PDA

View Full Version : Rất cần nhiều người trợ giúp

TinhHoaVn
22-10-2003, 23:25
Mình có diễn đàn mới mở. Rất mong được các bạn giúp đỡ 1 tay. Bạn có thể phát huy hết tất cả sở trường của các bạn trong diễn đàn của mình.

Bạn hãy ghé thăm diễn đàn 1 lần và bạn sẽ thấy những gì bạn muốn tìm đang ở trong đó'

welcome :http://vntinhhoa.net

vanlang
25-10-2003, 10:16
tìm thấy những gì muốn tìm ở trong đó... có thiệt hông đó .. tui ghét bi lừa lắm à nha ... vào mà kô có gì thì .. bye luôn đó :D

vanlang
25-10-2003, 10:18
ghét thế kô bít .. phải đăng ký làm thành viên mới cho coi ... củ chuối thiệt .. mà ở trong đó đã có cái gì quan trong đâu cơ chứ

TinhHoaVn
25-10-2003, 20:25
Thế bạn có bao giờ thấy có diễn đàn nào không đăng kí mà post được bài chưa.

Thật sự khi bắt các bạn đăng ký để tôi thấy diễn đàn của tôi có thật sự được mọi người chú ý đến hay không thôi, để còn tiếp tục bỏ tiền ra duy trì nó. Không thì cho nó die luôn đi chu để làm gì.

mà cái đăng ký thì có tốn hết bao nhiêu phút đâu, Ngay cả diễn đàn này cũng bắt đăng ký để post bài nữa là.

Mong bác thông cảm. Những có lẽ sau 1 thời gian nữa bác sẽ cảm thấy chúng tôi có đủ những gì bác cần
Cảm ơn bác đã ghé qua tệ web. Hi hi

vanlang
26-10-2003, 10:06
khit .. nếu bắt đăng ký để post bài thì tui nói làm gì .. đằng này lại ... bắt đăng ký .. chỉ để đựơc coi thì .. u nên coi lại ... tui ghét thế lắm ... làm như thế dù có nhiều người đăng ký , nhưng mà được bao nhiêu người sẽ ở lại chứ

TinhHoaVn
26-10-2003, 11:33
You nói đúng, cái quan trọng là bao nhiêu người ở lại. Nhưng những người lại ít cũng được, chủ yếu là chất lượng bài viết, chứ số lượng không thành vấn đề.

Bạn cũng thấy bài viết bên diễn đàn tôi chất lượng cũng đâu tồi đâu. Mà đôi khi bạn đi kiếm chắc gì đã có. Chúng tôi phải sưu tầm tìm kiếm ở tất cả các web VN đem về web tôi và test lại rồi mới dám post ko?, bạn có biết các thành viên trong ban quản trị tốn bao nhêu tiền và thời gian ko? Mà chỉ có đăng ký cái nick vào xem bài bạn cũng lười nữa.

Ah, bạn làm bên từ thiện xã hội à. Cũng giống tôi đó. Có gì chúng ta bắt tay nhau cùng làm ha. :-)

SUPERKID1412
26-10-2003, 15:45
chậc nghe 2 tên này cãi nhau nhức đầu chóng mặt buồn nôn qúa mà trong đó có gì hay không vậy đừng củ chuối nhé, Kid tui tham gia nhưng thấy củ chuối qúa thì bye đấy nhé

mulan
28-10-2003, 05:51
Hi tinh hoa vn :)
Mulan không có nhiều kinh nghiệm quản lý (cái vụ chiêu dụ thì hỏi Khoa chắc rành hơn :D) nên cũng không dám nói nhiều :) chỉ góp 1 ý nhỏ thôi: "hữu xạ tự nhiên hương" thấy vui thì ghé thấy hay thì ở, nếu thấy ghé mà phải kì kèo 1 cái account mới cho vô thì đã không vui rồi. Công sức của Tinh hoa vn và các bạn mình biết, rất hiểu và rất thông cảm, nhưng liệu mong chờ người khác hiểu mình và vui lòng làm điều mình muốn tốt hơn hay tự đặt mình vào vị trí của người khác và tìm cách hiểu người khác sẽ tốt hơn ? cách nào sẽ đem lại hiệu quả cao hơn ? nếu bạn cho rằng bắt reg account là để thăm dò xem có ai để ý đến nó không để còn tiếp tục duy trì hay cho nó die thì chi bằng bạn đặt 1 cái access counter đếm số lần có người thăm viếng, như vậy có phải hay hơn không ? người làm kinh tế, để quảng cáo hàng hóa thường cho dùng thử rồi tùy chất lượng mà người khác quyết định, còn bạn thì ... hơi ngược :D bắt reg account rồi mới được biết chất lượng ra sao :) just think about, nếu cách của bạn là 1 cách tốt thì các webmaster/admin của rất rất nhiều forum đã áp dụng rồi, vậy tại sao phần lớn họ đều không làm vậy (mình biết có vài forum cũng làm giống bạn nhưng không phải số nhiều, nếu không muốn nói là số ... rất ít) ? vì đưa forum đến đông đảo người xem là tiêu chí số 1 rồi đãi cát tìm vàng là tiêu chí số 2. Thay vì tạo mọi điều kiện để forum của bạn được biết đến thì bạn lại ... cản chân người ta 1 tí tẹo (dù rằng đúng là việc reg nick chẳng tốn bao nhiêu phần nghìn nghìn công sức các bạn đã bỏ ra, nhưng đó vẫn là 1 điều phiền phức mà nhiều người - nhất là những người đi lang thang như mình :D thấy vui thì ghé thấy hay thì ở - không muốn gặp phải). thực tế là câu trả lời đúng đắn nhất cho câu hỏi "như thế có đúng không, có tối ưu không ?" nhìn những người đã phải face thực tế trên bước đường phát trển forum của mình hi vọng bạn sẽ tìm ra câu trả lời đúng đắn :). Hữu xạ tự nhiên hương tinhhoavn à :) người ta thấy hay hay thì trời cũng không cản được người ta reg 1 cái account để tham gia còn không thì người ta reg 1 cái để coi cho biết rồi ... quên luôn cái pass (trường hợp sảy ra với mulan thường xuyên :D) lần sau có muốn ghé nữa cũng làm biếng vì "chỉ đọc thôi mà cũng phải phiền phức quá đi" thì .... :) như vậy không tốt cho người ta vì biết đâu người ta đã bỏ lỡ 1 cái gì đó rất có ích trong forum của bạn, cũng không tốt cho chính bạn vì ... database bự ra 1 cách không cần thiết và con số ấy cũng chẳng có 1 ý nghĩa nào!
Điều cuối cùng, mulan mới vô đây, nhìn ngày đăng ký là biết rồi, cũng chỉ vì ở đây bắt ... reg nick mới được post bài :D nếu tinh hoa vn hỏi 1 forum mà ở đó không cần reg nick vẫn post được thì mình chỉ cho: www.diendantinhoc.org/forum 1 diễn dàn mà tổng số member vào khỏang 4 ngàn rưởi và số thành viên thực chắc khỏang 500 và mình rất vui khi được là 1 member của forum này :) (1 member hoạt động chủ yếu = account guess :D nhưng mọi người đều biết, vì có bao nhiêu người đâu :D rất là thân nhau và mang tính học hỏi cao :D)
forum nào khi mới ra đời đều không tránh khỏi những khó khăn ban đầu, cái quan trọng là tâm huyết, niềm đam mê và sự kiên trì :) hi vọng bạn hiểu ý mulan, chúc site của bạn có nhiều sự phát trển :)

vài lời góp ý
thân
mulan

TinhHoaVn
28-10-2003, 21:31
Good idea. Thank you very much

congletayninh
06-12-2011, 22:32
web này đay nè bạn: Up lên nào.
Đăng sản phẩm miễn phí: http://dangsanpham.com

dohoaredapple
08-12-2011, 15:56
Hôm nào ghé qua :) dạo này bận rộn quá :)