PDA

View Full Version : IncrediMailSetup

Little-Angel
21-09-2002, 13:48
Nho cac bac chi ho toi su dung IncrediMailSetup toi vua tai tu mang ve, no la phan mem duoc su dung ben mail, nhung toi xai ko duoc lai bi bao loi nhu sau: "Could not initialize installation.File size expected=5543354, size returned=5133808. The parameter is incorrect."
Co ai biet xai hotmail ben Oulook Express ko chi minh voi.
Co ai biet go dau tieng viet trong day ko chi minh luon nhe.
Cam on nhieu

sophia
23-09-2002, 11:41
chương trình này sau khi bạn down về xong, khoảng 5MB, bạn chạy file setup là được rồi, nhớ là khi setup bạn fải connect mạng nha, sao bạn không xài mail cua Fpt, vừa có hỗ trợ POP 3 lại vùa nhanh nữa, đừng xài Hotmail, chậm lắm...nếu bạn làm không được thì cứ mail cho mình, mình chỉ rõ hơn cho...chúc vui
sophia

Little-Angel
24-09-2002, 12:55
Nay sophia toi da lam theo loi ban chi nhung no van hien len thong bao nhu tren. Ban giup minh nhung yeu cau tren duoc ko. Xai mail cua Fpt la sao, ban chi minh voi, cam on nhieu

sophia
24-09-2002, 13:23
nếu không cài được thì tui nghĩ bạn nên down lại lần nữa đi vì chương trình này tương đối khó chịu. bạn uninstall rồi down về lại nhé. Xài mail của Fpt là bạn đăng kí 1 account trong mạng của Fpt rồi dùng account đó check mail cho Incredimail. vậy thì nó tiện hơn là xài Yahoo chẳng hạn (xài Yahoo thì fải trả tiền cho nó) còn bạn đăng kí account bên Hotmail thì hơi lâu, tui sợ bạn tốn tiền connect mạng thôi.Xài mạng trong nước vừa miễn phí hỗ trợ POP 3 vừa nhanh nữa.
à, mai mốt bạn nên đánh tiếng Việt cho dễ xem nhé

Little-Angel
25-09-2002, 18:25
đang kí account đo o trang web nao vay sophia, minh down Incremail do lau lam. Sao minh go tieng viet o day ko duoc, minh danh theo kieu VNI ko duoc, con Telex thi minh ko biet ro, ban lam on chi ho nhe

computerkid
25-09-2002, 21:52
Hi !
Mình cũng đang sử dụng software này. Theo như bạn nói thì chương trình của bạn download về chưa đủ nên nó báo lỗi đó. Bạn cứ chịu khó làm lại lần nữa đi.
Chúc bạn thành công.

sophia
27-09-2002, 11:12
little_angel nên đăng kí mail của Fpt tại trang [url]www.fptnet.com.vn vào mục Mail là được rồi.
đánh tiếng Việt ở đây bình thường mà... tui không biết xài Telex.
Bạn nên down chương trình Incredimail lại đi...chịu khó tốn thời gian và tốn tiền thôi, không còn cách nào khác đâu

z27
28-09-2002, 11:13
Theo như câu thông báo của bạn là do bạn download chưa đủ đó bạn thử dùng phần mềm flashget 1.3 để download thử coi, nó có thêm chức năng resume nữa đó, nếu trong khi download bị rớt mạng bạn có thể download tiếp tục được.

phantom
28-09-2002, 12:20
Chao ba !!! minh can huong dan su dung.:D

Little-Angel
29-09-2002, 19:59
phantom, bạn vào www.IncrediMailSetup.com de down ve

phantom
30-09-2002, 07:01
Chào bạn! Mình load về rồi nhưng mình không biết làm sao dể diền use name cua minh trong hotmail hay yahoo. Để mình nghiên cứu lại ! Cám ơn bạn:cool: