PDA

View Full Version : sư trở về của Lord

Lord_of_monsters
23-09-2003, 07:00
a' chào bà con ai nhớ tôi không, mới lấy chồng muốn lên diễn đàn thu thập quà cuới đây, ai cho tôi xin giơ tay phát biểu

Ghost1982
23-09-2003, 11:13
Chào em Ánh Tuyết, trên 4rum này ko mấy ai nhớ đến em đâu (quái vật quá mừ). Nhưng có anh đây nè, để mọi người ko quên em thì anh đã viết một chủ đề "HotNew: Tại sao LOM lại biến mất trên ddth", tiếc là đã bị del rùi. Anh và em tuy hay cãi nhau nhưng vì thế mà anh nhớ em lắm, bây giờ em về rùi thì hay lắm cãi nhau tiếp nha. Còn quà cáp thì chưa kịp chuẩn bị, cứ chờ đó rùi sẽ tặng.

NoZ
24-09-2003, 00:09
Trời đất, vậy là lấy chồng rồi ah`. Hihi, cung hỷ cung hỷ Lord nha. Chào Lord quay trở lại diễn đàn.

digitalknight
24-09-2003, 11:57
Cung hỷ, cung hỷ!

Nhưng mừ, trùi ui! Chị em trong ddth mà ai cũng theo gương của Lord thì chít mất.

Ai có tư tưởng giống hoặc *xém* giống Lord thì suy nghĩ lại đi nha ^_^.

Hòang Phố
25-09-2003, 05:59
Lord_of_monsters ui ...lâu ngày quay lại còn tuyên bố một câu 'bừng bừng"như thế !
Có nên send hình cưới của mình lên cho bà con cùng ngắm xem LOM's husband như thế nào !
Chà bây giờ làm phu nhân của Dracula phải hong ? quý danh là chi chi há ? :)

unlucky555
02-10-2003, 18:29
hic hic
Đau khổ quá mới vừa đang ký thử đòi làm chồng co Lord xem vợ sợ hay chông sợ thế mà cái tin này mới giật gân bứt tóc qua vầy nè trùi cứ như là sét đanh trời mưa thế này nè nè có còn ai giông cô Lord định chứng minh là mọi người đàn ông đều phải sợ vợ đều phải tân thủ cái luật cho phe mày râu hết sức vớ vẩn của hoangpho ko vạy thì lên tiếng nhé

vanlang
07-10-2003, 08:34
chà chà .. mới đó mà đã lấy nhanh thế sao :D ... uổng quá .. mà cũng may siệt .. mém tí nữa tương tư lord gòi :D .... hên pà cố