PDA

View Full Version : Hỏi về mail

ngthanhnhan
23-09-2002, 14:23
Chào các bạn!!!
Hôm nay tôi muốn nhờ anh chị thọ giáo vài chiêu!!!
Hiện tại tôi muốn biết in come mail và out going mail của Yahoo để tôi có thể dùng Outlook Express để chéck một account mail miễn phí!!!!
Tôi muốn thiết lập việc chat bằng mIRC ở các máy trong mạng thông qua ngõ vào internet từ một máy khác trong mạng.
Cảm ơn nhiều

vietfirm.com
24-09-2002, 09:28
Yahoo mail ko hổ trợ POP 3 cho free sign up nen bạn ko thể dùng Outlook Express check được

hoi nhieu
22-11-2002, 17:43
tôi muốn có một cái máy mới nhất,giá bao nhieu và chức năng của cái máy này.xin cảm ơn nhiều

phanthietopen
07-01-2003, 09:47
Giá máy tính hiện nay dao động rất nhiều, nhưng thật sự chúng ta muốn một máy mới và đảm bảo chương trình chạy thật nhanh thì không cần phải sắm máy đắt làm gì cả, ông có thể tậu cho mình một cái khoảng 6tr là quá đủ rồi, địa chỉ à, thiếu gì, bên đường Bùi Thị Xuân nhiều lắm, tiệm Nguyễn Hoàng Infomation , mà địa chỉ của tui là ở tận Sài Gòn lận đó.:)

bachhonghieu
14-04-2003, 21:09
Theo các bạn thi isp nao là tốt nhất ở Việt Nam. Tôi thây hình như dạo này FPT Có kém hơn thì phải.

Cuccu
16-04-2003, 17:08
Tốt hay kém còn tùy từng khu vực và sự đầu tư của họ tại khu vực đó. Có ISP dịch vụ ở Hà Nội tốt, tốc độ nhanh nhưng ngược lại ở TP HCM:cool:

Philong_shd
21-04-2003, 14:52
Chi can khoang 5 trieu do lai la co mot cai may ngon lanh roi. lien he hoanlong hoac Mai Gia hoac TiTan la co ngay . Khu bui thi xuan do.:

nguyenducquy
23-04-2003, 19:35
Xin chào các bác!
Em muốn dùng OE đối với hotmail thì cài như thế nào hả các bác?
in come mail và out going mail của Hotmail là gì? nhờ các bác chỉ hộ cái nhé!
Cám ơn nhiều!

hackervn1
29-04-2003, 18:51
Bài viết được gửi bởi vietfirm.com
Yahoo mail ko hổ trợ POP 3 cho free sign up nen bạn ko thể dùng Outlook Express check được
chào bạn bạn có thể vào http:\\www.diendantinhoc.net để xem hướng đẫn rất cụ thể đó .chuc ban thanh cong

phuongnamjp
08-05-2003, 20:45
CÁC BẠN THÂN!
TÔI MUỐN GOI NHẠC CO LOI QUA MAIL. THI TÔI PHẢI LAM NHU THẾ NÀO? MONG CÁC BẠN CHỈ DẪN DÙM!!! CHÂN THÀNH CÃM ƠN!!!

Cuccu
13-05-2003, 15:13
Bạn có thể gửi dưới dạng attachement hoặc trong OE dùng chức năng format/bacground/sound để đưa âm thanh vào làm nền. Tuy nhiên xin lưu ý là chỉ có file midi mới có dung lượng nhỏ, thích hợp gửi qua mail ( một bài hát củng phải 4-5MB).