PDA

View Full Version : Xem code của Module & Form trong file mde?

UyenNhi
18-05-2009, 15:39
Chào các bạn,
Mình get free trên mạng file *.mde. Nó rất hay cho công việc của nhóm mình. Mình muốn sửa đổi code & một số form cho phù hợp.
Xin các bạn chỉ giúp cách xem code của Form và Module.
Nếu ngoài thị trường trong Saigon có bán phần mềm unlock mde, xin chỉ giúp nơi bán.
Xin cảm ơn các bạn rất nhiều..

paulsteigel
19-05-2009, 08:53
mde là bản dịch của ứng dụng viết trong access vì thế bạn không có cách nào xem code và điều chỉnh được.
Có một số chương trình, dự án cho phép làm điều đó. Bạn có thể dùng Goo gle để tìm, đa số các chương trình này đều đòi phải trả tiền và nói chung không làm tốt lắm việc dịch ngược. Ngay cả khi dịch ngược xong thì bạn cũng phải thiết kế lại ứng dụng mới vì các mã nguồn đó không còn sử dụng ngay được nữa!

cnttt
31-08-2009, 13:31
http://www.mediafire.com/?yjlnmzzncmmInstall và thoát chuoung trình
Copy "MDEUnlocker" file và paste đè lên file có sẵn trong C:\Program Files\EverythingAccess.com\MDE Unlocker
Chạy chuong trình và register với:

Email : saytinh@gmail.com
Transaction ID : 8118816
Registration Key : An10Th05Ng71

daihung2005n
20-08-2010, 16:14
Bạn nào muốn chỉnh sữa file mde thì gởi file cho mình qua mail hungnguyenviditec@gmail.com mình edit theo ý các bạn! nhớ gởi theo file yêu cầu của các bạn luôn nha.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ah quên, theo tôi biết hiện tại không có chương trình nào edit được file mde, cho dù có đi chăng nữa thì cũng phải mua với giá rất đắt.