PDA

View Full Version : Tô màu text trong thẻ Title HELp....help.....help.... !!!!!!!!!

vistaboy
26-03-2009, 14:35
mình co tag : <title>Welcome to mysite</title>

Mình muốn cho chữ : Welcome to mysite thành màu xanh.Pro nào biết giúp mình với....

chimtrum
26-03-2009, 14:41
Theo mình biết là không làm được chuyện đó bằng HTML

vistaboy
26-03-2009, 15:13
Vậy muốn làm bằng script thì làm ntn,pro nào biết giúp voi nha,dang can gap lam......

nnanh01
27-03-2009, 13:57
Mình nghĩ la không có cách nào làm đc điều này, vì tất cả nội dung nằm ở giữa <title> đều đc hỉu là text. bạn đã thấy trang nào đổi màu title chưa? nếu có cho đường link bọn mình tham khảo, có khi lại mò ra!

ngoc_viet08
28-03-2009, 23:40
cái title là cái hiển thị ở thanh bar window broswer mà bác ? muốn đổi máu nó thì phải dùng 1 ngôn ngữ tương tác và phá window được . java chẳng hạn ( not js ) :D

superthin
29-03-2009, 00:13
cái title là cái hiển thị ở thanh bar window broswer mà bác ? muốn đổi máu nó thì phải dùng 1 ngôn ngữ tương tác và phá window được . java chẳng hạn ( not js ) :D
Ông này cắm đầu cắm cổ vào múa kiếm nhầm bãi thi đấu chỉ dành cho những chú heo, người vào đó làm gì? Làm ơn đọc lại bài đầu tiên của chủ đề này, chủ topic có ghi là <title>Welcome to mysite</title> mà ông ngoc_viet08 lại phán ra cái gì đó => bờm :)

ngoc_viet08
29-03-2009, 00:17
Ông này cắm đầu cắm cổ vào múa kiếm nhầm bãi thi đấu chỉ dành cho những chú heo, người vào đó làm gì? Làm ơn đọc lại bài đầu tiên của chủ đề này, chủ topic có ghi là <title>Welcome to mysite</title> mà ông ngoc_viet08 lại phán ra cái gì đó => bờm
ặc . thì em nói có sai đâu .
bạn em dùng java nó phá, nó hack , nó chiếm , nó trích , nso thay đổi window yahoo như điên kia kìa . giờ cái tille thuộc về phần hiển thị của trình duyệt thì chỉ có cách dùng 1 ngôn ngữ như java để vọc nó thôi chớ :D