PDA

View Full Version : Làm thế nào để "Unlock" iPhone 3g

shanka
03-01-2009, 03:50
Mobile - Mobile
Theo như thông báo, nhóm unlock iPhone Dev Team đã chính thức ra mắt phần mềm unlock iPhone 3G giống như phiên bản đầu tiên với tên mã “yellowsnow”. Sau đây chúng tôi sẽ điểm qua các thao tác cơ bản của công cụ thú vị này và các bạn xem chính xác như thế nào, bạn có thể jailbreak và mở khóa điện thoại của bạn. Bạn sẽ có thể chạy như nhiều ứng dụng của bên thứ ba như bạn muốn trên điện thoại của bạn. Và quan trọng hơn là, bạn sẽ có thể sử dụng iPhone của bạn trên bất kỳ nhà cung cấp dịch vụ điện thoại di động bạn muốn. Mặc dù mới chỉ là phiên bản beta, nhưng người dùng khắp toàn cầu đã có thể bắt đầu thử nghiệm một phương án unlock iPhone 3G mới ngoài cách can thiệp phần cứng hoặc ghép SIM như trước đây.Và hơn nữa với cách này các bạn có thể tự làm với chiếc iPhone của mình.
Đọc Thêm : http://bantinso.net

ungtieuve
03-01-2009, 09:16
tỉ lệ thành công cho bản Beta mới chỉ là 34%, mọi người nếu kiếm được cũng phải cẩn thận nhé.

shanka
04-01-2009, 08:28
thì cũng phải "nghịch" cho biết chứ ạ . Trước đây toàn mang ta tiệm tốn đống tiền ,giờ tự unlock bằng phần mềm nó cũng"sướng" hơn chứ . Mà sao bác bi quan thế .....

hupa_nguyendinh
17-01-2009, 12:26
shanka noi co li, tu minh unlock moi suong. Nhung minh thay tren mang co nhieu nguoi unlock den noi hu luon con Iphone moi mua do. Boi vay bac nao co phan mem unlock an toan va co huong dan cu the thi share cho anh em tap lam nha

thanhvan229
20-01-2009, 08:23
Các bác cứ liên lạc với e, e làm giúp cho cái này nhe.

quangkhuat
08-02-2009, 22:54
tui làm 1 lần là dc àh, dễ òm, có điều down soft hơi mất thời gian, bác nào cần làm em làm jup cho, 1 ly cafe thui ạh

gomo
09-02-2009, 06:48
Ban nao co soft unlock cai loai phone khac hong cho tin xin. Kam on nhiu

vista159
09-02-2009, 14:29
Ban nao co soft unlock cai loai phone khac hong cho tin xin. Kam on nhiu

đem dến tiệm unlock có 50k hà ah cho người ta sống với ah làm vậy ai song nổi ah chỉ có 50k mà tiết sao nhan gọn khỏi mất thời gian ở đó mà mà mò chi mệt ah
trong vòng 10p ah nếu cài thêm ứng dụng thì phải them thời gian ah ok men

Mr. X
01-03-2009, 13:40
đem dến tiệm unlock có 50k hà ah cho người ta sống với ah làm vậy ai song nổi ah chỉ có 50k mà tiết sao nhan gọn khỏi mất thời gian ở đó mà mà mò chi mệt ah
trong vòng 10p ah nếu cài thêm ứng dụng thì phải them thời gian ah ok men

Dân IT mà không biết vọc thì khó khá được. Ku nhó này chắc là nhân viên "chíp chíp" àno đó của cửa hàng DTDD :) nên mới nói thế, 50k đủ tiền cho 2 ly cafe ở Cát Đằng đó bác.