PDA

View Full Version : dữ liệu sau khi cứu có vấn đề gì thế này?

dyland
06-03-2009, 09:49
Mình sử dụng getdatapack để khôi phục dữ liệu từ ổ cứng,nhưng một số file wmv,rmvb sau khi khôi phục xong thì mở lên nó cứ báo là can not display,mình sử dụng window media player 11.Các bạn có thể giúp mình được không ?thanks

trieudoahong
06-03-2009, 10:00
phục hồi cũng có cái bị hư bạn ơi.

dyland
06-03-2009, 10:09
phục hồi cũng có cái bị hư bạn ơi.

hư mà không sửa được hả bạn ?ko còn cách nào nữa sao ?

hcntuan
06-03-2009, 10:40
bạn nên dùng nhiều phần mềm để phục hồi, lúc trước tui cũng bị như bạn. sau sau đó tôi dùng nhiều loại phần mềm để phục hồi thì lấy lại được gần hết. như vậy theo tui nghĩ, mỗi phần mềm sẽ phục hồi đc một sô file khác nhau, tùy theo mức độ chuyên về định dạng của tác giả viết ra nó.
nhược điểm của cách làm này là thời gian chờ hơi bị lâu ah nha
thân

dyland
08-03-2009, 10:17
bạn nên dùng nhiều phần mềm để phục hồi, lúc trước tui cũng bị như bạn. sau sau đó tôi dùng nhiều loại phần mềm để phục hồi thì lấy lại được gần hết. như vậy theo tui nghĩ, mỗi phần mềm sẽ phục hồi đc một sô file khác nhau, tùy theo mức độ chuyên về định dạng của tác giả viết ra nó.
nhược điểm của cách làm này là thời gian chờ hơi bị lâu ah nha
thân

oh,mình thấy bạn nói khá đúng,mình cũng đã nghĩ như bạn mà cứ phân vân không biết là có phải hay là không !!!vậy bạn dùng những soft nào vậy ha ?có thể cho mình link download được không ?bởi mình thấy quá nhiều soft!!!thanks bạn