PDA

View Full Version : Teppi xin trả lời các bạn.

Teppi
19-09-2002, 17:55
Thưa các bạn !

Việc mua đĩa ở thành phố HCM thì thật sự tôi cũng không biết có tìm được không. Nhưng theo tôi, đĩa này nằm trong thể loại đĩa dành riêng cho khoa học nên không thật sự phổ biến( tức là không được nhiều người biết - ngoại trừ những người quan tâm tới việc lập trình.)

Việc upload nó lên. Tôi nói luôn là không thể làm được. Việc upload một đĩa CD 650 MB lên mạng, các bạn thử tính thời gian upload và download xem.

Tôi mua đĩa này ở một quầy hàng đĩa ở Tràng Tiền - Hà Nội. Cụ thể đường đi như thế này. Hướng theo đường Hàng Khay -> Tràng Tiền, bạn đi tới ngã tư tiếp theo( bỏ qua phố Nguyễn Xí) và cửa hàng này nằm ở góc bên phải của ngã tư bên kia đường. Theo tôi nhớ thì đĩa có số hiệu là C47, các bạn cứ bảo người quản lý lấy cho đĩa có số hiệu như trên là được. Còn việc có còn "hàng" hay không thì tôi không đảm bảo.

Tôi đã đọc tới chương 4 của quyển sách. Nói chung, nó khá hay, và cũng không có nhiều từ mới tiếng ANH cho lắm.Nhưng điều quan trọng là các bạn phải kiên trì. Vì API khá phức tạp.

Chúc các bạn thành công.
Teppi.

Nicky
02-10-2002, 16:11
Teppi có nhớ chính xác địa chỉ không ?

Teppi
11-10-2002, 18:00
Thưa các bạn !

Thật sự Teppi không nhớ chính xác địa chỉ. Nhưng nó khá dễ tìm. Các bạn ở Hà Nội chắc ai cũng biết đường Ngô Quyền.Từ ngã tư giao nhau giữa đường Ngô Quyền với Tràng Tiền, bạn theo hướng Nhà hát lớn, và nhìn sang bên phải, bạn sẽ thấy ngay thôi.

Teppi !

hahaha
11-10-2002, 18:07
lam sao lam duoc mot hacker vay