PDA

View Full Version : Cần cao thủ giúp đỡ về lỗi âm thanh đây!

longgiathanh
05-01-2009, 21:25
Máy mình bị gì mình củng không biết nữa. đã search rất nhìu mà ko có câu trả lời nên mạo muội hỏi mong các bác giúp đỡ giùm
Nó bị như sao: Khi mở máy lên thì bình thường có thể nghe dc nhạc online, trên máy. nhưng nhiều khi nghe 1 lúc khoảng 3,4 tiếng thì nó hết nghe. không phải file nhạc hư nha. cả những bài mới nghe wa mở lại nó cũng ko nghe luôn. mà nó cũng ko cần đợi hết bản nữa. đang nghe phần đầu tự nhiên giửa chừng hết nghe. sau đó lựa bất cứ bản nào củng ko nghe. khởi động máy lại thì nghe dc bình thường! nhưng 1 lúc lại bị. tuy nhạc ko nghe nhưng âm thanh hệ thống vẫn bình thường nha các bác. click chuột vẫn nghe mà. có bác nào biết lỗi của em thì sữa dùm. em đã thử cài lại driver âm thanh rùi! mà vẫn ko đc mong giúp đở rất nhìu!

baloctran86
05-01-2009, 23:18
lỗi codec hoặc bị virus rồi bác ạ

huongle078
06-01-2009, 02:28
Lỗi chương trình chạy nhạc. Cài đặt lại phần mềm nghe nhạc khác xem.

phamhongle84
06-01-2009, 11:56
Cái này giống hệt con bệnh của tôi . Nhưng của tôi thì bị lỏng card thôi :)
rút ra cắm lại chạy phe phé. mỗi tội 1 lúc sau lại phải cắm lại :) ,chả thấy phiền toái gì cả vì cả năm mới nghe nhạc 1 lần :D

longgiathanh
06-01-2009, 17:04
hix! ko bác nào có thể giúp đc ah! cảd tui onboard vay là tiu cái main ah.

giabao23456
06-01-2009, 18:36
bạn thử cài chương trình nghe nhạc khác xem sau.

muabui297
06-01-2009, 18:39
huynh oi giup voi cung la loi am thanh

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

huynh oi giup voi cung la loi am thanh tui co cai may ma nghe nahc thi to nhung ma loi hat thi lai be ti xiu lam sao day?

antiloving
06-01-2009, 18:41
vậy bạn thử cài soft nghe nhạc khác đi, nếu xài Windows media player bị thì chuyển sang Winamp . rùi ko đc thì cài lại windows xem sao nè.

à, mà khuyên bác nên xài card sound rời, nghe hay hơn mà cũng ít bị khình hơn nữa

muabui297
06-01-2009, 18:42
toi co mot con vi rus ma dung bitderfender quet thi phat hien ra nhung ma no lai bao la khong the diet
Cac bác oi ai co the diet dc con nay khong giup tui voi

ah ma khong phao la minh nghe nhac truc tiep o web va ca o media cung deu bi

ketovoidoi
06-01-2009, 23:09
toi co mot con vi rus ma dung bitderfender quet thi phat hien ra nhung ma no lai bao la khong the diet
Cac bác oi ai co the diet dc con nay khong giup tui voi
bi

Cho xin tên con virus ấy đi. Phải bít nó là con nào thì mới cho cách or PM diệt chứ

muabui297
07-01-2009, 16:54
con đấy là con nhacmoi.exe mà mình cũng đã bị mấy con khác cũng thế nữa
Pro có thể diệt được thì chỉ giùm tui với nha
thanks

muabui297
20-01-2009, 13:24
ai co the giup tui viet lai phan mem bkav pro khong
may nha bi may con víu no quay manh

ai có thể viết lại phần mềm bkav không giúp với
máy nhà bị mấy con mà khi quét bằng bkav pro cũ thì chỉ nhận ra rằng nó nhễm vius nhưng mà lại không thể diệt
Ai có thể viết lại phần mềm bkav mới không giúp với

sadman
20-01-2009, 23:21
mình viết lại rồi mình để ở trang này nè bạn vô đây mà dow nha: Bkav.com.vn