PDA

View Full Version : Làm sao để có tài khoản Rapidshare và Megaupload?

nph2010
20-01-2009, 08:17
Làm sao để có tài khoản Rapidshare và Megaupload?

Ai cũng biết Rapidshare và Megaupload là hai trang share online nổi tiếng nhưng khốn một cái là chỉ cho tải một lần một ngày, và nếu có dùng phần mềm như USDownloader thì cũng ... đợi vỡ mặt ra. Giá như có một cái account nhỉ.
Muốn có account thì phải trả tiền. Mà lấy đâu ra? Ngửa tay xin ba má? Các cụ cho á, lạ đấy. Vậy làm sao để có xiền? Thôi thì ta cứ lọ mọ ... kiếm tí ti.
Sau đây xin giới thiệu với các bạn cách kiếm xiềm, em cũng đang ... ká kiếm

Đầu tiên là bạn vào đăng ký một tài khoản ở trang:
http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=hi2010bg

Tạo một tài khoản. Sau đó đăng nhập vào.
Nó sẽ hiện lên các link để bạn kick vô.
Lần lược vô các link. Điền một câu bất kỳ vô các ô trống. Sau đó click vô nút cuối cùng. Số tiền trong tài khoản của bạn sẽ tăng lên tương ứng.
Hãy thường xuyên kiểm tra tài khoản để có cập nhật link.
Phải đủ 75$ bạn mới được rút tiền
Khoảng 5 ngày là bạn có thể kiếm đủ
Và khi rút tiền bạn có thể gửi tài khoản qua https://www.paypal.com (đây là trang thanh toán online)
Bạn vào www.paypal.com đăng ký một tài khoản rồi khi rút ở trang kiếm tiền bạn nhập số tài khoản paypal vào là có tiền thôi.

Chắc các bạn sẽ gạp chút khó khăn trong việc lập tài khoản ở paypal
tiện đây mình đưa bài hướng dẫn về cách lập tài khoản này:
Trước đây Paypal không cho Việt Nam đăng ký và cũng không chấp nhận các giao dịch được thực hiện từ Việt Nam nếu không chat hoặc gọi điện cho họ ( đối với thành viên người nước ngoài đến Việt Nam có tài khoản Paypal ). Nhưng mới đây cùng với xu thế Việt Nam gia nhập vào WTO và các nhà đầu tư bắt đầu đổ xô vào Việt Nam, nhu cầu mua bán hàng hóa trên mạng từ Việt Nam tăng lên nhanh chóng nên Paypal đã cho phép người Việt tham gia vào công cụ thanh toán trực tuyến cực kỳ hữu ích này. Đại đa số các trang mua bán trực tuyến có nguồn gốc từ Mĩ hoặc có nhu cầu làm ăn lớn đều sử dụng Paypal.

Các bạn có thể đăng ký Paypal tại: https://www.paypal.com/us/cgi-bin/webscr?cmd=_registration-run

Điều quan trọng là các trang kiếm tiền Online lớn và có uy tín phần lớn đều trả bằng Séc (check) hoặc Paypal nên có 1 tài khoản Paypal sẽ thuận lợi hơn trong việc kiếm tiền Online. Chỉ tiếc hiện nay Paypal chưa cho người Việt Nam rút tiền từ tài khoản Paypal về tài khoản ngân hàng, bởi vậy bạn chỉ có thể dùng tiền để chi tiêu hoặc rút qua thẻ ATM của Paypal ( debit card ).
Cách đăng ký rất đơn giản. Đầu tiên bạn kích chuột vào đây kích chuột vào đây để vào Paypal, sau đó nhấn vào Sign Up ở phía trên đầu trang chọn:
+ Personal Account cho tài khoản cá nhân bạn sẽ không thể chi tiêu trước ( không có quyền tín dụng ) mà phải chuyển tiền vào trong tài khoản rồi mới chi tiêu được,
+ Premier Account nếu dùng để buôn bán trên e-bay và thanh toán khác bạn sẽ có quyền chi tiêu trước thanh toán sau ( quyền tín dụng hay thấu chi và dùng với các thẻ tín dụng với 1 số nước thì có thể cả tài khoản ngân hàng).
+ Business Account nếu đây là tài khoản của công ty
Tiếp theo bạn nhìn phía dưới có dòng : Select the country or region where you live thì bạn chọn Vietnam. Nhớ là nếu bạn luôn giao dịch tại Việt Nam và chỉ có thẻ credit card do Việt Nam phát hành thì phải chọn cái này là Việt Nam vì sau này không thể thay đổi được thông tin này thì sẽ không active được tài khoản bằng thẻ tín dụng ( credit card ) và sẽ bị nhiều giới hạn khi sử dụng.
Sau đó nhấn vào nút Get started để nhập các thông tin cá nhân vào.

Sign up for PayPal and start accepting credit card payments instantly.

PayPal Account Owner Contact Infomation
First Name: Họ ( và tên đệm )
Last Name: ( tên đệm và ) Tên ( bạn nên nhập thế này vì sau này nó sẽ hiển thị theo thứ tự first name rồi mới đến last name )

Address 1: Địa chỉ của bạn
Address 2: ( không cần nhập vì bạn chẳng có tới 2 cái )
(optional)
City: Thành phố
State / Province / Region: ( Bang/ Tỉnh / Vùng lãnh thổ ) Bạn nhập tên Tỉnh vào
Postal Code: ở Việt Nam không có mã bưu điện bạn nhập n/a hoặc nhập mã số đầu của điện thoại vùng của tỉnh
Country: Vietnam ( cái này nó điền tự động bạn không cần nhập )

Country of Citizenship: Bạn là công dân nước nào ( bạn chọn Vietnam )

Primary Currency: loại tiền tệ ( bạn chọn laọi tiền bạn dùng để giao dịch, tốt nhất là chọn U.S.Dollars

Home Telephone: điện thoại nhà bạn

Work Telephone: điện thoại nơi làm việc ( không cần chọn )
(optional) ext.

Mobile Telephone: điện thoại di động ( không cần chọn )
(optional)

PayPal Account Login ( địa chỉ e-mail bạn dùng đăng ký sẽ là tên để đăng nhập vào paypal )

Email Address: địa chỉ e-mail ( nhập đầy đủ vd: abc@yahoo.com )
(e.g. name@domain.com)

Re-enter Email Address: nhập lại địa chỉ e-mail
Password: mật khẩu để đăng nhập
Retype Password: nhập lại mật khẩu lần 2 cho chính xác với cái trên

Password Recovery ( cầu hỏi này dùng để phòng khi bạn bị quên mật khẩu sẽ dùng đến để lấy lại mật khẩu )

Security Question 1: bạn chọn câu hỏi bảo mật 1
Answer 1: bạn điền câu trả lời vào
Security Question 2: bạn chọn câu hỏi bảo mật 2 ( câu 2 phải khác câu 1 )
Answer 2: bạn điền câu trả lời vào ( câu 2 phải khác câu 1 )

Security Measures Bạn phải đọc kỹ nội dung trong này
Nếu bạn chấp nhận thì chọn Yes ở phía dưới ( nếu chọn No sẽ không đăng ký được )
Enter the code as shown below: nhập đoạn mã code hiển thi bên dưới
Cuối cùng bạn nhấn Sign Up để hoàn thành. Paypal sẽ gửi về e-mail bạn dùng đăng ký 1 cái link để kích hoạt và xác nhận tài khoản có liên kết tới mail là đúng, bạn nhấn vào link đó để kích hoạt.
Như vậy tôi đã giới thiệu với các bạn các làm tài khoản Paypal. Tuy nhiên tài khoản này chưa được active do đó sẽ bị hạn chế, bạn chỉ có thể gửi đi $100 mà thôi. Muốn bỏ các hạn chế này bạn cần nạp các thông tin về thẻ tín dụng của bạn ( credit card ) vào sau đó paypal sẽ thu 1 khoản phí tượng trưng để xác nhận thẻ, bạn lấy số tiền nó thu nhập vào để active tài khoản là được.

Đây là ví dụ cho thành quả của quá trình:

http://img150.imageshack.us/img150/5821/99159634cy0.jpg (http://img150.imageshack.us/my.php?image=99159634cy0.jpg)
http://img150.imageshack.us/img150/99159634cy0.jpg/1/w432.png (http://g.imageshack.us/img150/99159634cy0.jpg/1/)

Các bạn hãy click vào link dưới để đăng ký,mỗi 1 người đăng ký link của mình giới thiệu như vậy mình được 1,25$
sau khi bạn đăng ký xong hãy giới thiệu cho người khác để được hưởng $ như mình
chúc các bạn kiếm được nhiều $

Cố lên anh em!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Sau khi đăng ký vào http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=hi2010bg
bạn chỉ việc nhấn vào một trong các đường link đó, hiện ra hai đường dẫn có đề là Click Here for Website 1 và Click Here for Website 2, nó sẽ mở ra một trang web mới ở cửa sổ mới, bạn có thể xem, đợi một lúc bạn quay sang trang lúc nãy và viết comment của bạn vào hai ô trống dưới Click Here for Website 1 và Click Here for Website 2, rồi nhấn Submit, thế là bạn vừa ká kiếm mấy $ rồi đó.

Không lừa ai hết, cứ thử đi xem đúng không.

Mình mới làm và cũng kiếm được 15,5 $ rồi, vài hôm nữa là có xiền đi chợ online rồi, hehe

À lập tài khoản xong bạn nên giới thiệu cho bạn bè, vì nếu họ đăng ký thì bạn sẽ được web tặng bạn 1,25 $.

Bạn nhớ kiểm tra trang đó thường xuyên nhé, vì nó sẽ cập nhật link để mình bấm vào kiếm tiền.
Mỗi lần như vậy có 7 đường link, trong đó có 5 link với 4 $, một link 1 $, và 1 link 6 $, nếu bạn bấm hết, thì được 27 $ rồi. Nhưng nhớ là phải comment và submit nhé, nếu không thì công cốc, quan trọng là comment và submit ở trang www.AWSurveys.com, còn mấy trang hiện ra thì bạn không cần làm gì hết, kệ nó. Vậy là mỗi ngày bạn có 27 $ rùi. Ái chà chà, nếu có link đều đặn để nhấn thì một tháng 30*27 = 810 $ rồi, lại chưa kể nếu bạn của bạn cũng đăng ký thì bạn lại được thêm 1,25 $ cho mỗi lần.

Mình kiếm được 29,5 $ rùi, hehe.

Nếu bạn nào làm thử, sau khi làm xong hãy cho ý kiến nhé.

Mình thấy cách này cũng hay hay nên giới thiệu mọi người.

tokiva
21-01-2009, 10:53
Nghe mấy trang kiếm tiền online mà ngại quá, nghĩ cực.
Nhưng trang này mình vừa vào thử, cũng được 27$ rùi, hi`, không biết kiếm được gấp nhiều hơn không nhỉ. Chỉ phải kick mỗi mấy cái link đó mà cũng có tiền mua đồ online rồi, à bạn chỉ cho mình cách lập tài khoản Rapidshare luôn đi.
Thanks nhìu nha!

HDong_eps
21-01-2009, 11:20
de minh thu xem , nghe cung kha hap dan day.Thank, chuc mot ngay vui ve

where_are_you
22-01-2009, 21:15
nhưng cho mình hỏi, nếu mình tự giới thiệu cho mình thì có được không, tức là lập nhiều mail rồi đăng ký ở những nơi dùng net khác nhau, IP khác nhau, mỗi lần ở một quán net. Nếu được như thế thì nhanh rồi.

lehuynhhp
22-01-2009, 21:55
Mình vừa làm được rồi cũng được 27$ rồi. Hay thật đấy, nhưng nghĩ mà thấy buồn cười chỉ click mấy cái link mà kiếm được tiền, dễ hơn cả ăn cơm.
À thế còn chuyển tiền sang paypal như thế nào nhỉ để đủ 75$ mình còn rút. nph2010 chỉ dẫn nốt được không?

nph2010
23-01-2009, 06:05
Khi nào đủ 75$ thì mới rút được!
Khi bạn đủ từ 75$ trở nên, bạn nhấn Redeem money, sẽ chuyển sang trang khác, cho bạn chọn số tiền rút ra la 75, 200, 350, 500, bạn có thể rút thông qua 3 loại hình Paypal, Alertpay, hoặc check, nhưng loại check được trả chỉ khi bạn ở Mỹ, còn cách tạo tài khoản Paypal thì mình chỉ ở trên rồi.
Đừng nghĩ dễ hơn ăn cơm nhé, bạn phải chek trang đó thường xuyên để xem có New Survey không để bấm tiếp, nhưng không phải ngày nào nó cũng có update đâu, mà nếu trong vòng 45 ngày bạn không vào đó lần nào thì nó sẽ tự động xóa tài khoản của bạn.
Vì cái này đòi hỏi mỗi IP một tài khoản thôi, nên hai tài khoản không thể tạo trên cùng một máy tính được, nên dù bạn có mời được người khác lập tài khoản ở cùng máy tính thì bạn tuy vẫn thấy tiền trong tài khoản của bạn tăng lên nhưng khi bạn đủ tièn để rút thì trong vòng 1 - 5 ngày nó sẽ thông báo với bạn là bạn đã ăn gian vì các tài khoản được tạo trên cùng một IP. Do đó đừng phí thời gian mà tự mời chình mình lập tài khoản trên cùng một IP, hay 1 máy tính nhé.
Vì mỗi tài khoản/1 IP nên bạn có thể tự lập mail và mời chính mình lập tài khoản trong trang đó, nhưng phải ở các máy khác nhau có IP khác nhau. các tài khoản tạo được cũng phải bấm link, comment, chứ chỉ lập rồi bỏ đấy là xôi hỏng bỏng không
Như vậy cũng phải bỏ công sức chứ có ăn không đâu mà buồn cười.

Bạn nên đọc kỹ cái này nhé: http://www.awsurveys.com/Terms.cfm
http://www.awsurveys.com/FAQ.cfm#When_are_new_surveys_posted

.:Tii:.
23-01-2009, 10:53
Ai có kinh nghiệm về phần này cho em tí ý kiến đi.. Sao nghe mấy thằng trên nói giống cùng một hội quá.. Hiz hiz

fcmtuan
23-01-2009, 12:13
cái này cũng hay đó, mà còn trang nào giống như vậy nữa ko, để kiếm dc nhiều tiền đó mà.
Mà khoảng bao lâu thì thằng awsurveys này mới update link cho mình click vậy nhỉ

lehuynhhp
23-01-2009, 21:03
Cho mình hỏi nph2010 một câu nữa nhá: Bạn nói rằng cái này đòi hỏi mỗi IP một tài khoản. Nhưng IP của mình là IP động mà, mỗi lần vào mạng là một IP hoàn toàn khác như vậy có ảnh hưởng gì không?

hungdavicmai
23-01-2009, 22:08
tuỏng là cách nào chứ cách này thì bó tay dù sao củng tốn tiền qua nguòi giói thiệu đường nào củng phải trả tiền,

nph2010
24-01-2009, 07:06
Cho mình hỏi nph2010 một câu nữa nhá: Bạn nói rằng cái này đòi hỏi mỗi IP một tài khoản. Nhưng IP của mình là IP động mà, mỗi lần vào mạng là một IP hoàn toàn khác như vậy có ảnh hưởng gì không?

Khi bạn đăng ký nó đã chỉ rõ là: One account per household or IP address, your IP address is ...., tức là mỗi IP hay mỗi Household chỉ được phép có một tài khoản,

Bạn vào đây để xem IP của bạn có khác nhau mỗi khi bạn vào net không nhé: http://www.ipaddress.com/

Bạn nên đọc kỹ mấy cái luật chơi của nó, nó "cho" bạn phạm luật chơi, nhưng khi bạn phạm luật thì nó không trả tiền bạn đâu.
http://www.awsurveys.com/Terms.cfm
http://www.awsurveys.com/FAQ.cfm

Kiếm xiền không đơn giản và không phải ngày một ngày hai, thường thì nhiều người không đủ kiên trì nên "đứt gánh giữa đường"
Bạn vào đây tham khảo thêm: http://www.kiem-tien.com/index.htm

Mình xin được trích một đoạn trong đó ra đây: "Nếu bạn không kiên trì, chỉ muốn kiếm được tiền ngay trong khoảng thời gian ngắn, càng sớm càng tốt thì kiếm tiền trên mạng (kiem tien tren mang, qua mang, online, truc tuyen) không phải là việc làm phù hợp với bạn! Tốt nhất là bạn đừng nên tham gia vì nếu bạn chỉ theo đuổi được vài ngày, cùng lắm là 1-2 tháng rồi bỏ cuộc thì chỉ tốn thời gian vô ích!"

Ai có kinh nghiệm về phần này cho em tí ý kiến đi.. Sao nghe mấy thằng trên nói giống cùng một hội quá.. Hiz hiz

Nói giống nhau hay không, bạn tin hay không thì cứ thử xem có đúng như trên không!

Bạn muốn có kinh nghiệm à, vào đây tham khảo: http://www.kiem-tien.com/index.htm

Nghe mấy trang kiếm tiền online mà ngại quá, nghĩ cực.
Nhưng trang này mình vừa vào thử, cũng được 27$ rùi, hi`, không biết kiếm được gấp nhiều hơn không nhỉ. Chỉ phải kick mỗi mấy cái link đó mà cũng có tiền mua đồ online rồi, à bạn chỉ cho mình cách lập tài khoản Rapidshare luôn đi.
Thanks nhìu nha!

Lập tài khoản thì có khỉ gì đâu, bạn chỉ cần chọn kiểu thanh toán bằng Paypal, khi bạn có tài khoản Paypal, và bạn kiếm xiền như cách trên, nó trả công bạn qua Paypal, bạn dùng tiền đó trả cho hai chú Rapid và Mề gà là okie.

darkangel2006
24-01-2009, 08:06
mấy cái kiếm tiền ol thì 99% là lừa đảo rồi. 1 số trang kiếm đc thì chỉ vài $ 1 tháng thôi(nghe nói vậy chứ em ko đủ kiên nhẫn lụm bạc cắc vậy)

zZzPrincezZz
27-01-2009, 22:06
vậy bao lâu nó mới update cho mình link mới vậy? Mình đã vào 2 3 ngày rồi, mỗi ngày 1 lần mà có thấy link mới nào đâu? Như thế này thì bao giờ đủ 75$. Mình thì không cần tiền gấp nhưng mình muốn thử cảm giác có tiền trên mạng một lần cho biết. Chỉ cần chuyển tiền vào được Paypal là được rồi. Còn chuyện có kiếm thêm hay không thì để coi đã :D

Bổ sung bài cái:
Mình làm như thế nào để mời thêm một người bạn để mình có 1,25$ vậy? Mong bạn hướng dẫn cụ thể nhe !! Thanks

nph2010
27-01-2009, 22:41
vậy bao lâu nó mới update cho mình link mới vậy? Mình đã vào 2 3 ngày rồi, mỗi ngày 1 lần mà có thấy link mới nào đâu? Như thế này thì bao giờ đủ 75$. Mình thì không cần tiền gấp nhưng mình muốn thử cảm giác có tiền trên mạng một lần cho biết. Chỉ cần chuyển tiền vào được Paypal là được rồi. Còn chuyện có kiếm thêm hay không thì để coi đã :D

Bổ sung bài cái:
Mình làm như thế nào để mời thêm một người bạn để mình có 1,25$ vậy? Mong bạn hướng dẫn cụ thể nhe !! Thanks

Bạn làm gì mà nóng vội thế, như mình đã nói ở trên là phải kiên trì, chứ ngày một ngày hai thì tất cả dân cư mạng đều giàu, chỉ việc online không cần đi làm!!!

Muốn giới thiệu cho bạn bè bạn phải copy cái link của bạn gửi cho người ta, bạn có nhìn thấy dòng sau không:
Don't forget to Refer your Friends and earn $1.25 per friend!
Bạn nhấp vào Refer your Friends, nó sẽ hiện ra cái link bạn cần đưa cho người khác, ví dụ:
Your Direct Referring Link is below

Happy new year !

nhutvaa6
27-01-2009, 23:09
bạn nph2010 ơi cho mình hỏi cái này, tiền on mình kiếm được chỉ dùng để mua đồ trên mạng thôi hay có thể rút ra đc. nếu rút được thì rút qua atm như thế nào? thanks nhìu về bài viết hay của bạn.

nph2010
28-01-2009, 00:04
Cái này, mình hông bít nữa, mình không ở VN nên hổng bít nhìu, nhưng chắc là có thể rút qua thẻ ATM của Paypal ( debit card )

Hướng dẫn đăng ký tài khoản Paypal

Cách đăng ký:
sau khi bấm vào link đăng ký trên .. bạn bấm vô bạn bấm tiếp vào
SING UP
sau đó bấm tiếp vào thanh công cụ chọn quốc gia ...(lưu ý nên cẩn thận vấn đề này kẻo Paypal của bạn không cash được... tốt nhất nên chọn US Hoặc Taiwan. china cũng được..
sau đó : chọn phần Personal Account và bấm vào start now
sau đó bạn thấy 1 trang mới

Create a PayPal Account
Secure

First Name: Tên Thật
Last Name: Họ và tên đệm

Address Line 1: địa chỉ 1
Address Line 2: địa chỉ 2
(optional)
City: Tên thành phố của người mình mượn tên
State: Tên Bang
ZIP Code: mã thành phố <Hà nội là 10000>

Home Telephone: số đt nhà
This will not be sharede.g. 555-555-5555

Mobile Telephone: có hoặc không đều được
(optional)

Email Address: Email (cái này rất quan trọng nên dùng mail tốt và không nên đăng ký các trang web khác bằng Email này nhớ chỉ dùng paypal)
For PayPal account login
Create Account Password: Mật khẩu (phải nhớ kỹ vì Paypal không hề
gửi mật khẩu về Email để bảo mật cho bạn )
8 characters minimum
Confirm Password: đánh lại mật khẩu

1st Security Question: Câu hỏi bảo mật 1
For password recovery
Answer: câu trả lời bảo mật 1
2nd Security Question: Câu hỏi bảo mật 2
Answer: câu trả lời bảo mật 2

Enter the characters: Đánh lại dãy số bảo mật theo ảnh bên cạnh ..
(not case sensitive)
cuối cùng bấm vào : I Gree Great my account

vậy là Ok bạn vào Email

nhìn thấy một cái mails active : kich hoạt nó là bạn đã có mộ cái Paypal
Và Tên tài khoản Email này chính là tên của tài khoản Paypal.
Ví dụ: Email khi đăng ký paypal là : tenban@domain.comĐịa chỉ email này đang được bảo vệ khỏi chương trình thư rác, bạn cần bật Javascript để xem nó
Thì tên Tài khoản Paypal cũng chính là : tenban@domain.comĐịa chỉ email này đang được bảo vệ khỏi chương trình thư rác, bạn cần bật Javascript để xem nó

Tuy Nhiên
Tài khoản paypal này chỉ thể gửi tiền (Còn nhận tiền Cái này Tùy Vào trang web mình chơi MMO yêu cầu nhưng Paypal gửi Paypal thì được Thường thì bạn có thể dùng được 60%số giao dịch***cái này sẽ là 0% nếu bạn chọn quốc gia là Việt Nam ****)
trên mạng thôi không rút về ngân hàng được ... vậy Làm Thế nào để dùng paypal thoải mái với đầy đủ các chức năng của nó?.
.... câu trả lời ...bạn phải verifry ACC Paypal của bạn
Thế nào là verifry : có nghĩa là bạn phải add một cái thẻ Credit card (ATM )của ngân hàng nào đó ...điều này vì sao ..
thứ nhất .: phí bạn mở một tài khoản Paypal là 1,99 usd vậy bạn phải có một Credit card thì PayPal Mới Trừ của bạn được...
thứ 2 là vì Paypal hạn chế số lượng người dùng quá nhiều ACCount gây ra khó quản lý cho PayPal.
thứ 3 đó là bạn có thể gửi tiền Từ CC vào PayPal để trả cho các trang web hoặc gửi tiền ...

** Vậy *Làm thế nào để verifry
Trước hết bạn phải có một cái credit card hoặc debit card (nếu là tạo paypal việt nam thì bạn có thể ra acb, eximbank hoặc vcb để tạo), nếu bạn kô có credit card thì bạn có thể dùng vcc.
cái này tốt nhất theo kinh nghiệm của tôi .. bạn nên mua môt cái VCC

VCC là gì Là Vitual Credit card: nó là một thể loại thẻ tương tự như Credit Card .
Cái này được bạn trên mạng nên bạn có khả năng mua nó .. với giá khoảng 10-->15 usd/card.. cái này coi như một tài khoản ngân hàng trên mạng không phải của việt nam nên nếu dùng VCC này bạn sẽ có một Paypal đủ hết chức năng ...
Hiện nay có rất nhiều chỗ bán vcc, bạn có thể tham khảo trên talkgold.com , www-card.com hoặc dùng vcc của epassporte.
**sau khi có VCC bạn tiến hành Verify Paypal
..Đầu tiên bạn Bấm Login Vào PayPal. -> sau đó nhìn bên tay trái có phần
add Credit card. bạn bấm vào add CC
sau đó điền các thôn tin có trên card :
như

số card :Vidu : 6278 9510 1234 ***x
số bảo mật : *** (vidụ 655 ở sau mặt thường là 3 hoặc 4 chữ số)
sau đó chọn expdate: xx/xx (vidu :12/2007) cái này cũng ghi luôn trên card.
sau đó bấm sumit.
và ok ...
nhưng đến đây chưa kết thúc.
tiếp đó trong Email của bạn sẽ có một lá mail
nôi dung là bạn phải active Paypal whith expander use number
bạn bấm vô link active trong mail .
nó hiện ra trang Paypal : và có một ô trống bắt bạn điền 4 chữ số :expander use number... vậy đây là số gì ..
4 chữ số này nó là 4 số bảo mật nếu như bạn điền sai 3 lần coi như paypal sẽ lock cái VCC của bạn hết dùng luôn .. (tất nhiên sẽ có cách giải Lock)
quan trọng ở đây bạn phải biết 4 số bảo mật này là gi?
expander use number : sau khi bạn add VCC vào paypal . thì sau khoảng 3 ngày Paypal sẽ trừ một khoản phí là 1,99 usd vào VCC của bạn
và khi bạn login vào ngân hàng và kiểm tra VCC thì sẽ thấy một lá thư của paypal.. Kiểu như sau .. 1234 PAYPAL--*EXPUSE $-1.99$-1,99$
vậy thì cái số 1234 sẽ là số bạn cần điền ..
sau khi điền 4 số này .. bạn bấm continuse vậy là OK
paypal đã là của bạn.

Vậy là đã xong ! chúc các bạn may mắn .

nhutvaa6
28-01-2009, 10:30
Hi cám ơn bạn nha nhưng ở VN ko có thẻ atm của Paypal ( debit card ) đâu.
như vậy dù có kiếm được tiền cũng đâu lấy ra được đâu. phải không ^^! thanks for your answer

nph2010
29-01-2009, 02:10
Hi cám ơn bạn nha nhưng ở VN ko có thẻ atm của Paypal ( debit card ) đâu.
như vậy dù có kiếm được tiền cũng đâu lấy ra được đâu. phải không ^^! thanks for your answer

Thì bạn dùng xiền đó để lập tài khoản Rapid và Mega, khi có tài khoản thì down được nhiều, nhanh, và có tính năng khác như resume, ...

nph2010
30-01-2009, 05:42
Cái Card verification number là 3 số ở cuối đó

Ví dụ một thẻ có số là

ở mặt trước nó ghi là

4657 7857 3786 8867

Bạn lật mặt khác của thẻ sẽ thấy như sau

--------------8867 324

chỗ ---------- là chỗ bạn ký tên trên thẻ ý, còn ba số 324 in nghiêng chính là cái số để xác định

tranhatuananh
30-01-2009, 07:24
Bạn làm gì mà nóng vội thế, như mình đã nói ở trên là phải kiên trì, chứ ngày một ngày hai thì tất cả dân cư mạng đều giàu, chỉ việc online không cần đi làm!!!

Muốn giới thiệu cho bạn bè bạn phải copy cái link của bạn gửi cho người ta, bạn có nhìn thấy dòng sau không:
Don't forget to Refer your Friends and earn $1.25 per friend!
Bạn nhấp vào Refer your Friends, nó sẽ hiện ra cái link bạn cần đưa cho người khác, ví dụ:
Your Direct Referring Link is below

Happy new year !

đề nghị close topic trang này ko pay mà là 1 trang big scam (lừa đảo).
Bạn này chỉ cho ta nhìn thấy cái hình nó trừ tiền trong site chứ ko bao giờ cho ta thấy đc hình ảnh nó pay vào alertpay hoặc paypal...bỏ đi mọi người tốn sức

nph2010
31-01-2009, 00:46
đề nghị close topic trang này ko pay mà là 1 trang big scam (lừa đảo).
Bạn này chỉ cho ta nhìn thấy cái hình nó trừ tiền trong site chứ ko bao giờ cho ta thấy đc hình ảnh nó pay vào alertpay hoặc paypal...bỏ đi mọi người tốn sức

Paypal là tài khoản cá nhân, liên quan đến tiền bạc, cho ông xem để ông hac k
của tôi à

quang121
02-02-2009, 17:55
Thôi, xài các dịch vụ leech link thì hay hơn, khỏi tốn công sức gì cả :)

gooverine
02-02-2009, 21:11
cái này có cho rút qua AlertPay phai ko?

nph2010
03-02-2009, 18:56
đúng rồi ............

gooverine
03-02-2009, 22:07
nó chuyển tiền vào tài khoản của mình ngay ah hay phải chờ bao lâu ? bạn cho mình nick chat được ko ? có gì trao đổi cho nhanh.

nph2010
04-02-2009, 03:17
Đợi 1 - 5 ngày, nếu bạn không phạm luật chơi thì ôn, nhưng nếu phạm luật chơi tí tẹo teo thì công sức của bạn đi tỏng

Bạn nên đọc kỹ cái

Terms of Service: http://www.awsurveys.com/Terms.cfm

Frequently Asked Questions: http://www.awsurveys.com/FAQHomeMain.cfm

Khi nó gửi mail, cẩn thận nhé, không có lại bấm lung tung là tự mình xóa tài khoản của mình, thì công cốc

Mình không chat, ba bốn tháng vào một lần, hic, toàn wen pass, nên hổng chat chit gì

gooverine
04-02-2009, 08:39
bạn nhận được tiền thật rồi phải ko? thế thì may quá chỉ sợ scam thôi

gooverine
10-02-2009, 06:19
ah bạn nè nếu mình phạm lỗi và no ko thanh toan cho mình thì nó có báo gì ko? mà bạn nhận được tiền thật phải ko?

squall86
10-02-2009, 08:28
cứ đi nghe cái thằng bị banned,
trò scam của con trẻ =))

tritueviet
10-02-2009, 09:06
Share cho mình 1 tài khoản nữa nhé, Tks nhiều !

tokyolinux
14-02-2009, 14:55
http://kysubachkhoa.com/forum/showthread.php?t=1242