 1 account với các thông số như như screen trên.

nhớ khi gới mail, bạn phải chọn dúng account sử dụng YAHOOPOPs, mình send mail , rất tốt , không bị lỗi gì …Đó là các chỉ dẫn chính, còn những cái linh tinh khác, thì các you tự thiết lập lấy.

NOTE: sau trên account : name_nick@yahoo.com@127.0.01.1 nhớ nha phải đúng như vậy thì bạn mới sủ dụng được….

He he mới chiêu này, thì send mail = smtp sử dụng keylogger 1.47 thì ok , bạn nào thành công thì cho biết nha !!. Khi send or receive , you phải kích họat yahoopops..

Chúc các bạn thành công và tiết kiệm được bao nhiêu là money để online read mail.
Xin lổi các bạn nha mình không thể copy các hình ảnh minh họat vào được. ?????

duclee
17-11-2003, 21:52
đây ko phải là ct của yahoo, vì nếu vậy thì nó ngưng smtp với pop3 làm chi !!!