PDA

View Full Version : Nhờ về mạng không dây wifi

vanquyenhp
09-05-2009, 20:29
Em mới mua cái laptop mới. Nó có cả wifi và bluetoot. Chả là nhà em ở gần 1 cái khách sạn nên dò được wifi do khách sạn phát, nhưng không dùng được do người ta đặt mật khẩu.
Bác nào biết cách bẻ mật khẩu của wifi không giúp em với.
Nhà em không có mạng, dò được wifi mà không dùng được. Bây giờ muốn vào mạng thì phải ra quán.
Mong các bác giúp đỡ em.
Xin cảm ơn các bác nhiều lắm!

HP-6530S
09-05-2009, 21:29
Em mới mua cái laptop mới. Nó có cả wifi và bluetoot. Chả là nhà em ở gần 1 cái khách sạn nên dò được wifi do khách sạn phát, nhưng không dùng được do người ta đặt mật khẩu.
Bác nào biết cách bẻ mật khẩu của wifi không giúp em với.
Nhà em không có mạng, dò được wifi mà không dùng được. Bây giờ muốn vào mạng thì phải ra quán.
Mong các bác giúp đỡ em.
Xin cảm ơn các bác nhiều lắm!

Hic, thôi kiếm mạng dây về mà dùng cho khỏe. Hoặc không thì vác lap vào cái khách sạn ấy, oai như có hẹn ở đó, thế là có pass thôi mà. Nhưng họ lại đổi thì chịu mà hack thì thấy bảo không làm được đâu.

Nhà mình mặt ngách (chứ không phải ngõ nữa) thế mà lại có wifi mới sợ, biết nó phát ra từ đâu chết liền. keke

vanquyenhp
10-05-2009, 08:54
Cái mật khẩu wifi khó bẻ đến thế sao, không còn cách nào ạ

ngondensang2007
10-05-2009, 15:58
có thì có nhưng nhờ ẻm gút đờ gờ đi ở đây thì chào roài

tam_giang
10-05-2009, 16:55
>> Cái mật khẩu wifi khó bẻ đến thế sao, không còn cách nào ạ
Cách đó theo định nghĩa là ăn cắp đấy

vanquyenhp
10-05-2009, 18:21
Nhà em không có mạng mà, có wifi mà lại bị chặn.
Chán quá.
Bác nào biết giúp em với.

General Study
10-05-2009, 18:49
Bạn tra trong manual xem. Nhớ đặt pass truy cập nhá.

HP-6530S
10-05-2009, 19:47
Nhà em không có mạng mà, có wifi mà lại bị chặn.
Chán quá.
Bác nào biết giúp em với.

Thì bả dùng mạng dây đi mà, hay chỗ đó dây không mắc được. Trông chờ vào wifi làm gì, thất thường mà mệt mỏi lắm. Có biết cách hack đi chăng nữa thỉnh thoảng lại phả hack lại, cái này người ta muốn giữ thì dễ lắm, mình muốn lấy mới khó thôi.