PDA

View Full Version : Lỗi không chạy file setup.exe nào dc cả

tngoctam
20-03-2009, 10:28
Máy mình khi chạy file setup.exe nào cũng báo lỗi thế này, các bạn chỉ mình khắc phục với :
The system DLL user32.dll was relocated in memory. The application will not run properly. The relocation occured because the DLL C:\WINDOWS\system32\shell32.dll occupied an address range reserved for Windows system Dlls. The vendor supplying the Dll should be contacted for a new dll.

Lỗi đó là ôỗi gì vậy các bro. chỉ mình khắc phục với

tam_giang
20-03-2009, 13:16
Đã trả lời 1 lần, làm đúng như vậy chưa ? Nếu không vào chỗ đó, đừng post nhiều chỗ.

tngoctam
20-03-2009, 19:01
Mới hỏi làn đầu. Bro giúp thì giúp, hoặc ít ra cũng cho link đến topic hướng dẫn chứ đừng nói kiểu coi thường thế. Thanks.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Mình xin nói thêm là mình đã thử cách download bản hotfix KB935448 về nhưng ko cài dc vì nó báo lỗi do mình chạy Winxp SP3 nên ko thể cài bản vá đó. >.<

tam_giang
21-03-2009, 04:45
Lúc nào rảnh tôi tìm ra chỗ đã post (hoặc là người khác bị y hệt). Nếu đã dùng KB935448 mà không được thì thử cái này:

http://www.dll-files.com/dllindex/dll-files.shtml?user32

huytrungth
18-01-2010, 12:49
may cua minh van chay tot cac file setup khac nhung rieng cac file setup cac phan mem chuyen nganh cua minh (IrasC, IrasB, geovec...) lai khong the chay dc. moi nguoi co cao kien j giup minh voi, chua bao jo gap truong hop nay.huhu.