PDA

View Full Version : hiện tượng rất lạ

xuyentao
31-03-2009, 00:46
Các bác xem xài điện thoại Motorola V8..em với người yêu đi chơi..chụp nhiều ảnh bằng dt Motrola V8...trong máy dt ảnh khá nhiều..chúng em muốn lấy ảnh chia sẻ cho nhau và đem đi rửa..nhưng khi em nối dt V8 với máy vi tính nhà em bằng USB máy vi tính nhận Ổ đĩa òi..nhưng khi vào trong thư mục ảnh thì chẳng thấy tấm ảnh nào..em tưởng mất ảnh liền rút dt ra xem lại, rõ ràng trong máy có nhiều ảnh nhưng sao khi nối với vi tính lại ko thấy ảnh đâu cả...rõ ràng máy vi tính nhận ổ rồi.vào ổ thì chẳng thấy gì cả..thế này là thế nào hả các bác..tại máy dt hay tại máy vi tính..ai biết chỉ em với

dinhanhency
31-03-2009, 01:17
Thử bỏ chọn ẩn file trong máy tính rồi check lại xem sao.

user_84_gialam
31-03-2009, 14:28
Bạn kết nối đt với máy tính có qua phần mềm hỗ trợ của hãng kô ?

gon87
31-03-2009, 17:42
Bạn thử xem lại chỗ bộ nhớ của Đt, chẳng hạn máy tính bạn đang kết nối với bộ nhớ của Dt nhưng ảnh bạn lại lưu trên thẻ nhớ, hoặc ngược lại.

xuyentao
31-03-2009, 18:11
Bạn kết nối đt với máy tính có qua phần mềm hỗ trợ của hãng kô ?

Ko bác ạ..nối dt với máy tính nó kết nối luôn mà.ko cần hỗ trợ chỉ có hình là nó ko hiện ra thôi còn mấy bài hát thì nó hiện ra thế mới hay chứ

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bạn thử xem lại chỗ bộ nhớ của Đt, chẳng hạn máy tính bạn đang kết nối với bộ nhớ của Dt nhưng ảnh bạn lại lưu trên thẻ nhớ, hoặc ngược lại.

Motrola V8 ko có thẻ nhớ,nó chỉ có bộ nhớ trong thôi.mà bộ nhớ trong của nó 512Mb lận

khoabeo108
31-03-2009, 20:04
Xem chính xác ổ đĩa & thư mục để hình ảnh, kết nối lại với máy tính -> run -> gõ nguyên lại ổ đĩa & đường dẫn tới thư mục đặt hình ảnh

VD: G:\photo\ -> ENter

book-soft.com
31-03-2009, 20:15
ở điện thoại, chọn kết nối -> ok (đoán là vậy chứ chưa xài loại này bao giờ)

art_links
01-04-2009, 16:20
bắn bluetooth sang laptop xem sau