PDA

View Full Version : Hay hoc tat ca cac nhom MCSE lai thanh mot nhom duy nhat

male08star
15-10-2003, 04:56
Minh cam thay duong nhu cac ban lap ra cac nhom tu hoc MCSE chi duoc mot thoi gian ngan roi bo thi phai
Tai sao chung ta khong hop lai voi nhau de tao ra mot va chi mot nhom MCSE thoi la du ? Bau ra mot nguoi (nhom nguoi) co kha nang de giup do nhom ve kien thuc
Chung ta chi nen nhan dang ky tham gia qua e-mail ma thoi chu dien dan nay thi that su la qua xa lon xon roi.
Con viec hoc thi nho nhung dan anh co kinh nghiem di truoc (nhu anh "vi khoa" va anh "nicky_lam" ...) chi dan va cung cap tai lieu . Ai muon hoi gi ve mat ly thuyet thi cu post len dien dan de moi nguoi va cac anh quan tri giup do
Con viec thuc hanh thi moi tuan vao sang chu nhat o 1 diem hen nao do (TGA gi do chang han) ai khong co mat thi mat bai dang chiu .
Ok roi thi chung ta di hoi anh vi khoa va nicky_lam xem co giup do duoc khong
Ah cho tui hoi dia chi cua TGA o dau vay ?
Chuc cac ban hoc MCSE tot va hy vong chung ta se la nhung su huynh de tot cua nhau "now and future"

randy
02-08-2004, 08:34
Mình củng rất thích học MCSE và mình nghỉ chúng ta nên thành lập một nhóm, tất nhiên khi làm như vậy củng khó, vì có người ở tỉnh này có người ở tỉnh khác, nhưng chúng ta đều có chung một chí hướng là học và tìm hiểu về tin học để cùng nhau phát triển, mình củng muốn tham gia vào một nhóm để học MCSE, nhưng lại thấy quá nhiều nhóm trên diễn dàn,mình thật sự ko biết phải làm thế nào, vì vậy nên mình hi vọng mọi người hãy cùng nhau lập một nhóm học MCSE để cùng nhau trao đổi kiến thức về tin học,
Mình thì củng ở xa lắm, mình ở đaklak nên việc tham gia diễn đàn củng khó, và mình nghỉ củng ko ít người ở hoàn cảnh như mình, nhưng cho dù chúng ta ở đâu và ở bất cứ nơi nào thì tinh thần hoc tập của chúng ta là trên hết mà đúng ko các bạn, nên nếu có người nào đứng ra thành lập nhóm học MCSE thì mình rất hoan nghênh và mình xin được làm thành viên đầu tiên của nhóm.

bomhue
05-08-2004, 00:33
ý kiến cán bạn rất hay. mình chỉ chuyên ngành webdev, cũng rất muốn học hỏi thêm. như bác randy thì còn quá nhiều muốn học hỏi thêm. nhưng không thể họp nhóm được vì chổ ở xa quá. theo ý mình nên học hỏi online thì tốt nhất. mình có soạn 1 phương trình online classroom. hiện đang rao bán ở ebay và amazon. niếu các bạn thấy cái này hay, có thể dùng để học nhóm đươc, mình xin làm 1 online classroom tiếng việt để cùng học hỏi.

http://www.jeanvan.dynip.com/ebay/001/sample_1/