PDA

View Full Version : cài them phần mềm cho BB

bahieutbh
22-05-2009, 17:13
co bác nào có linhk down hướng dẫn sử dụng phần mềm Desktop Manager BB khong cho em xin với. down vẻ ròi nhung khi chạy lại dòi mạt khẩu. cắm BB đồng bộ với máy tình thì nhận đúng seri của máy nhung lai dòi mật khẩu. em không biết tìm cái đó ở đâu

nhim_xi
22-05-2009, 17:24
Mấy bài chuyên về BB bạn có thể tìm hiểu thêm trên tinhte.com, rất nhiều bài hữu ích cho người mới bắt đầu.
Mật khẩu đó có thể là mật khẩu của BB bạn đang dùng ko? BB bạn có dùng pw hay ko? Bạn nói chung chung khó hình dung >"<!!
Cho xin miếng ảnh nhé!

thamtulungdanh03
31-05-2009, 22:34
co bác nào có linhk down hướng dẫn sử dụng phần mềm Desktop Manager BB khong cho em xin với. down vẻ ròi nhung khi chạy lại dòi mạt khẩu. cắm BB đồng bộ với máy tình thì nhận đúng seri của máy nhung lai dòi mật khẩu. em không biết tìm cái đó ở đâu

thử nhập blackberry xem thế nào?? ko có thể là do lỗi ở Rom?

0988338837
03-06-2009, 08:21
Nó đòi mật khẩu là mật khẩu bạn đã cài đặt trên máy, nếu pass ko do bạn đặt thì hãy Wipe handhelp để thoát khỏi chế độ mật khẩu (nhớ Backup danh bạ và tin nhắn đã nhé)

Tham khảo thêm: www.thegioiblackberry.wordpress.com

tungtelecom86
07-06-2009, 21:50

bạn dùng BB gì?mình dùng 8700g cài BDM vẫn nhận bình thuòng mà.vào BDM chọn setting conn rồi chọn USB là nó nhận ngay.