PDA

View Full Version : Baamboo trì trệ

casaulenbo
11-04-2009, 11:14
Hôm nay vào Baamboo tìm một vài bài nhạc thì thất vọng tràn trề
Đầu tiên giao diện mới thay đổi nhìn xấu kinh, chả có cảm xúc gì cả
Đây là giao diện mới của Baamboo

Ngay tại trang chủ các chức năng cũng "bỗng dưng trì trệ",chức năng tiếng anh tiếng việt không hoạt động, buttom click tìm kiếm cũng die. buộc phải gõ enter.Cắn răng gõ enter để tìm bài hát thì kết quả cho được có 1.Tặc lưỡi nghe tạm thì chất lượng load quá chậm, chất lượng nhạc tìm được nghe cũng không chuẩn.Thất vọng
Phải chăng Baamboo cũng đã hết nhiệt huyết với SE mặc dù đây là SE cũng có chút tiếng tăm và cũng ít SE cạnh tranh trong lĩnh vực tìm nhạc..

nmtinh
11-04-2009, 12:36
kết quả search cũng càng tệ, có mấy kết quả không download được, giao diện như cũ mình thấy còn hay hơn, đâu cứ phải đẹp là tốt, hãy đơn giản nhưng hiệu quả như google ấy

VietGiaiTri.Com
11-04-2009, 16:28
Thêm nữa là từ khi youtube đổi "chiêu" thì video của họ cũng chả download được

nguyenorg
11-04-2009, 17:23
công nhận giao diện mới nghiệp dư thật , y như một thằng mới tập quen với màu sắc

luanth
11-04-2009, 17:26
Baamboo chọn màu xanh lá này hơi bị "chua" nên cảm giác hơi khó chịu. Không sáng, đẹp bằng màu xanh dương cũ. Tuy nhiên, chỉ là bản Alpha, nên baamboo có thể thử nghiệm với những dạng thức khác nhau trước khi cho ra phiên bản chính thức phù hợp nhất.

idarkworld
12-04-2009, 09:11
Màu sắc thì có vẻ tệ hại. Nhưng tốc độ thì vẫn chuẩn đấy chứ!

gmount
12-04-2009, 09:58
công nhận giao diện mới nghiệp dư thật , y như một thằng mới tập quen với màu sắc

Người Việt mình có cái tính ăn cơm cà nói chuyện thế giới. Ngồi chỗ chê người khác. Tôi không phục gì baamboo nhưng cũng thấy nó đã là một sự cố gắng lớn của những người làm. Nhất là với tình hình CNTT của VN. Xin hỏi bạn nguyenorg...kiến thức bạn thế nào mà chê giao diện đó nghiệp dư. Bạn đem lý lẽ của bạn ra bảo vệ ý kiến của bạn xem nào. Xét về tốc độ search thì baamboo không thua google là bao. Nhưng dịch vụ của baamboo thì tất nhiên không ăn được google. Có chăng baamboo có một số tiện ích hướng cho người Việt hơn google. Ai đủ trình ca thán, móc ngoáy nó thì cứ làm được một cái gì hơn nó đi đã.

gah5n1
12-04-2009, 10:05
Người Việt mình có cái tính ăn cơm cà nói chuyện thế giới. Ngồi chỗ chê người khác. Tôi không phục gì baamboo nhưng cũng thấy nó đã là một sự cố gắng lớn của những người làm. Nhất là với tình hình CNTT của VN. Xin hỏi bạn nguyenorg...kiến thức bạn thế nào mà chê giao diện đó nghiệp dư. Bạn đem lý lẽ của bạn ra bảo vệ ý kiến của bạn xem nào. Xét về tốc độ search thì baamboo không thua google là bao. Nhưng dịch vụ của baamboo thì tất nhiên không ăn được google. Có chăng baamboo có một số tiện ích hướng cho người Việt hơn google. Ai đủ trình ca thán, móc ngoáy nó thì cứ làm được một cái gì hơn nó đi đã.

Chê để mà tiến bộ chứ. Cứ thích tự khen nhau, dùng lời có cánh thì làm sao mà tiến bộ được. Điển hình là những site kiểu này lúc mới ra đời nhiều người khen lắm mà. Giờ chẳng thấy tiến bộ gì cả.
Còn bác đem so sánh tốc độ search của baamboo với google thì chán chẳng buồn nói.

luanth
12-04-2009, 11:23
Lại cứ kiểu "bạn [là người sử dụng] có làm ra được như người ta không mà không khen người ta?" :-(

chesterben
12-04-2009, 11:41
ít xài baamboo nhưng mờ thấy nó lúc đầu ra cũng ok, có nhiều tiếng tăm.
Tuy nhiên, xem ra giao diện mới có nhiều người chê.
Riêng tôi thấy, nó nhạt nhạt nhòa nhòa sao ấy... ~~~> khó nhìn :|

gmount
12-04-2009, 12:07
Lại cứ kiểu "bạn [là người sử dụng] có làm ra được như người ta không mà không khen người ta?" :-(

Ý tớ không phải thế, người dùng có quyền chê khi thấy không đáp ứng được. Chê vi có dịch vụ khác ngon hơn, nhưng cái kiểu hạ thấp giá trị của người ta. Kiểu đứng bên trên phán xét xuống như bạn "nguyen" các bạn xem có đúng là kiểu nhìn từ người dùng không. Tớ không khoái baamboo vì nói chung nó chưa so được với mấy ông lớn của nước ngoài nhưng cung phải công nhận baamboo có được sự tiến bộ lớn so với mặt bằng chung các doanh nghiệp khác trong nước. Nếu đứng ở phía người dùng thì chúng ta chi có thể nói nó nhận xét theo phía đứng từ người dùng. Chứ đừng đứng từ một góc độ tiêu cực mà phán xét. Nếu đủ trình nói " y như một thằng mới tập quen với màu sắc" thì chứng minh xem nào. Hay chỉ nói suông thôi...mà trong đâu rỗng tuếch cái gọi là thẫm mỹ, phối màu.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Chê để mà tiến bộ chứ. Cứ thích tự khen nhau, dùng lời có cánh thì làm sao mà tiến bộ được. Điển hình là những site kiểu này lúc mới ra đời nhiều người khen lắm mà. Giờ chẳng thấy tiến bộ gì cả.
Còn bác đem so sánh tốc độ search của baamboo với google thì chán chẳng buồn nói.

Đúng là baamboo chưa so sánh được với google. Nhưng nó cũng khá nhất so với các công nghệ search của Việt Nam hiện nay ( có thể socbay tương lai sẽ qua mặt được). Nhưng xét về góc độ hạ tầng cơ sỡ có sẵn thì sao ăn được google mà đòi search nhanh hơn nó. Cái kiểu đó giống kiểu so sánh giá điện của Việt Nam chưa cao bằng giá điện ở Mỹ( cái ông ở tổng cty điện lực VN so sánh, không phải tớ).

Khách quan mà nói thì tốc độ của baamboo là chập nhận được ( luôn < 0.5s ), về nội dung search có ôm được hết không mới là vấn đề. Cái này thì đúng là thua xa google.

Bạn gì gì nói baamboo không tiến bộ thì tớ không đồng ý. Nó đang tiến bộ đó bạn ah. Nhưng Baamboo trước sau vẫn khảng định " chúng tôi chỉ là công cụ search"... nó không nhảy vào các mảng như trang cộng đồng, blog,....

Nói gì thì nói. Có ga` mới có pro. Đấy là chân lý. Hãy chúc cho CCNT VN sớm bắt kịp các nền cn tiên tiến nhất. Bây giờ thì vẫn còn là gà...không phủ nhận

vtdia
12-04-2009, 12:37
ôi, rất đẹp, rất pro, rất tiện lợi, rất nhanh. :D Khen chứ không dám chê đâu

BachDuongTM
12-04-2009, 13:36
Khách quan mà nói thì tốc độ của baamboo là chập nhận được ( luôn < 0.5s ), về nội dung search có ôm được hết không mới là vấn đề. Cái này thì đúng là thua xa google.
Nói gì thì nói. Có ga` mới có pro. Đấy là chân lý. Hãy chúc cho CCNT VN sớm bắt kịp các nền cn tiên tiến nhất. Bây giờ thì vẫn còn là gà...không phủ nhận

Cá nhân mình thấy giao diện như vậy là rất xấu, dùng không thoải mái.

Về kết quả trả về là chưa đủ sự hài lòng cá nhân mình. Tại thời điểm hiện tại, search web mình không dùng sản phẩm việt nào cả, search nhạc thì mọi site dùng một chút, còn về blog, ảnh, ... nói thật tớ không dùng chút nào.

Tốc độ 0.5s hay thậm chí 5s là đứng về tầm nhìn hệ thống với hàng triệu visitor, còn cá nhân mình có ra két quả đâu mà thèm để ý 1s với 2s.

nguyenorg
12-04-2009, 14:08
Ôi màu sắc thật tuyệt , tốc độ tìm kiếm và kết quả trả về thật hết ý , Baamboo muôn năm , (như thế đã được chưa bạn gmount)

P/s : màu xanh thật ngu xuẩn . mắt thẩm mỹ để dưới mũi . xin lỗi tôi không làm được trang Baamboo đâu bạn Gmount à , nhưng tôi nghĩ chắc bạn làm được .

chesterben
12-04-2009, 14:22
ặc, đã kích nhau khủng hoảng. Chỉ một chữ "xấu"

U23_VN
12-04-2009, 15:29
chi cho giống tắc kè thế, cứ đơn giản mà phan, không hiểu sao mình vẫn có cảm tình với .....Google. Một sự đơn giản mà không phải ai cũng ..làm được.

casaulenbo
12-04-2009, 17:13
thêm một cái thất vọng nữa
Đây là trạng thái bình thường

Còn đây là một trạng thái mới nghĩ ra

Tự nhiên các anh baamboo bố trí tụt các em video được xem nhiều nhất xuống cuối làm gì nhỉ.thật là ngẫu hứng

DuongThienTrui
12-04-2009, 19:01
1/ Baamboo là search engine hay là chôm engine ?
- Nếu là search engine thì có cần show data của website đích cho user luôn ko? Người ta vào search chứ đâu phải vào xem data. Đây là 1 các lách luật méo mó của Baamboo. Thực ra Baamboo muốn là 1 site nhạc nhưng khả năng ko có nên nhờ search engine để hút BW của các website khác tăng rank cho mình và sống nhờ doanh thu quảng cáo.
- Nếu là search engine thì có cần các top bài hát ko?
2/ Có autobot hay là con người add 1 số site vào thôi?
- Hiện nay baamboo có claw dc data hết các site nhạc ở VN? Hay chỉ add vài site nổi tiếng lên rồi nói ta đây là search engine
3/ Auto ranking hay là Manual ranking?
- Có auto ranking đâu, tìm các website nào nổi nổi thì cho điểm cao 1 tí, các top đã chứng mình là baamboo ko có auto ranking.

Google, yahoo, live, ... nó còn vào hỏi website có cho phép claw data ko thông qua robots.txt nhưng còn baamboo và 1 số site tự cho là search engine của Việt nam thì mặc kệ nó, mày đăng được thì tao chôm được thôi

Cuối cùng thì kết luận Baamboo là Chôm Engine cực tốt, sống trên sương máu của các website khác. Hôm trước còn quảng cáo trên đầu các player của người ta nữa. Chắc là VC Corp hết rót tiền cho nên làm ăn kiểu đó, từ từ các website sẽ làm cho Baamboo hết claw data được lúc đó thì ngồi mếu nhé.

Và cũng nên tự hỏi lòng tại sao người ta submit sitemap cho google mà ko cho 1 website search engine nào của VN, vì các anh không phải là search engine mà chính là Chôm Engine.

gmount
12-04-2009, 19:13
Ôi màu sắc thật tuyệt , tốc độ tìm kiếm và kết quả trả về thật hết ý , Baamboo muôn năm , (như thế đã được chưa bạn gmount)

P/s : màu xanh thật ngu xuẩn . mắt thẩm mỹ để dưới mũi . xin lỗi tôi không làm được trang Baamboo đâu bạn Gmount à , nhưng tôi nghĩ chắc bạn làm được .

Tớ không làm được bạn thân mến à, nên tớ chỉ có nhận xét như đa số các bạn là không vừa lòng. Còn cái màu xanh đó thì bạn biết lấy từ đâu không..từ ý nghĩa của người sáng tác ra baamboo đó, màu xanh của tre Việt Nam. Cái từ baamboo nói lên hết ý nghĩa mà người ta muốn nói. Bạn nói mắt thẫm mỹ để dưới mũi... tơ kém nên không hiểu, bạn phân tích khía cạnh thẫm mỹ nó tớ nghe với. Hay chỉ đơn giản là cậu không thích cậu nói thế.

Việc search hay chôm thì nói thiệt bạn là mình không đủ chứng cứ. Chủ quan tớ cũng nói nó chôm, nhưng mà nói thiệt nhá. Cậu biết VN mình phương châm pt CNTT thế nào rồi đấy : Đi tắt đón đầu. Chính nó làm cho mình không có cái gốc thực sự, ở VN mình chuyện chôm chỉa là quá phổ biến luôn. Từ đồ án tốt nghiệp một SV... cho đến một công nghệ mới được ứng dụng. Không chôm sao được khi chơi kiểu: Đi tắt đón đầu mà phương thức giáo dục lại lạc hậu. Mình không đủ tầm để đưa ra bất kỳ một ý kiến nào có lợi cho nên CNTT VN nên chỉ nói chữ không hài lòng . Xin hết và không tham gia bàn luận nữa vi đi hơi xa chủ đề ban đầu. Ở cái topic này tớ chỉ không đồng tình với ý kiến nguyenorg. Bạn nên xem lại bạn đang đứng ở đâu khi dám nói theo kiểu " ta đây gì cũng biết". Còn góp ý của các bạn tớ xin nhận và công nhận là...đúng. Mặc dù cái đúng đó vẫn chỉ là ngầm hiểu giữa mọi người chứ trên văn bản là...không đúng.

khoabachbk
12-04-2009, 19:48
Mình thấy baamboo so với 1 số website giải trí và học tập trong nước thì như thế là đáng khen rồi,đừng nói là chê để tiến bộ.Các bạn cứ nghĩ ngồi không mà chê người khác mà tiến bộ được sao,thử nghĩ nếu là mình thì mình sẽ thế nào chứ.Dù sao cũng cảm ơn baamboo,nhờ đó mà giúp ích được rất nhiều cho sinh viên.Nhất là những công cụ dịch...

hungmanhvan
12-04-2009, 20:40
Mình 2 năm nay chưa bao giờ gõ được chứ Bammnbo cho đúng, MK thằng nào nghĩ ra cái domain ngu kinh

zineanh
12-04-2009, 20:44
Nói chung là cũng không chậm lắm đâu.
Chắc mới bảo trì xong nó vậy.

vtdia
12-04-2009, 20:56
Mình 2 năm nay chưa bao giờ gõ được chứ Bammnbo cho đúng, MK thằng nào nghĩ ra cái domain ngu kinh

Giờ gõ vẫn chưa đúng đấy thôi. Công nhận domain hơi lởm, khó nhớ bỏ mịa :D

casaulenbo
12-04-2009, 20:59

em toàn quen tay gõ thành baamboo nếu không dấu và gõ bâmbô nếu có dấu,phải mất 2 nhịp mới gõ xong.

buinguyenvan83
12-04-2009, 21:30
Với tình trạng SE thị trường Việt Nam chụp giựt thế này (cũng là cảnh mà trước khi Google ra đời, Ask, AltaVista, MSN, Yahoo,... chụp giựt), sẽ có 1 anh mới ra đời, chỉ vài tháng nữa thôi, sau khi học hỏi các anh hiện có thì chắc sẽ thành công. Hãy chờ xem, tiên đoán của tôi

U23_VN
12-04-2009, 23:22
em toàn quen tay gõ thành baamboo nếu không dấu và gõ bâmbô nếu có dấu,phải mất 2 nhịp mới gõ xong.

Em thề với bác, em cũng thế, địt mẹ cái thằng đầu bác học nào nghĩ ra được cái domain đánh đố, nữa tây nữa tàu thêm 1 ít lai căng. Đúng là phong cách nhà VC corp toàn là clone lại project trên thế giới ...mà chẳng ra gì, chỉ giỏi lấy tiền PR mua traffic. Thử mấy site của nó ra đời mà không có đặt thừong trực trên dantri, chắc giờ này cái tên cũng không ai nhớ

ducleminh
13-04-2009, 00:38
- Nếu là search engine thì có cần show data của website đích cho user luôn ko? Người ta vào search chứ đâu phải vào xem data. Đây là 1 các lách luật méo mó của Baamboo. Thực ra Baamboo muốn là 1 site nhạc nhưng khả năng ko có nên nhờ search engine để hút BW của các website khác tăng rank cho mình và sống nhờ doanh thu quảng cáo.
- Hiện nay baamboo có claw dc data hết các site nhạc ở VN? Hay chỉ add vài site nổi tiếng lên rồi nói ta đây là search engine
- Có auto ranking đâu, tìm các website nào nổi nổi thì cho điểm cao 1 tí, các top đã chứng mình là baamboo ko có auto ranking.

Google, yahoo, live, ... nó còn vào hỏi website có cho phép claw data ko thông qua robots.txt nhưng còn baamboo và 1 số site tự cho là search engine của Việt nam thì mặc kệ nó, mày đăng được thì tao chôm được thôi

Cuối cùng thì kết luận Baamboo là Chôm Engine cực tốt, sống trên sương máu của các website khác. Hôm trước còn quảng cáo trên đầu các player của người ta nữa. Chắc là VC Corp hết rót tiền cho nên làm ăn kiểu đó, từ từ các website sẽ làm cho Baamboo hết claw data được lúc đó thì ngồi mếu nhé.

Và cũng nên tự hỏi lòng tại sao người ta submit sitemap cho google mà ko cho 1 website search engine nào của VN, vì các anh không phải là search engine mà chính là Chôm Engine.

VN hầu hết là chôm chỉa, bạn có chắc không chôm chỉa không? bạn làm ở đâu nào, xem chỗ bạn làm có chôm chỉa không???

Còn không craw được thì GG search = niềm tin chắc?
Chặn craw là điều cực khó, nếu bạn làm được show cho mình xem nào, rất nhiều nơi đang cần cái đó đấy :D

luanth
13-04-2009, 01:29

Dù hơi kích động 1 tí, nhưng nhận xét của bạn rất hay và chính xác. Như bạn zing mp3 cũng vậy, cứ tuyên bố là search nhạc, nhưng toàn bộ từ album, xếp hạng, host file, play nhạc đều là của zing mp3 cả.

DuongThienTrui
13-04-2009, 07:06
VN hầu hết là chôm chỉa, bạn có chắc không chôm chỉa không? bạn làm ở đâu nào, xem chỗ bạn làm có chôm chỉa không???

Còn không craw được thì GG search = niềm tin chắc?
Chặn craw là điều cực khó, nếu bạn làm được show cho mình xem nào, rất nhiều nơi đang cần cái đó đấy :D

Chào bạn, bạn nói rất đúng tui cũng đang chôm đó, nhưng tui ko có đi khoe khoang ta đây là search engine, ta đây là đàng hoàng, nguồn nhạc tập hợp từ internet nên ko chịu trách nhiệm. Trong khi show toàn bộ kết quả tìm kiếm trên chính trang của mình mà đi nói là search engine và không chịu trách nhiệm. Mà bản chất của nó ko phải như thế nên tui mới bực.

Còn chuyện ko claw dc của GG thì còn lâu. Vì GG, yahoo, live, ... rất tôn trọng các website họ ko bao giờ show luôn kết quả tìm kiếm của website đích hết mà chỉ là 1 đoạn nào đó thôi. Có bao giờ bạn tìm 1 bản nhạc trên GG nó play luôn cho bạn ko? Và các search engine này cũng dựa theo robots.txt để xem coi có vào claw data được hay ko? Được những mục nào và ko được những mục nào? GG thì có googlebot, yahoo có yahoobot, live có msnbot. Chỉ cần dựa vào các bot là ta có thể tạo 1 vùng riêng cho website đối với các search engine trên thế giới. Còn baamboo hay các anh "search engine" ở VN có tôn trọng ko? Tôi vẫn thường submit sitemap cho GG hằng tháng đây. Tui cũng muốn submit cái đó cho các website "search engine" của Việt Nam thì tui phải submit ra sao? Các anh làm như thế thì tui có submit ko? Hay là tui tìm các để chống các anh.

Còn việc chống claw thì đúng như bạn nói Cực khó, nhưng "Cao nhân tắc hữu cao nhận trị" mà, cuộc chiến sẽ không dừng và đến lúc nào đó sẽ có 1 bên mệt. Hy vọng lúc đó các luật về search engine ra đời nhằm cứu giúp các website. Chứ tình hình hiện tại là các search engine của VN là con sâu trong sự phát triển của các website ở VN. Con sâu này chuyên hút tin tức từ các báo online và hút BW từ các site nhạc. Mai mốt ko biết nó sẽ hút thêm những gì nữa?

nguyenorg
13-04-2009, 08:41
Tớ không làm được bạn thân mến à, nên tớ chỉ có nhận xét như đa số các bạn là không vừa lòng. Còn cái màu xanh đó thì bạn biết lấy từ đâu không..từ ý nghĩa của người sáng tác ra baamboo đó, màu xanh của tre Việt Nam. Cái từ baamboo nói lên hết ý nghĩa mà người ta muốn nói. Bạn nói mắt thẫm mỹ để dưới mũi... tơ kém nên không hiểu, bạn phân tích khía cạnh thẫm mỹ nó tớ nghe với. Hay chỉ đơn giản là cậu không thích cậu nói thế.
[color=red]

Baamboo mà có nghĩa là cây tre hả , thêm 1 thằng Hâm về ngoại ngữ nữa trổ tài lý luận . xin lỗi nhe , chỉ có cậu và tụi VC corp cho rằng Baamboo có nghĩa là cây tre thôi nhé ! còn theo dân có học người ta nói rằng Baamboo vẫn là Baamboo (đừng nói BaaaaaaaaaaaaaamBooooooooooooooo cũng có nghĩa là cây tre nữa nhá)

hungmanhvan
13-04-2009, 09:06
các search VN chưa search nào có spider tự động mò theo Link nên đâu phải là search engine đâu? toàn meta search thôi mà :)

Bằng chứng đây

http://xalo.vn/ketqua.web?q=cuocthiseo&x=30&y=18

http://www.socbay.com/web/noresult/cuocthiseo.html

Bambooo thì không thèm chấp, 100% onpage search

Trang cuocthiseo.com của mình ra đời 4 tháng nay mà chưa search nào craw được

Còn Google đây

http://www.google.com/search?hl=en&q=cuocthiseo&btnG=Google+Search&aq=f&oq=

khoabachbk
16-04-2009, 10:05
gõ sai còn nói người ta đặt ko đúng,sao ko xem lại mình đi,domain nào cũng có ý nghĩa của nó.Nói gõ ko đúng thì sao ko cho nó vào bookmarks ???.Nói ra phải nghĩ trước chứ.

chuyenphophuong
16-04-2009, 10:14
gõ sai còn nói người ta đặt ko đúng,sao ko xem lại mình đi,domain nào cũng có ý nghĩa của nó.Nói gõ ko đúng thì sao ko cho nó vào bookmarks ???.Nói ra phải nghĩ trước chứ.

hehe bác này trách nhầm rồi, anh em đang chê là cái logic của domain tức là tính thích hợp với thói quen cũng như ngôn ngữ Việt Nam.Rõ ràng tiếng việt có dấu nên khi gõ 1 cái tên miền baamboo.com đã mất tới 12 nhịp rồi.quá dài cho 1 domain.

Trong thời buổi cạnh tranh này,cứ cái gì dễ nhớ dễ sử dụng và không rườm rà sẽ được dùng.như cái comment này của em thì thấy vất vả và mât thời gian nhất là type từ baamboo

hostindex
16-04-2009, 10:18
Vào top bài trong ngày nó ra cái này:

Transaction (Process ID 99) was deadlocked on lock resources with another process and has been chosen as the deadlock victim. Rerun the transaction.

casaulenbo
18-04-2009, 13:50
các bác ơi, baamboo trở về với cái máng lợn rồi.giao diện đã để lại như cũ

dinhanhency
18-04-2009, 14:48
Update giao diện mới roài. Trông hơi lòe loẹt ở chỗ nghe thử.

idarkworld
18-04-2009, 15:46
các bác ơi, baamboo trở về với cái máng lợn rồi.giao diện đã để lại như cũ

Làm gì có bạn. Chỉ cái Tra từ là ko đổi còn lại thay rồi. Phải xem hết rồi mới nói chứ. Sờ chỉ có mỗi cái phía dưới rồi bảo con voi nó suôn suôn, dài daì, ươn ướt, âm ấm,...thì khổ lắm! keke

Dangbinharch
18-04-2009, 16:12

Ý kiến tương tự bác Hungvanmanh! Khó gõ lắm, trừ khi bôkmark hoặc mặc định sẵn trên firefox như google !
Em gõ Gôgle cũng thấy hơi khó :) Ha ha ha, chắc thằng Bâmboo học theo thằng Gôgle rồi các bác ạ !

chuyenphophuong
18-04-2009, 17:42
Làm gì có bạn. Chỉ cái Tra từ là ko đổi còn lại thay rồi. Phải xem hết rồi mới nói chứ. Sờ chỉ có mỗi cái phía dưới rồi bảo con voi nó suôn suôn, dài daì, ươn ướt, âm ấm,...thì khổ lắm! keke

hehe em chỉ nhìn thoáng qua cái màu săc thôi bác...còn chức năng thì em chưa test.em xin đính chính lại