PDA

View Full Version : Tìm phần mềm

bvnguyen
04-04-2009, 09:37
Số là thế này, em với thằng bạn hay xem phim vào buổi tối, nhưng 2 thằng thích thể loại phim khác nhau, mà lại có 1 cái máy tính. Nhờ các cao thủ share cho em phần mềm xem phim mà âm của windows media player ra tai nghe, còn âm của jet audio thì ra loa. tòm lại là cho cả hai thằng cùng xem phim của mình mà không ảnh hưởng thằng kia, như tivi 2 kênh đó. thanks các cao thủ nhìu

art_links
05-04-2009, 14:04
Xem kiểu này thì hơi bị pro đó nha, xin thua :D

changngockhohieu
07-04-2009, 23:01
co ai co ban crak cua coreldraw x3 ko.cho tui muon sai voi.cam on moi nguoi nha

dinhanhency
07-04-2009, 23:14
Cái này nghe hay nhưng chắc không có làm được đâu.

dinhhung_dtvt88
07-04-2009, 23:24
jack âm thanh phía trước và phía sau được mắc song song với nhau, vì vậy chúng nó bình đẳng với nhau, không thể có chuyện như bạn nói được.

Giang139
07-04-2009, 23:42
chào bà con em mới tham gia diễn đàn lần đầu.em hiện có 1 số màn hình LCD gồm 2 loại:IBM khoảng 19ich,và EMPREX khoảng 17 ich mà em đang muốn chơi game Mu trường thịnh.Em đã làm đủ mọi cách mà không tài nào chơi được game.Ai biết tại sao không? và xử lí thế nào chỉ em cái.Em cố thử mọi cách trong cả tuần nay rùi mà không tài nào được.em có hỏi 1 số người họ bảo cần tìm bản hỗ trợ gì đó thì mới chơi được.Ai biết chỉ giúp em gấp nha.Tại em đang làm quán net nên cần ngay cho khách chơi.Ai chỉ giúp em em cảm ơn nhiều.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Màn hình LCD: IBM,EMPREX,OPTIQUEST Q171b không chơi được game MU trường thịnh,Aichir giúp em với !!!!!

bvnguyen
10-04-2009, 11:32
jack âm thanh phía trước và phía sau được mắc song song với nhau, vì vậy chúng nó bình đẳng với nhau, không thể có chuyện như bạn nói được.

cái này chưa chắc đâu à nha, có 3 lỗ phía trước 3 lỗ phía sau, mà nó chả quy định lỗ nào là lỗ loa hay mic hết. Khi cắm jack vào bất kì lỗ nó cũng hiện lên một cái bảng hỏi vừa cắm cái gì, ví dụ mình vừa cắm mic thì chọn là mic. Cho nên một máy có thể cắm 6 loa vào 6 lỗ lol, cho nên ý của sư phụ là phía trước với phía sau song song cứng nhắc vậy em nghĩ là không đúng lém

nhat_tim
10-04-2009, 20:19
Mình nhớ là hồi trên LBVMVT nó có giới thiệu. Hình như là với những dòng card âm thanh mới thì có thể làm được việc này. Nhưng mà mình ko bít làm. hihi

bvnguyen
17-04-2009, 14:15
mình đã tìm mấy ngày hôm nay rồi, bạn nhớ được tên hay thông tin gì về nó không cho mình với, để search cho dễ