PDA

View Full Version : Mong duoc lam quen !!!

PhoHoang
01-10-2003, 23:35
Chào các bạn, mình được Hòang Phố giới thiệu vào ddth , không ngờ ở đây vui vẽ wá ! Làm một người bạn TRAI của HP mình mong là các đối thủ hãy cam lòng ! :)
Có phải không HP ? Em hãy lên tiếng nhé !
mong sau này được làm quen nhiều hơn nữa, nhất là Tin Học, tui bị dốt nặng về lãnh vực này !

Hòang Phố
02-10-2003, 08:16
Ông Bạn có lầm lẫn không vậy ? Lấy nick của Hòang Phố post bài ăn nói lãm nhãm thế kia ?
Tôi không cần biết ông bạn là ai, nhưng 1 điều chắn chắn là ông không thể nào làm "chức" bạn trai của tôi được đâu. Tôi không biết nên dành cho ông bạn đây "danh từ" nào để xứng đáng, và ông phải cám ơn tôi vì những lời tế nhị này bởi đây có những người bạn của tôi nên tôi không muốn dùng những ngôn ngữ không hay để "khuyên" bạn !
Tôi mong ông bạn giởn cũng đủ rồi và hãy đổi nick đi là vừa ( trước khi tôi phát hiện bạn là ai nhé.)

Thân

PS : Có Mod nào có lòng tốt xử lý việc này , nhằm tránh sự lẫn lộn hoặc cố ý dùng trùng nick như trên , cám ơn

Ghost1982
02-10-2003, 12:14
Em Hoàng Phố hơi nóng rồi, tên đó đâu có lấy nick của em đâu chẳng qua là nghịch đảo thôi chuyện đó bthường mà. Trên 4rum cũng có mấy tên Ghost19xx đó nhưng ko ai nhầm với anh được.
Nhưng chuyện tự xưng là bạn trai của Hoàng Phố rồi đi rao khắp nơi là quá đáng lắm, PhoHoang có biết là tôi nè chính thức mới là bạn trai của em Hoàng Phố thế mà có đi rêu rao ở đâu đâu, cái sự "to còi" của you cũng đã đủ chứng minh you là tên lừa đảo rùi. Yêu cầu có lời xin lỗi chính thức đối với Hoàng Phố và tôi nữa

mulan
23-10-2003, 01:26
nghe cách nói chuyện là dư biết ai gùi HP còn ráng hỏi :D hay là giận wá mất khôn dạ :D

to phố hòang, mọi thứ vẫn còn nằm trong log của server :D đã không rành lửa mà lại khoái nghịch lửa thế kia thì dễ bỏng lém :D

SUPERKID1412
24-10-2003, 10:37
Mình đồng ý với MULAN nhưng mà Hoang Pho ơi gì mà giận qúa vậy tên Pho Hoang có nói là bạn của Hoang Pho đâu hắn chỉ nói là bạn của HP thôi mà làm gì mà dữ vậy kệ cha hắn đi, mà HP thì thiếu gì người tên như vậy chứ.

Hòang Phố
24-10-2003, 23:01
hihihih...mình đã hết giận chuyện này lâu lắm gùi ! Vả lại có người "nhót wá "nghe động tới đã bỏ làng chạy rồi ...hihihih

pinkheart
29-10-2003, 13:27
Hi, chào các bạn, các anh, các chị.
Lâu lắm rồi mới vào lại diễn đàn,tại vì bận quá.
Xin dược làm quen với tất cả mọi người trong diễn đàn được không nhỉ?
Không tham lam quá chứ?
Mình là bạn của Greenheart nè!

pinkheart
29-10-2003, 13:34
Tự giới thiệu nha!
Mình là Pinkheart, năm nay được 17t, đang học phổ thông.
Nhà mình ở tp.HCM.

minker
02-11-2003, 14:26
Chào các bạn, mình là minker! Tên thật của mình là àh đảo ngươc!
rất mong làm quen với tất cả mọi người trong đth!