PDA

View Full Version : cd offline

lybinh
05-11-2003, 14:35
dề nghi admin làn sau cò làm cd offline thì nên làm ở dạng trang web giống nhu dỉa lêhoàn ,vì ôcứng của mình có hạn không thể chủa dến 400MB cho dến khi dọc hết dỉa cd offline dược,vả lại có nhửng phần mình không cần đến
cám ơn

đặng duy
07-12-2003, 20:21
ý kiến hay lắm !
và mình bổ sung thêm , đứa bạn mình nó mua đĩa về cài nó nói nhiều virút quá duyệt hoài không hết mong bác khoa xem lại dùm . thanks

nobitavietnam
07-12-2003, 21:05
Ui trời ơi, DDTH.com offline mà bảo làm như đĩa CD của Lê Hoàn sao? :(
Thiệt tình, nếu mà làm như thế thì không biết có ai dám mua không nữa, CD DDTH.com sẽ cài đặt lên máy của bạn như 1 forum và bạn sẽ dễ dàng trong việc xem và tìm kiếm những bài viết mà bạn cần hơn đó bạn ơi. :D

lybinh
11-12-2003, 16:28
chua làm sao bạn biết không có người mua,vi khoa thừ làm theo kieu cd le hoan vA CD OFFLINE XEM AI MUA kiểu nào nhiều hơn

vikhoa
11-12-2003, 16:44
Vấn đề là ...bạn chỉ tôi chuyển hết database hiện nay thành web tĩnh HTML và có search đi :) Được thì tôi làm ngay.

Tôi đang nghiên cứu, có thể bạn chỉ cần install khoảng 15-20MB chương trình thôi, database thì vẫn nằm trên đĩa CD, như vậy mọi thứ vẫn hoạt động bình thường khi bạn bỏ CD vào. Nhưng như vậy đòi hỏi người dùng phải config 1 chút mới được.

lybinh
26-12-2003, 09:04
mình nhất trí với ý kiến của vi khoa ,đề nghị làm gấp đi nhé ,cám ơn