PDA

View Full Version : Thay màn hình Laptop Acer Travelmate 4720 ở Sài Gòn

cohonkhack
25-04-2009, 23:16
Có bác nào ở Sài Gòn cho em hỏi gấp gấp.

Em có con Acer Travelmate 4720 bị hỏng màn hình (do va đập). bây giờ màn hình trắng xóa, có lẽ phải thay. Em không biết chỗ nào ở Sài Gòn thay thế màn này với giá tốt và chất lượng đảm bảo.

Mong các bác chỉ giúp cho. Vì máy này là em đi mượn, mà em thì đang đi công tác chứ cũng không ở trong Sài Gòn. Các bác giúp em với

Cám ơn các bác

ibm_pro
25-04-2009, 23:30
Có bác nào ở Sài Gòn cho em hỏi gấp gấp.

Em có con Acer Travelmate 4720 bị hỏng màn hình (do va đập). bây giờ màn hình trắng xóa, có lẽ phải thay. Em không biết chỗ nào ở Sài Gòn thay thế màn này với giá tốt và chất lượng đảm bảo.

Mong các bác chỉ giúp cho. Vì máy này là em đi mượn, mà em thì đang đi công tác chứ cũng không ở trong Sài Gòn. Các bác giúp em với

Cám ơn các bác

chào bạn ! LCD 14.1 hiện tại mình đang có hàng giá tốt LCD bung từ máy chính hãng bh 3 tháng . nếu cần alo cho mình để có giá cụ thể nha !

thuankiss
26-04-2009, 23:54
nói giá luôn đi bác IBM_PRO, mình dung Aspire 4920G màn hình 14.1 ince!
bửa tc có hỏi bác tương tự bên mục "...Giá màn hình Laptop" mà bác chưa trả lời lun !

ibm_pro
28-04-2009, 00:22
nói giá luôn đi bác IBM_PRO, mình dung Aspire 4920G màn hình 14.1 ince!
bửa tc có hỏi bác tương tự bên mục "...Giá màn hình Laptop" mà bác chưa trả lời lun !

giá 100$ nha bác mình để giá hữu nghị đó . nếu được thì mang qua mình thay luôn .
chào nha !