PDA

View Full Version : Ebook Google Money Pro 97$ download free

loveu113
04-01-2009, 17:29

Google Money Pro THE BEST BOOK ON GOOGLE ADWORD

Let me put it this way, for the past 7 years my life has revolved around advertising websites online through Google. I know every rule, advertising policy, and exactly how to advertise any website to make it unbelievably profitable. In fact, Google has actually recognized me as one of their Qualified Advertising Professionals.
Learn How I Use Google - the Worlds Most Popular Search Engine, To Make THOUSANDS of Dollars Every Day through Affiliate Marketing!

I have combined my knowledge of Google advertising with internet affiliate marketing and have put all of this information into a downloadable guide.
You WILL NOT find any of the information contained in Google Money Pro anywhere else on the web. Google Money Pro contains all of my personal secrets, tips, and techniques allowing you to set up an extremely profitable affiliate account by professionally advertising with Google AdWords. Best of all, I show you how to do everything in an easy to follow, step by step, illustrated guide.

I wrote Google Money Pro so anyone can benefit from it. This means that if you don't have a website or a product and you don't have any internet or business experience, Google Money Pro will be perfect for you. It starts with extremely basic information that everyone can understand and as you read along it will gradually become more advanced so by the time you're finished reading it you will fully understand everything. I've had teenagers to people in their late 80s purchase Google Money Pro and email me telling me how much they appreciated me writing it, so I know everyone can benefit from this. If you ever get lost, confused, or need help in any way just email me and I'll personally reply to your email with the answer to your question.

Even if you're already experienced with internet marketing and Google AdWords, you'll be amazed at how many things you're doing wrong that's costing you money every single day. You would be surprised to know how many books on Google AdWords are completely wrong and contain information that's costing you thousands of dollars.

I receive emails all the time with people listing off all the books they've bought on internet marketing and they ask me "Why does the information in Google Money Pro goes against what all their other books say to do". I even receive emails from my competition telling me their customers are asking questions referring to my book and they don't know how to answer them properly. This is because the money making techniques in Google Money Pro are completely different from any other book.

This is also why I am able to produce five times as many sales per month as my competitors.

ebook Tiếng anh, pác nào chịu khó dịch ra share cho ae

download (http://ekiemtien.com/showthread.php?t=4403)

vuacuagai
04-01-2009, 18:01
Nội dung chính của cuốn sách tóm lại 2 cái sau:
1. Reg account Adsense
2. Work hard

chúc bạn thành công.

bogiayeu
04-01-2009, 18:58
kiếm ko bao nhiu, viết sách gỡ gạt đó mà lol

MyLifeForShare
04-01-2009, 19:02
Nội dung chính của cuốn sách tóm lại 2 cái sau:
1. Reg account Adsense
2. Work hard

chúc bạn thành công.

Cảm ơn bác đã chia sẻ những kinh nghiệm quý báu cho anh em chơi GA lol

Hận_tình
04-01-2009, 19:34
http://www.4shared.com/file/78876961/3d446835/ekiemtiencom_gmonypro.html

pass: ekiemtien.com

vuacuagai
04-01-2009, 20:58
Cảm ơn bác đã chia sẻ những kinh nghiệm quý báu cho anh em chơi GA lol

bác cùng niche với em đó. Em đọc sơ qua blog của bác, rồi thấy bác marketing ở Digg nữa, hôm nào cùng làm co-author 1 cái blog nhé.

vivad
04-01-2009, 21:39
Hơi ngoài lề chút, không hiểu sao bác MyLifeForShare có nhiều người đăng ký feed thế, khi nào bác chia sẻ kinh nghiệm cho anh em với.

MyLifeForShare
05-01-2009, 09:01
Hơi ngoài lề chút, không hiểu sao bác MyLifeForShare có nhiều người đăng ký feed thế, khi nào bác chia sẻ kinh nghiệm cho anh em với.
Đơn giản là mình dùng tấm hình khác (22000+) thay cho tấm hình mặc định (100+) :D Để cho oai thôi mà :) Nếu thích bác có thể dùng hình của techcrunch 1686k reader, ặc ặc :emlaugh::emlaugh:
http://feedproxy.google.com/~fc/TechCrunch?bg=f59136&fg=000000&anim=0

bác cùng niche với em đó. Em đọc sơ qua blog của bác, rồi thấy bác marketing ở Digg nữa, hôm nào cùng làm co-author 1 cái blog nhé.
Vinh hạnh quá :) Em làm nhiều niche quá nên cũng không biết blog bác chung niche nào nữa :D

vuacuagai
05-01-2009, 11:53
Đơn giản là mình dùng tấm hình khác (22000+) thay cho tấm hình mặc định (100+) :D Để cho oai thôi mà :) Nếu thích bác có thể dùng hình của techcrunch 1686k reader, ặc ặc :emlaugh::emlaugh:
http://feedproxy.google.com/~fc/TechCrunch?bg=f59136&fg=000000&anim=0

Vinh hạnh quá :) Em làm nhiều niche quá nên cũng không biết blog bác chung niche nào nữa :D

hihi, only computer thôi. Bác marketing ở mấy cái newspaper tiếng việt nữa đúng không? Bác viết tiếng Việt hay quá, chịu khó viết tiếng Anh thì dễ thành công hơn là copy mấy cái review về 1 software và đưa link down, thậm chí có vài post chứa cả w a r e z nữa kìa, cẩn thận kẻo thằng nào report là thúi hẻo đó.

MyLifeForShare
05-01-2009, 13:55
hihi, only computer thôi. Bác marketing ở mấy cái newspaper tiếng việt nữa đúng không? Bác viết tiếng Việt hay quá, chịu khó viết tiếng Anh thì dễ thành công hơn là copy mấy cái review về 1 software và đưa link down, thậm chí có vài post chứa cả w a r e z nữa kìa, cẩn thận kẻo thằng nào report là thúi hẻo đó.
Giai đoạn đầu của trang tiếng Anh cũng chịu khó viết lắm nhưng hẻo quá, cạnh tranh không lại tụi lifehacker, howtogeek, ghack, downloadsquad... :D nên nản quá đổi hướng post linh tinh... :(
Còn vụ ở mấy báo TV thì ngừng rồi :D
Hiện tại click trên trang software siêu bèo nên em duy trì nó vì sở thích thôi, phát triển site khác, chứ không mong kiếm GA từ nó, khi nào đủ 100 thì tháo ra :D

vuacuagai
05-01-2009, 16:42
Giai đoạn đầu của trang tiếng Anh cũng chịu khó viết lắm nhưng hẻo quá, cạnh tranh không lại tụi lifehacker, howtogeek, ghack, downloadsquad... :D nên nản quá đổi hướng post linh tinh... :(
Còn vụ ở mấy báo TV thì ngừng rồi :D
Hiện tại click trên trang software siêu bèo nên em duy trì nó vì sở thích thôi, phát triển site khác, chứ không mong kiếm GA từ nó, khi nào đủ 100 thì tháo ra :D

Nếu bác chịu viết bằng tiếng anh mà chất lượng bài như mấy bài báo, em sẽ hợp tác và lo vụ SEO, Viral marketing với bác.

MyLifeForShare
05-01-2009, 18:47
Nếu bác chịu viết bằng tiếng anh mà chất lượng bài như mấy bài báo, em sẽ hợp tác và lo vụ SEO, Viral marketing với bác.
Viết thì chuyện nhỏ, nhưng còn nhiều vấn đề lắm. Hay lên yahoo đi, nick em là djhiphopno1 :)

nguyễnthanh
05-01-2009, 21:44
Viết thì chuyện nhỏ, nhưng còn nhiều vấn đề lắm. Hay lên yahoo đi, nick em là djhiphopno1 :)

spam trên yahoo là nodofolow có kiếm trác gì đc ko nhỉ :( .Nhưng dụ khách từ yahoo về site mình thì dễ lắm.1 Ngày 10k là bình thường.Nhưng có cái là phải lập nhiều nick.Cứ spam khoảng tầm 20 hay 30 gì đó là nó khóa,nếu quá đáng thì ban nick :lick:

iamvietnam
05-01-2009, 22:17
Cho cũng ko lấy làm gì

MyLifeForShare
06-01-2009, 09:26
spam trên yahoo là nodofolow có kiếm trác gì đc ko nhỉ :( .Nhưng dụ khách từ yahoo về site mình thì dễ lắm.1 Ngày 10k là bình thường.Nhưng có cái là phải lập nhiều nick.Cứ spam khoảng tầm 20 hay 30 gì đó là nó khóa,nếu quá đáng thì ban nick :lick:
10k/ngày à, bác share em cách làm với :emlaugh:

qingsong
06-01-2009, 15:16
Bác nào viết good vậy, em hợp tác với? Cần 3 bài một tuần là đủ à, chỉ cần đủ tiêu chuẩn của Google News là ok. Nhiều bác thấy blog chỉ có 10 bài vậy thôi lượng truy cập cao ghê á.