PDA

View Full Version : Xin Tư Vấn Về Nơi Học CNTT

vipboyhd88
21-05-2009, 12:54
Chào các anh,chả là như thế này em rất thích học về CNTT vì vậy em muốn nhờ các anh tư vấn cho em chỗ nào học CNTT căn bản tốt nhất (em ở hà nội).Em muốn học quản trị mạng nhưng còn mù mờ nhiều lắm (kiểu như newbie vậy đó),nhờ các anh tư vấn cho em một nơi học ngành này căn bản từ đầu luôn,học phí vừa tầm thôi nhé,đắt quá thì em chịu và chất lượng tốt nha.Ở Hà Nội nhé các anh (mà có liên thông lên ĐH thì tốt quá).Mong các anh giúp em,em xin chân thành cám ơn.À quên cho em hỏi luôn học quản trị mạng có cần biết English ko ạ vì English của em kém lắm

hoangquysc
06-07-2009, 16:04
Bạn có thể tham khảo các khóa học tại Trường CD CNTT iSPACE. Trường này mới mở chi nhánh tại Hà Nội: 12 Trần Đại Nghĩa, HBT, HN
ĐT: 04. 62 62 66 66
website: www.ispace.edu.vn
Bạn vào trang web này tham khảo để biết rõ hơn về các khóa học nhé.

em iu IT
08-07-2009, 10:13
dạo này hình như nhiều người kiếm trường học lắm hay sao đó. nãy giờ đi 1 vòng ddth thấy quá trời topic hỏi chuyện học ở đâu luôn.

baby_boy_1506
10-07-2009, 11:33
Hè mà,tranh thủ đi học là đúng rùi còn gì. Mạng ở Hn thì cũng có nhiều nơi lắm đó,bạn nên tới đó chủ động tham khảo thêm ví dụ ở đây nè www.zonotek.vn

zmt264
10-07-2009, 12:17
Chào các anh,chả là như thế này em rất thích học về CNTT vì vậy em muốn nhờ các anh tư vấn cho em chỗ nào học CNTT căn bản tốt nhất (em ở hà nội).Em muốn học quản trị mạng nhưng còn mù mờ nhiều lắm (kiểu như newbie vậy đó),nhờ các anh tư vấn cho em một nơi học ngành này căn bản từ đầu luôn,học phí vừa tầm thôi nhé,đắt quá thì em chịu và chất lượng tốt nha.Ở Hà Nội nhé các anh (mà có liên thông lên ĐH thì tốt quá).Mong các anh giúp em,em xin chân thành cám ơn.À quên cho em hỏi luôn học quản trị mạng có cần biết English ko ạ vì English của em kém lắm

Tiếng Anh và từ vựng chuyên ngành khác nhau nhé.

Ráng đọc sách English và tra từ điển nhiều nếu muốn có bằng cấp Quốc Tế

leminh1964
12-07-2009, 10:24
Có ai biết gì về Aptech , so với NIIT ?
Tớ định đăng ký học ở 7 Nam Quốc Cang ...

hoc_cntt
13-07-2009, 15:49
lên trên mạng search nhiều lắm hihi