PDA

View Full Version : không thể ***** lại khi restar lại máy

norman foster
10-01-2009, 19:38
mình có laptop apple pro, cài 2 win os và xp.cách đây vài hôm khi sử dụng bên xp có 1 số lỗi là mình không thễ vào được chương trình 3dmax8, revit, architectural 2006(ADT).bởi vì cứ vào là nó đòi registry. ADT thi mình ***** lại được, còn 2 phần mềm kia thì báo lỗi khi *****. Mình nghĩ là do dùng 2win nên thế , vì vậy mình đã thử chỉ cài duy nhất 1 winxp trên máy apple thử.mình cài lại winxp và chỉ để duy nhất 1 ổ.và tuyệt đối ko nối mạng internet gì cả. Nhưng kết quả thì vẫn như vậy.Mình cài lại win,format sạch sẽ, cài xong driver, rồi mình cài 3dmax8 ngay, rồi ***** ,lần đầu tiên dược ngay, nhưng mình thử restar máy lại thì khi vào chương trình 3dmax8 nó lại báo đòi *****,nhưng lần này thì ***** ko được nữa.mình lại nghĩ đĩa win có vấn đề nên đi mua đĩa mới.Kết quả thì vẫn như nhau.có 1 điều lạ là khi sử dụng, phần mềm ADT 2006 thì ***** lại được nhưng lúc thì nó hỏi *****, ,lúc thì vào luôn chương trình, còn 2 chương trình kia thì không.
Nên bạn nào biết cho mình hỏi nguyên nhân và cách khắc phục nó như thế nào. Mình đã cài lại 2,3 lần .oải quá
Mình cảm ơn rất nhiểu

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

lỗi font hay sao đó. (****** là C R A C K ) dó ạ